Vim 9.2 - en to ta translation catalogue (3065 entries)

en: 
    	Last set from
ta: 
    கடைசியாக அமைக்கப்பட்டது

en: 
    
    Arguments:
ta: 
    வாதங்கள்:

en: 
    
    Usage:
ta: 
    பயன்பாடு:

en: 
              modified:
ta: 
    மாற்றியமைக்கப்பட்டது:

en: 
             [not usable on this computer]
ta: 
    [இந்த கணினியில் பயன்படுத்த முடியாது]

en: 
             [not usable with this version of Vim]
ta: 
    [Vim இன் இந்த பதிப்பில் பயன்படுத்த முடியாது]

en: 
             host name:
ta: 
    புரவலன் பெயர்:

en: 
             user name:
ta: 
    பயனர் பெயர்:

en: 
            process ID:
ta: 
    செயல்முறை ஐடி:

en: 
           a: Find assignments to this symbol
           c: Find functions calling this function
           d: Find functions called by this function
           e: Find this egrep pattern
           f: Find this file
           g: Find this definition
           i: Find files #including this file
           s: Find this C symbol
           t: Find this text string
ta: 
    a: இந்த சின்னத்திற்கான பணிகளைக் கண்டறியவும் 
    c: இந்த செயல்பாட்டை அழைக்கும் செயல்பாடுகளைக் கண்டறியவும் 
    ஈ: இந்தச் செயல்பாட்டின் மூலம் அழைக்கப்படும் செயல்பாடுகளைக் கண்டறியவும் 
    இ: இந்த எக்ரெப் வடிவத்தைக் கண்டறியவும் 
    f: இந்தக் கோப்பைக் கண்டுபிடி 
    g: இந்த வரையறையைக் கண்டறியவும் 
    i: இந்த கோப்பு உட்பட #கோப்புகளைக் கண்டறியவும் 
    s: இந்த C குறியீட்டைக் கண்டறியவும் 
    t: இந்த உரை சரத்தைக் கண்டறியவும்

en: 
        Name              Args Address Complete    Definition
ta: 
    பெயர் Args முகவரி முழுமையான வரையறை

en: 
       #   line
ta: 
    # வரி

en: 
       or:
ta: 
    அல்லது:

en: 
      # TO tag         FROM line  in file/text
ta: 
    # கோப்பில்/உரையில் வரியிலிருந்து குறியிட

en: 
     jump line  col file/text
ta: 
    சம்ப் லைன் கோல் கோப்பு/உரை

en: 
    # %s History (newest to oldest):
ta: 
    # %s வரலாறு (புதியது முதல் பழமையானது):

en: 
    # Bar lines, copied verbatim:
ta: 
    # பார் கோடுகள், நகலெடுக்கப்பட்ட சொற்கள்:

en: 
    # Buffer list:
ta: 
    # இடையக பட்டியல்:

en: 
    # File marks:
ta: 
    # கோப்பு குறிகள்:

en: 
    # History of marks within files (newest to oldest):
ta: 
    # கோப்புகளில் உள்ள மதிப்பெண்களின் வரலாறு (புதியது முதல் பழையது):

en: 
    # Jumplist (newest first):
ta: 
    # சம்ப்லிச்ட் (புதிது முதலில்):

en: 
    # Last %sSearch Pattern:
    ~
ta: 
    # கடைசி %sதேடல் முறை: 
    ~

en: 
    # Last Substitute String:
    $
ta: 
    # கடைசி மாற்று சரம்: 
    $

en: 
    # Registers:
ta: 
    # பதிவுகள்:

en: 
    # global variables:
ta: 
    # உலகளாவிய மாறிகள்:

en: 
    (1) Another program may be editing the same file.  If this is the case,
        be careful not to end up with two different instances of the same
        file when making changes.  Quit, or continue with caution.
ta: 
    (1) மற்றொரு நிரல் அதே கோப்பைத் திருத்தலாம். இப்படி இருந்தால், 
    ஒரே மாதிரியான இரண்டு வெவ்வேறு நிகழ்வுகளுடன் முடிவடையாமல் கவனமாக இருங்கள் 
    மாற்றங்களைச் செய்யும் போது கோப்பு. வெளியேறவும் அல்லது எச்சரிக்கையுடன் தொடரவும்.

en: 
    (You might want to write out this file under another name
ta: 
    (நீங்கள் இந்தக் கோப்பை வேறு பெயரில் எழுத விரும்பலாம்

en: 
    --- Autocommands ---
ta: 
    --- தன்னியக்க கட்டளைகள் ---

en: 
    --- Global option values ---
ta: 
    --- உலகளாவிய விருப்ப மதிப்புகள் ---

en: 
    --- Local option values ---
ta: 
    --- உள்ளக விருப்ப மதிப்புகள் ---

en: 
    --- Menus ---
ta: 
    --- மெனுக்கள் ---

en: 
    --- Options ---
ta: 
    --- விருப்பங்கள் ---

en: 
    --- Signs ---
ta: 
    --- அடையாளங்கள் ---

en: 
    --- Syntax items ---
ta: 
    --- தொடரியல் உருப்படிகள் ---

en: 
    --- Syntax sync items ---
ta: 
    --- தொடரியல் ஒத்திசைவு உருப்படிகள் ---

en: 
    --- Terminal codes ---
ta: 
    --- டெர்மினல் குறியீடுகள் ---

en: 
    --- Terminal keys ---
ta: 
    --- டெர்மினல் விசைகள் ---

en: 
    Arguments recognised by gvim (GTK+ version):
ta: 
    gvim ஆல் அங்கீகரிக்கப்பட்ட வாதங்கள் (GTK+ பதிப்பு):

en: 
    Arguments recognised by gvim (Motif version):
ta: 
    gvim ஆல் அங்கீகரிக்கப்பட்ட வாதங்கள் (Motif பதிப்பு):

en: 
    Cannot create pipes
ta: 
    குழாய்களை உருவாக்க முடியாது

en: 
    Cannot execute shell
ta: 
    செல்லை இயக்க முடியாது

en: 
    Cannot execute shell sh
ta: 
    செல் sh ஐ இயக்க முடியாது

en: 
    Cannot fork
ta: 
    கிளைக்க முடியாது

en: 
    Command terminated
ta: 
    கட்டளை நிறுத்தப்பட்டது

en: 
    Compiled
ta: 
    தொகுக்கப்பட்டது

en: 
    Could not get security context for
ta: 
    இதற்கான பாதுகாப்பு சூழலைப் பெற முடியவில்லை

en: 
    Could not set security context for
ta: 
    பாதுகாப்பு சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: 
    Extra patches:
ta: 
    கூடுதல் இணைப்புகள்:

en: 
    Found a swap file by the name "
ta: 
    " என்ற பெயரில் ஒரு இடமாற்று கோப்பு கிடைத்தது

en: 
    Huge version
ta: 
    பெரிய பதிப்பு

en: 
    If you entered a new crypt key but did not write the text file,
ta: 
    நீங்கள் புதிய கிரிப்ட் விசையை உள்ளிட்டு, உரை கோப்பை எழுதவில்லை என்றால்,

en: 
    If you wrote the text file after changing the crypt key press enter
ta: 
    கிரிப்ட் விசையை மாற்றிய பின் நீங்கள் உரை கோப்பை எழுதினால் என்டர் அழுத்தவும்

en: 
    Included patches:
ta: 
    சேர்க்கப்பட்ட இணைப்புகள்:

en: 
    MS-Windows 32-bit GUI version
ta: 
    MS-Windows 32-பிட் GUI பதிப்பு

en: 
    MS-Windows 32-bit GUI/console version
ta: 
    MS-Windows 32-பிட் GUI/கன்சோல் பதிப்பு

en: 
    MS-Windows 32-bit console version
ta: 
    MS-Windows 32-பிட் கன்சோல் பதிப்பு

en: 
    MS-Windows 64-bit GUI version
ta: 
    MS-Windows 64-பிட் GUI பதிப்பு

en: 
    MS-Windows 64-bit GUI/console version
ta: 
    MS-Windows 64-பிட் GUI/கன்சோல் பதிப்பு

en: 
    MS-Windows 64-bit console version
ta: 
    MS-Windows 64-பிட் கன்சோல் பதிப்பு

en: 
    MS-Windows ARM64 GUI version
ta: 
    MS-Windows ARM64 GUI பதிப்பு

en: 
    MS-Windows ARM64 GUI/console version
ta: 
    MS-Windows ARM64 GUI/கன்சோல் பதிப்பு

en: 
    MS-Windows ARM64 console version
ta: 
    MS-Windows ARM64 கன்சோல் பதிப்பு

en: 
    Maybe no changes were made or Vim did not update the swap file.
ta: 
    ஒருவேளை எந்த மாற்றமும் செய்யப்படவில்லை அல்லது Vim swap கோப்பை புதுப்பிக்கவில்லை.

en: 
    More info with: "vim -h"
ta: 
    மேலும் தகவல்: "vim -h"

en: 
    Normal version
ta: 
    இயல்பான பதிப்பு

en: 
    Note: process STILL RUNNING:
ta: 
    குறிப்பு: செயல்முறை இன்னும் இயங்குகிறது:

en: 
    OpenVMS (build) arch, version
ta: 
    OpenVMS (உருவாக்க) வளைவு, பதிப்பு

en: 
    Or, where supported, SET PROC/PARSE=EXT, or else quote upper-case material.
ta: 
    அல்லது, ஆதரிக்கப்படும் இடங்களில், கணம் PROC/PARSE=EXT, அல்லது பெரிய எழுத்தை மேற்கோள் காட்டவும்.

en: 
    Tiny version
ta: 
    சிறிய பதிப்பு

en: 
    Type Name Content
ta: 
    பெயர் உள்ளடக்கத்தை உள்ளிடவும்

en: 
    Vim: Got X error
ta: 
    விம்: ஃச் பிழை ஏற்பட்டது

en: 
    WARNING: Original file may be lost or damaged
ta: 
    எச்சரிக்கை: அசல் கோப்பு தொலைந்து போகலாம் அல்லது சேதமடையலாம்

en: 
    Where command is down-cased, prepend / (like: -/R) to treat flag as upper-case.
ta: 
    கட்டளை கீழ்-உரையாக இருக்கும் இடத்தில், கொடியை பெரிய எழுத்தாகக் கருதுவதற்கு / (போன்ற: -/R) ஐ முன்வைக்கவும்.

en: 
    You may want to delete the .swp file now.
ta: 
    நீங்கள் இப்போது .swp கோப்பை நீக்க விரும்பலாம்.

en: 
    [bytes] total alloc-freed %lu-%lu, in use %lu, peak use %lu
ta: 
    [பைட்டுகள்] மொத்த ஒதுக்கீடு இல்லாத %lu-%lu, பயன்பாட்டில் %lu, உச்சப் பயன்பாடு %lu

en: 
    change line  col text
ta: 
    வரியின் உரையை மாற்றவும்

en: 
    enter the new crypt key.
ta: 
    புதிய கிரிப்ட் விசையை உள்ளிடவும்.

en: 
    macOS version
ta: 
    macOS பதிப்பு

en: 
    macOS version w/o darwin feat.
ta: 
    macOS பதிப்பு w/o டார்வின் சாதனை.

en: 
    mark line  col file/text
ta: 
    கோடு கோல் கோப்பு/உரையைக் குறிக்கவும்

en: 
    shell returned
ta: 
    செல் திரும்பியது

en: 
    syncing on items
ta: 
    பொருட்களை ஒத்திசைக்கிறது

en: 
    to use the same key for text file and swap file
ta: 
    உரை கோப்பு மற்றும் இடமாற்று கோப்புக்கு அதே விசையைப் பயன்படுத்தவும்

en:  
    delay in msec before menu appears after typing
ta: தட்டச்சு செய்த பின் பட்டியல் தோன்றும் முன் msec இல் நேரந்தவறுகை

en:  
    function to display text in the quickfix window
ta: Quickfix சாளரத்தில் உரையைக் காண்பிக்கும் செயல்பாடு

en:  
    initial decay timeout for 'autocomplete' algorithm
ta: 'தானியங்கி' அல்காரிதத்திற்கான ஆரம்ப சிதைவு நேரம் முடிந்தது

en:  
    initial decay timeout for CTRL-N and CTRL-P completion
ta: CTRL-N மற்றும் CTRL-P நிறைவுக்கான ஆரம்ப சிதைவு நேரம் முடிந்தது

en:  
    name of the Python 3 home directory
ta: பைதான் 3 ஓம் டைரக்டரியின் பெயர்

en:  
    popup menu item align order
ta: மேல்தோன்றல் பட்டியல் உருப்படியை சீரமைக்கும் வரிசை

en:  
    use balloon evaluation in the terminal
ta: முனையத்தில் பலூன் மதிப்பீட்டைப் பயன்படுத்தவும்

en:                               for Vim defaults
ta: Vim இயல்புநிலைகளுக்கு

en:                               for two modes
ta: இரண்டு முறைகளுக்கு

en:              dated:
ta: தேதியிட்டது:

en:           owned by:
ta: சொந்தமானது:

en:          [cannot be opened]
ta: [திறக்க முடியாது]

en:          [cannot be read]
ta: [படிக்க முடியாது]

en:          [does not look like a Vim swap file]
ta: [பார்க்க Vim swap கோப்பு போல் இல்லை]

en:          [from Vim version 3.0]
ta: [Vim பதிப்பு 3.0 இலிருந்து]

en:          file name:
ta: கோப்பு பெயர்:

en:        defaults file: "
ta: இயல்புநிலை கோப்பு: "

en:       -- none --
ta: -- இல்லை --

en:       CANNOT BE FOUND
ta: கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en:       NEWER than swap file!
ta: ச்வாப் கோப்பை விட புதியது!

en:       user exrc file: "
ta: பயனர் exrc கோப்பு: "

en:      user vimrc file: "
ta: பயனர் vimrc கோப்பு: "

en:     If this is the case, use ":recover" or "vim -r
ta: இப்படி இருந்தால், ":recover" அல்லது "vim -r" ஐப் பயன்படுத்தவும்

en:     If you did this already, delete the swap file "
ta: நீங்கள் ஏற்கனவே இதைச் செய்திருந்தால், ச்வாப் கோப்பை நீக்கவும் "

en:     line=%ld  id=%d%s  name=%s  priority=%d
ta: வரி=%ld ஐடி=%d%s பெயர்=%s முன்னுரிமை=%d

en:     system menu file: "
ta: கணினி பட்டியல் கோப்பு: "

en:     user gvimrc file: "
ta: பயனர் gvimrc கோப்பு: "

en:    In current directory:
ta: தற்போதைய கோப்பகத்தில்:

en:    In directory
ta: அடைவில்

en:    Using specified name:
ta: குறிப்பிட்ட பெயரைப் பயன்படுத்துதல்:

en:    dated:
ta: தேதியிட்டது:

en:    host name:
ta: புரவலன் பெயர்:

en:    system vimrc file: "
ta: கணினி vimrc கோப்பு: "

en:   # pri kind tag
ta: # குழந்தை நாள்

en:   (Already listed)
ta: (ஏற்கனவே பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது)

en:   2nd user exrc file: "
ta: 2வது பயனர் exrc கோப்பு: "

en:   DEBUG BUILD
ta: டீபக் பில்ட்

en:   Features included (+) or not (-):
ta: நற்பொருத்தங்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன (+) அல்லது இல்லை (-):

en:   NOT FOUND
ta: கிடைக்கவில்லை

en:   TOTAL      COUNT  MATCH   SLOWEST     AVERAGE   NAME               PATTERN
ta: மொத்த எண்ணிக்கை போட்டி மெதுவான சராசரி பெயர் முறை

en:   Using tag with different case!
ta: வெவ்வேறு வழக்குகளுடன் குறிச்சொல்லைப் பயன்படுத்துதல்!

en:   fall-back for $VIM: "
ta: $VIM க்கான வீழ்ச்சி: "

en:   group=%s
ta: குழு=%s

en:   system gvimrc file: "
ta: கணினி gvimrc கோப்பு: "

en:  # pid    database name                       prepend path
ta: # pid தரவுத்தளத்தின் பெயர் முன்பதிவு பாதை

en:  (%d of %d)
ta: (%d /%d)

en:  ((%d) of %d)
ta: ((%d) / %d)

en:  (Interrupted)
ta: (குறுக்கீடு)

en:  (NOT FOUND)
ta: (காணப்படவில்லை)

en:  (STILL RUNNING)
ta: (இன்னும் ஓடுகிறது)

en:  (file %d of %d)
ta: (%d இல் %d கோப்பு)

en:  (file (%d) of %d)
ta: (%d இல் கோப்பு (%d))

en:  (includes previously listed match)
ta: (முன்பு பட்டியலிடப்பட்ட பொருத்தம் அடங்கும்)

en:  (insert)
ta: (செருகு)

en:  (insert) Scroll (^E/^Y)
ta: (செருகு) உருட்டவும் (^E/^Y)

en:  (line deleted)
ta: (வரி நீக்கப்பட்டது)

en:  (not supported)
ta: (ஆதரவு இல்லை)

en:  (paste)
ta: (ஒட்டு)

en:  (replace)
ta: (மாற்று)

en:  (replace) Scroll (^E/^Y)
ta: (மாற்று) உருட்டவும் (^E/^Y)

en:  (vreplace)
ta: (மிகவும் அருமை)

en:  2nd user vimrc file: "
ta: 2வது பயனர் vimrc கோப்பு: "

en:  3rd user vimrc file: "
ta: 3வது பயனர் vimrc கோப்பு: "

en:  4th user vimrc file: "
ta: 4வது பயனர் vimrc கோப்பு: "

en:  Adding
ta: சேர்த்தல்

en:  Arabic
ta: அரபு

en:  CONVERSION ERROR
ta: மாற்றுவதில் பிழை

en:  Command-line completion (^V^N^P)
ta: கட்டளை வரி நிறைவு (^V^N^P)

en:  Copy %d of %d
ta: %d இன் %dஐ நகலெடுக்கவும்

en:  Definition completion (^D^N^P)
ta: வரையறை நிறைவு (^D^N^P)

en:  Dictionary completion (^K^N^P)
ta: அகராதி நிறைவு (^K^N^P)

en:  FAILED
ta: தோல்வியடைந்தது

en:  File name completion (^F^N^P)
ta: கோப்பு பெயர் நிறைவு (^F^N^P)

en:  Hebrew
ta: ஈப்ரு

en:  INSERT
ta: செருகு

en:  Keyword Local completion (^N^P)
ta: முக்கிய சொல் உள்ளக நிறைவு (^N^P)

en:  Keyword completion (^N^P)
ta: முக்கிய சொல் நிறைவு (^N^P)

en:  Omni completion (^O^N^P)
ta: ஆம்னி நிறைவு (^O^N^P)

en:  Path pattern completion (^N^P)
ta: பாதை முறை நிறைவு (^N^P)

en:  REPLACE
ta: மாற்றவும்

en:  REVERSE
ta: தலைகீழ்

en:  Register completion (^N^P)
ta: பதிவு நிறைவு (^N^P)

en:  SELECT
ta: தேர்ந்தெடுக்கவும்

en:  SELECT BLOCK
ta: பிளாக்கைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en:  SELECT LINE
ta: வரியைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en:  SPACE/d/j: screen/page/line down, b/u/k: up, q: quit
ta: SPACE/d/j: திரை/பக்கம்/கோடு கீழே, b/u/k: மேலே, q: வெளியேறு

en:  Spelling suggestion (^S^N^P)
ta: எழுத்துப்பிழை பரிந்துரை (^S^N^P)

en:  Tag completion (^]^N^P)
ta: குறிச்சொல் நிறைவு (^]^N^P)

en:  Thesaurus completion (^T^N^P)
ta: சொற்களஞ்சியம் நிறைவு (^T^N^P)

en:  User defined completion (^U^N^P)
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட நிறைவு (^U^N^P)

en:  VISUAL
ta: காட்சி

en:  VISUAL BLOCK
ta: விசுவல் பிளாக்

en:  VISUAL LINE
ta: காட்சி வரி

en:  VREPLACE
ta: IT மாற்றுகிறது

en:  Whole line completion (^L^N^P)
ta: முழு வரி நிறைவு (^L^N^P)

en:  [Modified]
ta: [மாற்றிய]

en:  [w]
ta: [வ]

en:  ^X mode (^]^D^E^F^I^K^L^N^O^P^Rs^U^V^Y)
ta: ^X பயன்முறை (^]^D^E^F^I^K^L^N^O^P^Rs^U^V^Y)

en:  appended
ta: இணைக்கப்பட்டது

en:  cannot be used on this computer.
ta: இந்த கணினியில் பயன்படுத்த முடியாது.

en:  cannot be used with this version of Vim.
ta: Vim இன் இந்த பதிப்பில் பயன்படுத்த முடியாது.

en:  f-b for $VIMRUNTIME: "
ta: $VIMRUNTIME க்கான f-b: "

en:  has been damaged (page size is smaller than minimum value).
ta: சேதமடைந்துள்ளது (பக்க அளவு குறைந்தபட்ச மதிப்பை விட சிறியது).

en:  in line %ld;
ta: வரி %ld;

en:  info
ta: செய்தி

en:  into "%c
ta: "%c இல்

en:  kind file
ta: வகையான கோப்பு

en:  line
ta: வரி

en:  line breaks
ta: வரி முறிவுகள்

en:  lines before top line
ta: மேல் வரிக்கு முன் கோடுகள்

en:  marks
ta: மதிப்பெண்கள்

en:  oldfiles
ta: பழைய கோப்புகள்

en:  or more
ta: அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவை

en:  returned
ta: திரும்பினார்

en:  vim [arguments]
ta: விம் [வாதங்கள்]

en:  with OLE support
ta: OLE ஆதரவுடன்

en:  written
ta: எழுதப்பட்டது

en: "
        to avoid this message.
ta: " 
    இந்த செய்தியை தவிர்க்க.

en: "
        to recover the changes (see ":help recovery").
ta: " 
    மாற்றங்களை மீட்டெடுக்க (பார்க்க ":help recovery").

en: "            A boolean option will be toggled.
ta: "ஒரு பூலியன் விருப்பம் நிலைமாற்றப்படும்.

en: "            For other options you can edit the value before hitting <Enter>.
ta: மற்ற விருப்பங்களுக்கு <Enter> ஐ அழுத்துவதற்கு முன் மதிப்பைத் திருத்தலாம்.

en: " Each "set" line shows the current value of an option (on the left).
ta: "ஒவ்வொரு "தொகுப்பு" வரியும் ஒரு விருப்பத்தின் தற்போதைய மதிப்பைக் காட்டுகிறது (இடதுபுறம்).

en: " Hit <Enter> on a "set" line to execute it.
ta: அதை இயக்க "செட்" வரியில் <Enter> ஐ அழுத்தவும்.

en: " Hit <Enter> on a help line to open a help window on this option.
ta: " இந்த விருப்பத்தில் உதவி சாளரத்தைத் திறக்க உதவி வரியில் <Enter> ஐ அழுத்தவும்.

en: " Hit <Enter> on an index line to jump there.
ta: " அங்கு குதிக்க ஒரு குறியீட்டு வரியில் <Enter> ஐ அழுத்தவும்.

en: " Hit <Space> on a "set" line to refresh it.
ta: "செட்" வரியைப் புதுப்பிக்க <Space> ஐ அழுத்தவும்.

en: " already exists!
ta: "ஏற்கனவே உள்ளது!

en: "alpha", "octal", "hex", "bin" and/or "unsigned"; number formats
    recognized for CTRL-A and CTRL-X commands
ta: "ஆல்பா", "ஆக்டல்", "ஃச்", "பின்" மற்றும்/அல்லது "கையொப்பமிடாத"; எண் வடிவங்கள் 
    CTRL-A மற்றும் CTRL-X கட்டளைகளுக்கு அங்கீகரிக்கப்பட்டது

en: "dark" or "light"; the background color brightness
ta: "இருண்ட" அல்லது "ஒளி"; பின்னணி வண்ண ஒளி

en: "extend", "popup" or "popup_setpos"; what the right
    mouse button is used for
ta: "நீட்டி", "மேல்தோன்றல்" அல்லது "பாப்அப்_செட்போச்"; என்ன உரிமை 
    சுட்டி பொத்தான் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: "icons", "text" and/or "tooltips"; how to show the toolbar
ta: "ஐகான்கள்", "உரை" மற்றும்/அல்லது "உதவிக்குறிப்புகள்"; கருவிப்பட்டியை எவ்வாறு காண்பிப்பது

en: "last", "buffer" or "current": which directory used for
    the file browser
ta: "last", "buffer" அல்லது "current": எந்த அடைவு பயன்படுத்தப்பட்டது 
    கோப்பு உலாவி

en: "mouse", "key" and/or "cmd"; when to start Select mode
    instead of Visual mode
ta: "சுட்டி", "விசை" மற்றும்/அல்லது "cmd"; தேர்வு பயன்முறையை எப்போது தொடங்க வேண்டும் 
    காட்சி முறைக்கு பதிலாக

en: "no", "yes" or "menu"; how to use the ALT key
ta: "இல்லை", "ஆம்" அல்லது "மெனு"; மாற்று விசையை எவ்வாறு பயன்படுத்துவது

en: "old", "inclusive" or "exclusive"; how selecting text behaves
ta: "பழைய", "உள்ளடக்கிய" அல்லது "பிரத்தியேக"; உரையைத் தேர்ந்தெடுப்பது எவ்வாறு செயல்படுகிறது

en: "startsel" and/or "stopsel"; what special keys can do
ta: "ச்டார்ட்செல்" மற்றும்/அல்லது "ச்டாப்செல்"; சிறப்பு விசைகள் என்ன செய்ய முடியும்

en: "sync", "fsync" or empty; how to flush a swap file to disk
ta: "ஒத்திசைவு", "fsync" அல்லது வெற்று; ச்வாப் கோப்பை வட்டில் எப்படி பறிப்பது

en: "unnamed" to use the * register like unnamed register
    "autoselect" to always put selected text on the clipboard
ta: பெயரிடப்படாத பதிவு போன்ற * பதிவேட்டைப் பயன்படுத்த "unnamed" 
    தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையை எப்போதும் கிளிப்போர்டில் வைக்க "தானாகத் தேர்ந்தெடுக்கவும்"

en: "useopen" and/or "split"; which window to use when jumping
    to a buffer
ta: "useopen" மற்றும்/அல்லது "பிளவு"; குதிக்கும் போது எந்த சாளரத்தை பயன்படுத்த வேண்டும் 
    ஒரு தாங்கல்

en: "ver", "hor" and/or "jump"; list of options for 'scrollbind'
ta: "ver", "hor" மற்றும்/அல்லது "jump"; 'ச்க்ரோல்பைண்ட்' விருப்பங்களின் பட்டியல்

en: "xterm", "xterm2", "sgr", etc.; type of mouse
ta: "xterm", "xterm2", "sgr", முதலியன; சுட்டி வகை

en: # This viminfo file was generated by Vim %s.
ta: # இந்த viminfo கோப்பு Vim %s ஆல் உருவாக்கப்பட்டது.

en: # Value of 'encoding' when this file was written
ta: # இந்த கோப்பு எழுதப்பட்ட போது 'குறியீடு' மதிப்பு

en: # You may edit it if you're careful!
ta: # நீங்கள் கவனமாக இருந்தால் திருத்தலாம்!

en: %-5s: %s%*s (Usage: %s)
ta: %-5s: %s%*s (பயன்பாடு: %s)

en: %3d  %s %s  line %ld
ta: %3d %s %s வரி %ld

en: %3d  expr %s
ta: %3d expr %s

en: %d buffer deleted | %d buffers deleted
ta[0]: %d இடையக நீக்கப்பட்டது
ta[1]: %d இடையகங்கள் நீக்கப்பட்டன

en: %d buffer unloaded | %d buffers unloaded
ta[0]: %d தாங்கல் இறக்கப்பட்டது
ta[1]: %d இடையகங்கள் இறக்கப்பட்டன

en: %d buffer wiped out | %d buffers wiped out
ta[0]: %d இடையகம் அழிக்கப்பட்டது
ta[1]: %d இடையகங்கள் அழிக்கப்பட்டன

en: %d duplicate word(s) in %s
ta: %d நகல் சொல்(கள்) %s இல்.

en: %d files to edit
ta: திருத்த வேண்டிய %d கோப்புகள்

en: %d line changed | %d lines changed
ta[0]: %d வரி மாற்றப்பட்டது
ta[1]: %d வரிகள் மாற்றப்பட்டன

en: %d more file to edit.  Quit anyway? | %d more files to edit.  Quit anyway?
ta[0]: திருத்த இன்னும் %d கோப்பு உள்ளது. எப்படியும் வெளியேறவா?
ta[1]: திருத்த இன்னும் %d கோப்புகள் உள்ளன. எப்படியும் வெளியேறவா?

en: %d of %d edited
ta: %d இல் %d திருத்தப்பட்டது

en: %ld %s; %s #%ld  %s
ta: %ld %s; %s #%ld %s

en: %ld Cols;
ta: %ld கோல்கள்;

en: %ld line %sed %d time | %ld line %sed %d times
ta[0]: %ld வரி %sed %d நேரம்
ta[1]: %ld வரி %sed %d முறை

en: %ld line --%d%%-- | %ld lines --%d%%--
ta[0]: %ld வரி --%d%%--
ta[1]: %ld வரிகள் --%d%%--

en: %ld line changed | %ld lines changed
ta[0]: %ld வரி மாற்றப்பட்டது
ta[1]: %ld வரிகள் மாற்றப்பட்டன

en: %ld line indented  | %ld lines indented
ta[0]: %ld வரி உள்தள்ளப்பட்டது
ta[1]: %ld கோடுகள் உள்தள்ளப்பட்டன

en: %ld line less | %ld fewer lines
ta[0]: %ld வரி குறைவு
ta[1]: %ld குறைவான வரிகள்

en: %ld line moved | %ld lines moved
ta[0]: %ld வரி நகர்த்தப்பட்டது
ta[1]: %ld வரிகள் நகர்த்தப்பட்டன

en: %ld line yanked%s | %ld lines yanked%s
ta[0]: %ld கோடு %s ஆனது
ta[1]: %ld கோடுகள் %s ஐ இழுத்தன

en: %ld lines %sed %d time | %ld lines %sed %d times
ta[0]: %ld வரிகள் %sed %d நேரம்
ta[1]: %ld வரிகள் %sed %d முறை

en: %ld lines filtered
ta: %ld வரிகள் வடிகட்டப்பட்டன

en: %ld lines to indent...
ta: உள்தள்ள %ld வரிகள்...

en: %ld match on %ld line | %ld matches on %ld line
ta[0]: %ld வரியில் %ld பொருத்தம்
ta[1]: %ld வரியில் %ld பொருந்துகிறது

en: %ld match on %ld lines | %ld matches on %ld lines
ta[0]: %ld வரிகளில் %ld பொருத்தம்
ta[1]: %ld வரிகளில் %ld பொருந்துகிறது

en: %ld more line | %ld more lines
ta[0]: மேலும் %ld வரி
ta[1]: மேலும் %ld வரிகள்

en: %ld second ago | %ld seconds ago
ta[0]: %ld நொடி முன்பு
ta[1]: %ld வினாடிகளுக்கு முன்பு

en: %ld substitution on %ld line | %ld substitutions on %ld line
ta[0]: %ld வரியில் %ld மாற்று
ta[1]: %ld வரியில் %ld மாற்றுகள்

en: %ld substitution on %ld lines | %ld substitutions on %ld lines
ta[0]: %ld வரிகளில் %ld மாற்று
ta[1]: %ld வரிகளில் %ld மாற்றுகள்

en: %lld byte | %lld bytes
ta[0]: %lld பைட்
ta[1]: %lld பைட்டுகள்

en: %s (%s, compiled %s)
ta: %s (%s, தொகுக்கப்பட்டது %s)

en: %s Autocommands for "%s"
ta: "%s"க்கான %s தன்னியக்க கட்டளைகள்

en: %s aborted
ta: %s நிறுத்தப்பட்டது

en: %s discarded
ta: %s நிராகரிக்கப்பட்டது

en: %s line %ld
ta: %s வரி %ld

en: %s made pending
ta: %s நிலுவையில் உள்ளது

en: %s resumed
ta: %s மீண்டும் தொடங்கப்பட்டது

en: %s returning #%ld
ta: %s திரும்புகிறது #%ld

en: %s returning %s
ta: %s திரும்புகிறது %s

en: %s value differs from what is used in another .aff file
ta: %s மதிப்பு மற்றொரு .aff கோப்பில் பயன்படுத்தப்படுவதிலிருந்து வேறுபடுகிறது

en: %s%ld line,  | %s%ld lines,
ta[0]: %s%ld வரி,
ta[1]: %s%ld வரிகள்,

en: %s, line %ld
ta: %s, வரி %ld

en: %serror list %d of %d; %d errors
ta: %serr பட்டியல் %d / %d; %d பிழைகள்

en: %sviminfo: %s in line:
ta: %sviminfo: %s வரிசையில்:

en: &Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: &Dismiss
ta: &நிராகரி

en: &Filter
ta: &வடிகட்டி

en: &Help
ta: உதவி

en: &OK
ta: சரி

en: &OK
    &Cancel
ta: &சரி 
    &ரத்துசெய்

en: &OK
    &Load File
    Load File &and Options
ta: சரி 
    கோப்பை ஏற்றவும் 
    கோப்பு மற்றும் விருப்பங்களை ஏற்றவும்

en: &Ok
ta: சரி (&o)

en: &Open Read-Only
    &Edit anyway
    &Recover
    &Delete it
    &Quit
    &Abort
ta: படிக்க மட்டும் திறக்கவும் 
    எப்படியும் திருத்த வேண்டும் 
    மீட்க 
    அதை நீக்கியது 
    &வெளியேறு 
    &கடுப்பு

en: &Open Read-Only
    &Edit anyway
    &Recover
    &Quit
    &Abort
ta: படிக்க மட்டும் திறக்கவும் 
    எப்படியும் திருத்த வேண்டும் 
    மீட்க 
    &quot 
    &கடுப்பு

en: &Replace
ta: மாற்று

en: &Undo
ta: செயல்தவிர்

en: &Yes
    &No
ta: ஆம் 
    அல்லது இல்லை

en: &Yes
    &No
    &Cancel
ta: ஆம் 
    இல்லை 
    ரத்து வெற்றி

en: &Yes
    &No
    Save &All
    &Discard All
    &Cancel
ta: ஆம் 
    & 
    அனைத்தையும் சேமிக்கவும் 
    அனைத்தையும் நிராகரி 
    ரத்து வெற்றி

en: ' not known. Available builtin terminals are:
ta: 'தெரியவில்லை. கிடைக்கும் பில்டின் டெர்மினல்கள்:

en: '-nb' cannot be used: not enabled at compile time
ta: '-nb' ஐப் பயன்படுத்த முடியாது: தொகுக்கும் நேரத்தில் இயக்கப்படவில்லை

en: 'dictionary' option is empty
ta: 'அகராதி' விருப்பம் காலியாக உள்ளது

en: 'g' and 'c' flags of ":substitute" toggle
ta: ":பதிலீடு" இன் 'g' மற்றும் 'c' கொடிகள் மாறுகின்றன

en: 'history' option is zero
ta: 'வரலாறு' விருப்பம் பூச்சியமாகும்

en: 'readonly' option is set for "%s".
    Do you wish to write anyway?
ta: "%s"க்கு 'படிக்க மட்டும்' விருப்பம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது. 
    எப்படியும் எழுத விரும்புகிறீர்களா?

en: 'redrawtime' exceeded, syntax highlighting disabled
ta: 'redrawtime' மீறப்பட்டது, தொடரியல் தனிப்படுத்தல் முடக்கப்பட்டது

en: 'thesaurus' option is empty
ta: 'thesaurus' விருப்பம் காலியாக உள்ளது

en: (%d of %d)%s%s:
ta: (%d இல் %d)%s%s:

en: (+%lld for BOM)
ta: (BOMக்கு +%lld)

en: (2) An edit session for this file crashed.
ta: (2) இந்தக் கோப்பிற்கான திருத்த அமர்வு செயலிழந்தது.

en: (Interrupted)
ta: (குறுக்கீடு)

en: (Invalid)
ta: (தவறானது)

en: (global or local to buffer)
ta: (உலகளாவிய அல்லது உள்ளக முதல் தாங்கல்)

en: (local to buffer)
ta: (உள்ளூர் முதல் தாங்கல்)

en: (local to window)
ta: (உள்ளூர் முதல் சாளரம்)

en: +			Start at end of file
ta: + கோப்பின் முடிவில் தொடங்கவும்

en: +-%s%3ld line:  | +-%s%3ld lines:
ta[0]: +-%s%3ld வரி:
ta[1]: +-%s%3ld வரிகள்:

en: +--%3ld line folded  | +--%3ld lines folded
ta[0]: +--%3ld வரி மடிக்கப்பட்டது
ta[1]: +--%3ld வரிகள் மடிக்கப்பட்டன

en: +<lnum>		Start at line <lnum>
ta: +<enum> <lnmu> வரியில் தொடங்கவும்

en: +reverse		Don't use reverse video (also: +rv)
ta: +reverse தலைகீழ் வீடியோவைப் பயன்படுத்த வேண்டாம் (மேலும்: +rv)

en: ,
    or the file has been damaged.
ta: , 
    அல்லது கோப்பு சேதமடைந்துள்ளது.

en: -               read text from stdin
ta: - stdin இலிருந்து உரையைப் படிக்கவும்

en: --			Only file names after this
ta: -- இதற்குப் பிறகு கோப்பு பெயர்கள் மட்டும்

en: -- More --
ta: -- மேலும் --

en: -- Searching...
ta: -- தேடுகிறது...

en: --- Included files
ta: --- சேர்க்கப்பட்ட கோப்புகள்

en: --Deleted--
ta: --நீக்கப்பட்டது--

en: --No lines in buffer--
ta: --பஃபரில் கோடுகள் இல்லை--

en: --clean		'nocompatible', Vim defaults, no plugins, no viminfo
ta: --சுத்தமான 'இணக்கமற்றது', விம் இயல்புநிலைகள், செருகுநிரல்கள் இல்லை, விமின்ஃபோ இல்லை

en: --clientserver <socket|x11> Backend for clientserver communication
ta: --clientserver <socket|x11> கிளையன்ட்சர்வர் தொடர்புக்கான பின்தளம்

en: --cmd <command>	Execute <command> before loading any vimrc file
ta: --cmd <command> எந்த vimrc கோப்பை ஏற்றும் முன் <command> ஐ இயக்கவும்

en: --cmd argument
ta: --cmd உரையாடல்

en: --echo-wid		Make gvim echo the Window ID on stdout
ta: --echo-wid stdout இல் சாளரம் ஐடியை சிவிம் எதிரொலியாக மாற்றவும்

en: --gui-dialog-file {fname}  For testing: write dialog text
ta: --gui-dialog-file {fname} சோதனைக்கு: உரையாடல் உரையை எழுதவும்

en: --literal		Don't expand wildcards
ta: வைல்டு கார்டுகளை விரிவாக்க வேண்டாம்

en: --log <file>		Start logging to <file> early
ta: --log <file> <file> க்கு முன்னதாகவே உள்நுழையத் தொடங்குங்கள்

en: --noplugin		Don't load plugin scripts
ta: --noplugin செருகுநிரல் ச்கிரிப்ட்களை ஏற்ற வேண்டாம்

en: --not-a-term		Skip warning for input/output not being a terminal
ta: --not-a-terminal இல்லாமை உள்ளீடு/வெளியீடு எச்சரிக்கையைத் தவிர்க்கவும்

en: --remote <files>	Edit <files> in a Vim server if possible
ta: --remote <files> முடிந்தால் Vim சர்வரில் <files> ஐ திருத்தவும்

en: --remote-expr <expr>	Evaluate <expr> in a Vim server and print result
ta: --remote-expr <expr> Vim சர்வரில் <expr> மதிப்பிட்டு முடிவை அச்சிடுக

en: --remote-send <keys>	Send <keys> to a Vim server and exit
ta: --remote-send <keys> <keys> ஒரு Vim சர்வருக்கு அனுப்பிவிட்டு வெளியேறவும்

en: --remote-silent <files>  Same, don't complain if there is no server
ta: --remote-silent <files> அதே, சர்வர் இல்லை என்றால் குற்றச்சாட்டு செய்ய வேண்டாம்

en: --remote-tab[-wait][-silent] <files>  As --remote but use tab page per file
ta: --remote-tab[-wait][-silent] <files> --remote ஆக ஆனால் ஒரு கோப்பில் தாவல் பக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: --remote-wait <files>  As --remote but wait for files to have been edited
ta: --remote-காத்திருங்கள் <files> அச் --remote ஆனால் கோப்புகள் திருத்தப்படும் வரை காத்திருங்கள்

en: --remote-wait-silent <files>  Same, don't complain if there is no server
ta: --remote-wait-silent <files> அதே, சர்வர் இல்லை என்றால் குற்றச்சாட்டு செய்ய வேண்டாம்

en: --role <role>	Set a unique role to identify the main window
ta: --role <role> முதன்மையான சாளரத்தை அடையாளம் காண ஒரு தனிப்பட்ட பாத்திரத்தை அமைக்கவும்

en: --serverlist		List available Vim server names and exit
ta: --serverlist பட்டியல் கிடைக்கும் Vim சர்வர் பெயர்கள் மற்றும் வெளியேறவும்

en: --servername <name>	Send to/become the Vim server <name>
ta: --servername <name> Vim சேவையகத்திற்கு அனுப்பு/ஆக <name>

en: --socketid <xid>	Open Vim inside another GTK widget
ta: --socketid <xid> மற்றொரு GTK விட்செட்டின் உள்ளே Vim ஐ திறக்கவும்

en: --startuptime <file>	Write startup timing messages to <file>
ta: --startuptime <file> தொடக்க நேர செய்திகளை <file> க்கு எழுதவும்

en: --ttyfail		Exit if input or output is not a terminal
ta: --ttyfail உள்ளீடு அல்லது வெளியீடு முனையமாக இல்லையெனில் வெளியேறவும்

en: --version		Print version information and exit
ta: --version		பதிப்புத் தகவலை அச்சிட்டு வெளியேறவும்

en: --windowid <HWND>	Open Vim inside another win32 widget
ta: --windowid <HWND> மற்றொரு win32 விட்செட்டின் உள்ளே Vim ஐத் திறக்கவும்

en: -A			Start in Arabic mode
ta: அரபு பயன்முறையில் ஒரு தொடக்கம்

en: -C			Compatible with Vi: 'compatible'
ta: -சி Vi உடன் இணக்கமானது: 'இணக்கமானது'

en: -D			Debugging mode
ta: -டி பிழைத்திருத்த முறை

en: -E			Improved Ex mode
ta: -இ மேம்படுத்தப்பட்ட முன்னாள் பயன்முறை

en: -H			Start in Hebrew mode
ta: -H ஈப்ரு முறையில் தொடங்கவும்

en: -L			Same as -r
ta: -எல் அதே -ஆர்

en: -M			Modifications in text not allowed
ta: -எம் உரையில் மாற்றங்கள் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: -N			Not fully Vi compatible: 'nocompatible'
ta: -N முழுமையாக Vi பொருந்தாது: 'இணக்கமற்றது'

en: -O[N]		Like -o but split vertically
ta: -O[N] -o போன்றது ஆனால் செங்குத்தாக பிரிந்தது

en: -P <parent title>	Open Vim inside parent application
ta: -P <parent title> பெற்றோர் பயன்பாட்டிற்குள் Vim ஐத் திறக்கவும்

en: -R			Readonly mode (like "view")
ta: -R படிக்க மட்டும் பயன்முறை ("பார்வை" போன்றவை)

en: -S <session>		Source file <session> after loading the first file
ta: முதல் கோப்பை ஏற்றிய பிறகு -S <session> மூல கோப்பு <session>

en: -T <terminal>	Set terminal type to <terminal>
ta: -டி <டெர்மினல்> டெர்மினல் வகையை <டெர்மினல்> என அமைக்கவும்

en: -U <gvimrc>		Use <gvimrc> instead of any .gvimrc
ta: -U <gvimrc> எந்த .gvimrc க்குப் பதிலாக <gvimrc> ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: -V[N][fname]		Be verbose [level N] [log messages to fname]
ta: -V[N][fname] வாய்மொழியாக இருங்கள் [நிலை N] [fname க்கு செய்திகளை பதிவு செய்யவும்]

en: -W <scriptout>	Write all typed commands to file <scriptout>
ta: -W <scriptout> தட்டச்சு செய்த அனைத்து கட்டளைகளையும் <scriptout> கோப்புக்கு எழுதவும்

en: -X			Do not connect to X server
ta: -X ஃச் சேவையகத்துடன் இணைக்க வேண்டாம்

en: -Y			Do not connect to Wayland compositor
ta: -Y வேலண்ட் இசையமைப்பாளருடன் இணைக்க வேண்டாம்

en: -Z			Restricted mode (like "rvim")
ta: -Z கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பயன்முறை ("rvim" போன்றவை)

en: -b			Binary mode
ta: -b பைனரி முறை

en: -background <color>	Use <color> for the background (also: -bg)
ta: -பின்னணி <color>	பின்னணிக்கு <color> பயன்படுத்தவும் (மேலும்: -bg)

en: -boldfont <font>	Use <font> for bold text
ta: -boldfont <font> தடித்த உரைக்கு <font> பயன்படுத்தவும்

en: -borderwidth <width>	Use a border width of <width> (also: -bw)
ta: -borderwidth <width> <width> எல்லை அகலத்தைப் பயன்படுத்தவும் (மேலும்: -bw)

en: -c <command>		Execute <command> after loading the first file
ta: -c <command> முதல் கோப்பை ஏற்றிய பிறகு <command> ஐ இயக்கவும்

en: -c argument
ta: -சி உரையாடல்

en: -d			Diff mode (like "vimdiff")
ta: -d டிஃப்ப் பயன்முறை ("vimdiff" போன்றவை)

en: -dev <device>		Use <device> for I/O
ta: -dev <device> I/O க்கு <device> ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: -display <display>	Connect Vim to this particular X-server
ta: -display <display> இந்த குறிப்பிட்ட X-சேவையகத்துடன் Vim ஐ இணைக்கவும்

en: -display <display>	Run Vim on <display>
ta: -display <display>	<display> இல் விம்மை இயக்கு

en: -display <display>	Run Vim on <display> (also: --display)
ta: -display <display> <display> இல் Vim ஐ இயக்கு (மேலும்: --display)

en: -e			Ex mode (like "ex")
ta: -e முன்னாள் பயன்முறை ("முன்னாள்" போன்றவை)

en: -f			Don't use newcli to open window
ta: -f சாளரத்தைத் திறக்க newcli ஐப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: -f  or  --nofork	Foreground: Don't fork when starting GUI
ta: -f அல்லது --nofork முன்புறம்: GUI ஐத் தொடங்கும் போது ஃபோர்க் செய்ய வேண்டாம்

en: -font <font>		Use <font> for normal text (also: -fn)
ta: -font <font> சாதாரண உரைக்கு <font> பயன்படுத்தவும் (மேலும்: -fn)

en: -foreground <color>	Use <color> for normal text (also: -fg)
ta: -முன்புறம் <color> சாதாரண உரைக்கு <color> பயன்படுத்தவும் (மேலும்: -fg)

en: -g			Run using GUI (like "gvim")
ta: -g GUI ஐப் பயன்படுத்தி இயக்கவும் ("gvim" போன்றவை)

en: -geometry <geom>	Use <geom> for initial geometry (also: -geom)
ta: -geometry <geom> ஆரம்ப வடிவவியலுக்கு <geom> பயன்படுத்தவும் (மேலும்: -geom)

en: -h  or  --help	Print Help (this message) and exit
ta: -h அல்லது --help	உதவியை அச்சிட்டு (இந்தச் செய்தி) வெளியேறவும்

en: -i <viminfo>		Use <viminfo> instead of .viminfo
ta: -i <viminfo> .viminfo க்குப் பதிலாக <viminfo> ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: -iconic		Start Vim iconified
ta: -ஐகானிக்		விம் ஐகானிஃபைட் துவங்கு

en: -italicfont <font>	Use <font> for italic text
ta: -italicfont <font> சாய்வு உரைக்கு <font> பயன்படுத்தவும்

en: -l			Lisp mode
ta: -எல் லிச்ப் பயன்முறை

en: -m			Modifications (writing files) not allowed
ta: -m மாற்றங்கள் (கோப்புகளை எழுதுதல்) அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: -n			No swap file, use memory only
ta: -n இடமாற்று கோப்பு இல்லை, நினைவகத்தை மட்டும் பயன்படுத்தவும்

en: -o[N]		Open N windows (default: one for each file)
ta: -o[N] N சாளரங்களைத் திற (இயல்புநிலை: ஒவ்வொரு கோப்பிற்கும் ஒன்று)

en: -p[N]		Open N tab pages (default: one for each file)
ta: -p[N] N தாவல் பக்கங்களைத் திற (இயல்பு: ஒவ்வொரு கோப்பிற்கும் ஒன்று)

en: -q [errorfile]  edit file with first error
ta: -q [பிழை கோப்பு] முதல் பிழையுடன் கோப்பைத் திருத்தவும்

en: -r			List swap files and exit
ta: -r ச்வாப் கோப்புகளை பட்டியலிட்டு வெளியேறவும்

en: -r (with file name)	Recover crashed session
ta: -r (கோப்பின் பெயருடன்) செயலிழந்த அமர்வை மீட்டெடுக்கவும்

en: -register		Register this gvim for OLE
ta: -register இந்த gvim ஐ OLE க்காக பதிவு செய்யவும்

en: -reverse		Use reverse video (also: -rv)
ta: தலைகீழ் வீடியோவைப் பயன்படுத்தவும் (மேலும்: -rv)

en: -s			Silent (batch) mode (only for "ex")
ta: -கள் சைலண்ட் (தொகுதி) பயன்முறை ("முன்னாள்" க்கு மட்டும்)

en: -s <scriptin>	Read Normal mode commands from file <scriptin>
ta: -script to> கோப்பு <scripting> இலிருந்து இயல்பான பயன்முறை கட்டளைகளைப் படிக்கவும்

en: -scrollbarwidth <width>  Use a scrollbar width of <width> (also: -sw)
ta: -scrollbarwidth <width> <width> சுருள்பார் அகலத்தைப் பயன்படுத்தவும் (மேலும்: -sw)

en: -t tag          edit file where tag is defined
ta: -t டேக் திருத்து கோப்பு, இதில் டேக் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: -u <vimrc>		Use <vimrc> instead of any .vimrc
ta: -u <vimrc> எந்த .vimrc க்குப் பதிலாக <vimrc> ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: -unregister		Unregister gvim for OLE
ta: பதிவுநீக்கு

en: -v			Vi mode (like "vi")
ta: -v Vi பயன்முறை ("நாங்கள்" போன்றவை)

en: -w <scriptout>	Append all typed commands to file <scriptout>
ta: -w <scriptout> தட்டச்சு செய்த அனைத்து கட்டளைகளையும் <scriptout> கோப்பில் இணைக்கவும்

en: -x			Edit encrypted files
ta: -x மறைகுறியாக்கப்பட்ட கோப்புகளைத் திருத்தவும்

en: -xrm <resource>	Set the specified resource
ta: -xrm <resource> குறிப்பிட்ட ஆதாரத்தை அமைக்கவும்

en: -y			Easy mode (like "evim", modeless)
ta: -y ஈசி பயன்முறை ("எவிம்", மாதிரியற்றது போன்றவை)

en: / line ignored in %s line %ld: %s
ta: / வரி %s வரியில் புறக்கணிக்கப்பட்டது %ld: %s

en: /encoding= line after word ignored in %s line %ld: %s
ta: /encoding= %s வரி %ld: %s இல் புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: 0 or 1; the order in which ":cstag" performs a search
ta: 0 அல்லது 1; ":cstag" ஒரு தேடலைச் செய்யும் வரிசை

en: 0, 1 or 2; when to use a status line for the last window
ta: 0, 1 அல்லது 2; கடைசி சாளரத்திற்கு நிலை வரியை எப்போது பயன்படுத்த வேண்டும்

en: 0, 1 or 2; when to use a tab pages line
ta: 0, 1 அல்லது 2; தாவல் பக்கங்களின் வரியை எப்போது பயன்படுத்த வேண்டும்

en: 0, 1 or 2; when to use the tabpanel
ta: 0, 1 அல்லது 2; டேப்பனலை எப்போது பயன்படுத்த வேண்டும்

en: 2nd user gvimrc file: "
ta: 2வது பயனர் gvimrc கோப்பு: "

en: 3rd user gvimrc file: "
ta: 3வது பயனர் gvimrc கோப்பு: "

en: : Send expression failed.
ta: : அனுப்புதல் வெளிப்பாடு தோல்வியடைந்தது.

en: : Send failed.
ta: : அனுப்ப முடியவில்லை.

en: : Send failed. Trying to execute locally
ta: : அனுப்ப முடியவில்லை. உள்நாட்டில் செயல்படுத்த முயற்சிக்கிறது

en: :cd without argument goes to the home directory
ta: :cd உரையாடல் இல்லாமல் ஓம் டைரக்டரிக்கு செல்கிறது

en: ; match
ta: ; பொருத்தம்

en: <%s>%s%s  %d,  Hex %02x,  Oct %03o, Digr %s
ta: <%s>%s%s %d, ஃச் %02x, அக்டோபர் %03o, டிக்ர் ​​%s

en: <%s>%s%s  %d,  Hex %02x,  Octal %03o
ta: <%s>%s%s %d, ஃச் %02x, ஆக்டல் %03o

en: <empty>
ta: <காலி>

en: > %d, Hex %04x, Octal %o
ta: > %d, ஃச் %04x, ஆக்டல் %o

en: > %d, Hex %08x, Octal %o
ta: > %d, ஃச் %08x, ஆக்டல் %o

en: ??? from here until ???END lines may be messed up
ta: ??? இங்கிருந்து ???END வரை வரிகள் குழப்பமாக இருக்கலாம்

en: ??? from here until ???END lines may have been inserted/deleted
ta: ??? இங்கிருந்து ???END வரை வரிகள் செருகப்பட்டிருக்கலாம்/நீக்கப்பட்டிருக்கலாம்

en: ??? lines may be missing
ta: ??? வரிகள் விடுபட்டிருக்கலாம்

en: ???BLOCK MISSING
ta: ???பிளாக் மிச்சிங்

en: ???EMPTY BLOCK
ta: ???வெற்றுத் தொகுதி

en: ???LINE COUNT WRONG
ta: ???கோடு எண்ணிக்கை தவறு

en: ???LINES MISSING
ta: ???கோடுகள் காணவில்லை

en: ???MANY LINES MISSING
ta: ???பல வரிகள் காணவில்லை

en: ANCHOR_BUF_SIZE too small.
ta: ANCHOR_BUF_SIZE மிகவும் சிறியது.

en: Add a new database
ta: புதிய தரவுத்தளத்தைச் சேர்க்கவும்

en: Added cscope database %s
ta: சிநோக்கம் தரவுத்தளம் %s சேர்க்கப்பட்டது

en: Affix also used for BAD/RARE/KEEPCASE/NEEDAFFIX/NEEDCOMPOUND/NOSUGGEST in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d: %s இல் பேட்/அரிதான/கீப்கேச்/நீடாஃபிக்ச்/நீட்காம்பவுண்ட்/நோசசெச்ட் ஆகியவற்றிற்கும் இணைப்பு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Affix name too long in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d: %s இல் பெயர் மிக நீளமாக உள்ளது

en: All
ta: அனைத்தும்

en: All Files (*)	*
ta: அனைத்து கோப்புகளும் (*) *

en: All Files (*)	*
    C source (*.c, *.h)	*.c;*.h
    C++ source (*.cpp, *.hpp)	*.cpp;*.hpp
    Vim files (*.vim, _vimrc, _gvimrc)	*.vim;_vimrc;_gvimrc
ta: அனைத்து கோப்புகளும் (*) * 
    சி மூல (*.c, *.h) *.c;*.h 
    C++ மூல (*.cpp, *.hpp) *.cpp;*.hpp 
    Vim கோப்புகள் (*.vim, _vimrc, _gvimrc) *.vim;_vimrc;_gvimrc

en: All Files (*.*)	*.*
ta: அனைத்து கோப்புகளும் (*.*) *.*

en: All Files (*.*)	*.*
    C source (*.c, *.h)	*.c;*.h
    C++ source (*.cpp, *.hpp)	*.cpp;*.hpp
    VB code (*.bas, *.frm)	*.bas;*.frm
    Vim files (*.vim, _vimrc, _gvimrc)	*.vim;_vimrc;_gvimrc
ta: அனைத்து கோப்புகளும் (*.*) *.* 
    சி மூல (*.c, *.h) *.c;*.h 
    C++ மூல (*.cpp, *.hpp) *.cpp;*.hpp 
    VB குறியீடு (*.bas, *.frm) *.bas;*.frm 
    Vim கோப்புகள் (*.vim, _vimrc, _gvimrc) *.vim;_vimrc;_gvimrc

en: All cscope databases reset
ta: அனைத்து சிநோக்கம் தரவுத்தளங்களும் மீட்டமைக்கப்பட்டது

en: All included files were found
ta: சேர்க்கப்பட்ட அனைத்து கோப்புகளும் கண்டறியப்பட்டன

en: Already at newest change
ta: ஏற்கனவே புதிய மாற்றத்தில் உள்ளது

en: Already at oldest change
ta: ஏற்கனவே பழைய மாற்றம்

en: Already only one tab page
ta: ஏற்கனவே ஒரு தாவல் பக்கம் மட்டுமே உள்ளது

en: Already only one window
ta: ஏற்கனவே ஒரே ஒரு சாளரம்

en: Append File
ta: கோப்பைச் சேர்க்கவும்

en: Arabic
ta: அரபு

en: Argument missing after
ta: பிறகு உரையாடல் காணவில்லை

en: Arrows
ta: அம்புகள்

en: At line
ta: வரிசையில்

en: Attempt to open script file again: "
ta: ச்கிரிப்ட் கோப்பை மீண்டும் திறக்க முயற்சிக்கவும்: "

en: Back at original
ta: அசல் நிலைக்குத் திரும்பு

en: Backwards range given, OK to swap
ta: பின்னோக்கி வரம்பு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது, மாற்றுவதற்கு சரி

en: Beep!
ta: பீப்!

en: Before byte %ld
ta: %ld பைட்டுக்கு முன்

en: Block elements
ta: தொகுதி கூறுகள்

en: Bopomofo
ta: போபோமோஃபோ

en: Bot
ta: பாட்

en: Both SAL and SOFO lines in %s
ta: %s இல் சால் மற்றும் SOFO கோடுகள் இரண்டும்

en: Box drawing
ta: பெட்டி வரைதல்

en: Breakpoint in "%s%s" line %ld
ta: "%s%s" வரி %ld இல் பிரேக்பாயிண்ட்

en: Broken condition in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் உடைந்த நிலை: %s

en: CJK symbols and punctuation
ta: சிசேகே சின்னங்கள் மற்றும் நிறுத்தற்குறி

en: COMPOUNDSYLMAX used without SYLLABLE
ta: COMPOUNDSYLMAX SYLLABLE இல்லாமல் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Calling shell to execute: "%s"
ta: செயல்படுத்த செல் அழைப்பு: "%s"

en: Can't find temp file for conversion
ta: மாற்றத்திற்கான தற்காலிக கோப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Cannot create
ta: உருவாக்க முடியாது

en: Cannot execute
ta: செயல்படுத்த முடியாது

en: Cannot open NIL:
ta: NIL திறக்க முடியாது:

en: Cannot open file "%s"
ta: "%s" கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: Cannot open for reading: "
ta: படிக்க திறக்க முடியாது: "

en: Cannot open for script output: "
ta: ச்கிரிப்ட் வெளியீட்டிற்கு திறக்க முடியாது: "

en: Cannot source a directory: "%s"
ta: ஒரு கோப்பகத்தை ஆதாரமாகக் கொள்ள முடியாது: "%s"

en: Cannot write undo file in any directory in 'undodir'
ta: 'undodir' இல் எந்த கோப்பகத்திலும் செயல்தவிர் கோப்பை எழுத முடியாது

en: Change "%.*s" to:
ta: "%.*s" ஐ இதற்கு மாற்றவும்:

en: Cleared
ta: அழிக்கப்பட்டது

en: Close tab
ta: தாவலை மூடு

en: Col %s of %s; Line %ld of %ld; Word %lld of %lld; Byte %lld of %lld
ta: %s இன் கோல் %s; வரி %ld இன் %ld; சொல் %lld இன் %lld; பைட் %lld / %lld

en: Col %s of %s; Line %ld of %ld; Word %lld of %lld; Char %lld of %lld; Byte %lld of %lld
ta: %s இன் கோல் %s; வரி %ld இன் %ld; சொல் %lld இன் %lld; சார் %lld இன் %lld; பைட் %lld / %lld

en: Command Line
ta: கட்டளை வரி

en: Compilation:
ta: தொகுப்பு:

en: Compiler:
ta: தொகுப்பாளர்:

en: Compressed %s: %ld of %ld nodes; %ld (%ld%%) remaining
ta: சுருக்கப்பட்ட %s: %ld முனைகளில் %ld; %ld (%ld%%) மீதமுள்ளது

en: Compressing word tree...
ta: சொல் மரத்தை அழுத்துகிறது...

en: Conversion failure for word in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d: %s இல் உள்ள வார்த்தைக்கான மாற்றம் தோல்வி

en: Conversion failure for word in %s line %ld: %s
ta: %s வரி %ld: %s இல் உள்ள வார்த்தைக்கான மாற்றம் தோல்வி

en: Conversion in %s not supported: from %s to %s
ta: %s இல் மாற்றம் ஆதரிக்கப்படவில்லை: %s இலிருந்து %s வரை

en: Conversion with 'charconvert' failed
ta: 'charconvert' உடன் மாற்றம் தோல்வியடைந்தது

en: Could not find a way to access the clipboard.
ta: கிளிப்போர்டை அணுகுவதற்கான வழியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not get security context %s for %s. Removing it!
ta: %sக்கான பாதுகாப்பு சூழலை %s பெற முடியவில்லை. அதை நீக்குகிறது!

en: Could not load gpm library: %s
ta: gpm நூலகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை: %s

en: Could not open temporary log file for writing, displaying on stderr...
ta: எழுதுவதற்கு தற்காலிக பதிவு கோப்பை திறக்க முடியவில்லை, stderr இல் காண்பிக்கும்...

en: Could not set security context %s for %s
ta: %sக்கு %s பாதுகாப்பு சூழலை அமைக்க முடியவில்லை

en: Cscope tag: %s
ta: Cscope குறிச்சொல்: %s

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Current %slanguage: "%s"
ta: தற்போதைய %sமொழி: "%s"

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Cyrillic
ta: சிரிலிக்

en: Debug Line
ta: பிழைத்திருத்த வரி

en: Defining COMPOUNDFORBIDFLAG after PFX item may give wrong results in %s line %d
ta: PFX உருப்படிக்குப் பிறகு COMPOUNDFORBIDFLAG ஐ வரையறுப்பது %s வரி %d இல் தவறான முடிவுகளைக் கொடுக்கலாம்

en: Defining COMPOUNDPERMITFLAG after PFX item may give wrong results in %s line %d
ta: PFX உருப்படிக்குப் பிறகு COMPOUNDPERMITFLAG ஐ வரையறுப்பது %s வரி %d இல் தவறான முடிவுகளைக் கொடுக்கலாம்

en: Diff with Vim
ta: விம் உடன் வேறுபாடு

en: Different combining flag in continued affix block in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d: %s இல் தொடரும் இணைப்புத் தொகுதியில் வெவ்வேறு இணைத்தல் கொடி

en: Dingbats
ta: டிங்பாட்ச்

en: Direction
ta: திசை

en: Directories
ta: கோப்பகங்கள்

en: Directory	*.nothing
ta: அடைவு *.ஒன்றுமில்லை

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Do you really want to write to it
ta: நீங்கள் உண்மையில் அதற்கு எழுத விரும்புகிறீர்களா

en: Done!
ta: முடிந்தது!

en: Down
ta: கீழே

en: Duplicate /encoding= line ignored in %s line %ld: %s
ta: %s வரி %ld: %s இல் டூப்ளிகேட் /என்கோடிங்= வரி புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Duplicate /regions= line ignored in %s line %ld: %s
ta: %s வரி %ld: %s இல் நகல் /regions= வரி புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Duplicate affix in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் நகல் இணைப்பு: %s

en: Duplicate character in MAP in %s line %d
ta: %s வரி %d இல் MAP இல் நகல் எழுத்து

en: Duplicate field name: %s
ta: நகல் புலத்தின் பெயர்: %s

en: Duplicate word in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் நகல் சொல்: %s

en: E1001: Variable not found: %s
ta: E1001: மாறி காணப்படவில்லை: %s

en: E1002: Syntax error at %s
ta: E1002: %s இல் தொடரியல் பிழை

en: E1003: Missing return value
ta: E1003: திரும்ப மதிப்பு இல்லை

en: E1004: White space required before and after '%s' at "%s"
ta: E1004: "%s" இல் '%s'க்கு முன்னும் பின்னும் வெள்ளை இடைவெளி தேவை

en: E1005: Too many argument types
ta: E1005: பல வாத வகைகள்

en: E1006: %s is used as an argument
ta: E1006: %s ஒரு வாதமாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: E1007: Mandatory argument after optional argument
ta: E1007: விருப்ப வாதத்திற்குப் பிறகு கட்டாய உரையாடல்

en: E1008: Missing <type> after %s
ta: E1008: %sக்குப் பிறகு <type> இல்லை

en: E1009: Missing > after type: %s
ta: E1009: விடுபட்ட > வகைக்குப் பின்: %s

en: E100: No other buffer in diff mode
ta: E100: டிஃப் பயன்முறையில் வேறு எந்த இடையகமும் இல்லை

en: E1010: Type not recognized: %s
ta: E1010: வகை அங்கீகரிக்கப்படவில்லை: %s

en: E1011: Name too long: %s
ta: E1011: பெயர் மிக நீளமானது: %s

en: E1012: Type mismatch; expected %s but got %s
ta: E1012: வகை பொருத்தமின்மை; எதிர்பார்த்தது %s ஆனால் கிடைத்தது %s

en: E1012: Type mismatch; expected %s but got %s in %s
ta: E1012: வகை பொருத்தமின்மை; எதிர்பார்த்தது %s ஆனால் %s இல் %s கிடைத்தது

en: E1013: Argument %d: type mismatch, expected %s but got %s
ta: E1013: உரையாடல் %d: வகை பொருத்தமின்மை, %s எதிர்பார்க்கப்படுகிறது ஆனால் %s கிடைத்தது

en: E1013: Argument %d: type mismatch, expected %s but got %s in %s
ta: E1013: உரையாடல் %d: வகை பொருந்தவில்லை, %s எதிர்பார்க்கப்படுகிறது ஆனால் %s இல் %s கிடைத்தது

en: E1014: Invalid key: %s
ta: E1014: தவறான விசை: %s

en: E1015: Name expected: %s
ta: E1015: எதிர்பார்க்கப்படும் பெயர்: %s

en: E1016: Cannot declare a %s variable: %s
ta: E1016: %s மாறியை அறிவிக்க முடியாது: %s

en: E1016: Cannot declare an environment variable: %s
ta: E1016: சூழல் மாறியை அறிவிக்க முடியாது: %s

en: E1017: Variable already declared: %s
ta: E1017: மாறி ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டது: %s

en: E1018: Cannot assign to a constant: %s
ta: E1018: மாறிலிக்கு ஒதுக்க முடியாது: %s

en: E1019: Can only concatenate to string
ta: E1019: சரத்துடன் மட்டுமே இணைக்க முடியும்

en: E101: More than two buffers in diff mode, don't know which one to use
ta: E101: வேறுபட்ட பயன்முறையில் இரண்டுக்கும் மேற்பட்ட இடையகங்கள், எதைப் பயன்படுத்துவது என்று தெரியவில்லை

en: E1020: Cannot use an operator on a new variable: %s
ta: E1020: புதிய மாறியில் ஆபரேட்டரைப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E1021: Const requires a value
ta: E1021: Const க்கு மதிப்பு தேவை

en: E1022: Type or initialization required
ta: E1022: வகை அல்லது துவக்கம் தேவை

en: E1023: Using a Number as a Bool: %lld
ta: E1023: ஒரு எண்ணை பூலாகப் பயன்படுத்துதல்: %lld

en: E1024: Using a Number as a String
ta: E1024: ஒரு எண்ணை சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1025: Using } outside of a block scope
ta: E1025: தொகுதி நோக்கத்திற்கு வெளியே } ஐப் பயன்படுத்துதல்

en: E1026: Missing }
ta: E1026: காணவில்லை }

en: E1027: Missing return statement
ta: E1027: ரிட்டர்ன் அறிக்கை விடுபட்டுள்ளது

en: E1028: Compiling :def function failed
ta: E1028: தொகுத்தல் :def செயல்பாடு தோல்வியடைந்தது

en: E1029: Expected %s but got %s
ta: E1029: %s எதிர்பார்க்கப்பட்டது ஆனால் கிடைத்தது %s

en: E102: Can't find buffer "%s"
ta: E102: "%s" இடையகத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E1030: Using a String as a Number: "%s"
ta: E1030: ஒரு சரத்தை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்: "%s"

en: E1031: Cannot use void value
ta: E1031: வெற்றிட மதிப்பைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1032: Missing :catch or :finally
ta: E1032: காணவில்லை: பிடிக்க அல்லது: இறுதியாக

en: E1033: Catch unreachable after catch-all
ta: E1033: கேட்ச்-ஆல்-ஐப் பிடித்த பிறகு அடைய முடியாது

en: E1034: Cannot use reserved name %s
ta: E1034: ஒதுக்கப்பட்ட பெயர் %s ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1035: % requires number arguments
ta: E1035: % க்கு எண் மதிப்புருக்கள் தேவை

en: E1036: %c requires number or float arguments
ta: E1036: %c க்கு எண் அல்லது மிதவை மதிப்புருக்கள் தேவை

en: E1037: Cannot use "%s" with %s
ta: E1037: %s உடன் "%s" ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1038: "vim9script" can only be used in a script
ta: E1038: "vim9script" ஒரு ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே பயன்படுத்தப்படும்

en: E1039: "vim9script" must be the first command in a script
ta: E1039: "vim9script" என்பது ச்கிரிப்ட்டின் முதல் கட்டளையாக இருக்க வேண்டும்

en: E103: Buffer "%s" is not in diff mode
ta: E103: இடையக "%s" டிஃப் பயன்முறையில் இல்லை

en: E1040: Cannot use :scriptversion after :vim9script
ta: E1040: :vim9script பிறகு :scriptversion ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1041: Redefining script item: "%s"
ta: E1041: ச்கிரிப்ட் உருப்படியை மறுவரையறை செய்தல்: "%s"

en: E1042: Export can only be used in vim9script
ta: E1042: ஏற்றுமதியை vim9script இல் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: E1043: Invalid command after :export
ta: E1043: ஏற்றுமதிக்குப் பிறகு தவறான கட்டளை

en: E1044: Export with invalid argument
ta: E1044: தவறான வாதத்துடன் ஏற்றுமதி

en: E1047: Syntax error in import: %s
ta: E1047: இறக்குமதியில் தொடரியல் பிழை: %s

en: E1048: Item not found in script: %s
ta: E1048: ச்கிரிப்ட்டில் உருப்படி இல்லை: %s

en: E1049: Item not exported in script: %s
ta: E1049: ச்கிரிப்ட்டில் உருப்படி ஏற்றுமதி செய்யப்படவில்லை: %s

en: E104: Escape not allowed in digraph
ta: E104: டிகிராப்பில் தப்பிக்க இசைவு இல்லை

en: E1050: Colon required before a range: %s
ta: E1050: வரம்பிற்கு முன் பெருங்குடல் தேவை: %s

en: E1051: Wrong argument type for +
ta: E1051: + க்கான தவறான வாத வகை

en: E1052: Cannot declare an option: %s
ta: E1052: ஒரு விருப்பத்தை அறிவிக்க முடியாது: %s

en: E1053: Could not import "%s"
ta: E1053: "%s" ஐ இறக்குமதி செய்ய முடியவில்லை

en: E1054: Variable already declared in the script: %s
ta: E1054: மாறி ஏற்கனவே ச்கிரிப்ட்டில் அறிவிக்கப்பட்டது: %s

en: E1055: Missing name after ...
ta: E1055: பிறகு பெயர் விடுபட்டது ...

en: E1056: Expected a type: %s
ta: E1056: எதிர்பார்க்கப்படும் வகை: %s

en: E1057: Missing :enddef
ta: E1057: காணவில்லை :enddef

en: E1058: Function nesting too deep
ta: E1058: செயல்பாடு கூடு மிகவும் ஆழமானது

en: E1059: No white space allowed before colon: %s
ta: E1059: பெருங்குடலுக்கு முன் வெள்ளை இடைவெளி அனுமதிக்கப்படவில்லை: %s

en: E105: Using :loadkeymap not in a sourced file
ta: E105: Using :loadkeymap not in a sourced கோப்பு

en: E1060: Expected dot after name: %s
ta: E1060: பெயருக்குப் பின் எதிர்பார்க்கப்படும் புள்ளி: %s

en: E1061: Cannot find function %s
ta: E1061: %s செயல்பாட்டைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: E1062: Cannot index a Number
ta: E1062: எண்ணை அட்டவணைப்படுத்த முடியாது

en: E1063: Type mismatch for v: variable
ta: E1063: v: மாறிக்கு பொருந்தாத வகை

en: E1064: Yank register changed while using it
ta: E1064: யாங்க் பதிவேட்டைப் பயன்படுத்தும் போது மாற்றப்பட்டது

en: E1065: Command cannot be shortened: %s
ta: E1065: கட்டளையை சுருக்க முடியாது: %s

en: E1066: Cannot declare a register: %s
ta: E1066: பதிவேட்டை அறிவிக்க முடியாது: %s

en: E1067: Separator mismatch: %s
ta: E1067: பிரிப்பான் பொருத்தமின்மை: %s

en: E1068: No white space allowed before '%s': %s
ta: E1068: '%s'க்கு முன் வெள்ளை இடைவெளி அனுமதிக்கப்படவில்லை: %s

en: E1069: White space required after '%s': %s
ta: E1069: '%s'க்குப் பிறகு வெள்ளை இடைவெளி தேவை: %s

en: E106: Unsupported diff output format: %s
ta: E106: ஆதரிக்கப்படாத வேறுபாடு வெளியீட்டு வடிவம்: %s

en: E1071: Invalid string for :import: %s
ta: E1071: :இறக்குமதி: %s க்கான தவறான சரம்

en: E1072: Cannot compare %s with %s
ta: E1072: %s ஐ %s உடன் ஒப்பிட முடியாது

en: E1073: Name already defined: %s
ta: E1073: பெயர் ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது: %s

en: E1074: No white space allowed after dot
ta: E1074: புள்ளிக்குப் பிறகு வெள்ளை இடைவெளி அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E1075: Namespace not supported: %s
ta: E1075: பெயர்வெளி ஆதரிக்கப்படவில்லை: %s

en: E1077: Missing argument type for %s
ta: E1077: %sக்கான வாத வகை இல்லை

en: E1078: Invalid command "nested", did you mean "++nested"?
ta: E1078: தவறான கட்டளை "nested", "++nested" என்று கூறுகிறீர்களா?

en: E1079: Cannot declare a variable on the command line
ta: E1079: கட்டளை வரியில் ஒரு மாறியை அறிவிக்க முடியாது

en: E107: Missing parentheses: %s
ta: E107: விடுபட்ட அடைப்புக்குறிகள்: %s

en: E1080: Invalid assignment
ta: E1080: தவறான ஒதுக்கீடு

en: E1081: Cannot unlet %s
ta: E1081: %s ஐ அனுமதிக்க முடியாது

en: E1082: Command modifier without command
ta: E1082: கட்டளை இல்லாமல் கட்டளை மாற்றி

en: E1083: Missing backtick
ta: E1083: பேக்டிக் காணவில்லை

en: E1084: Cannot delete Vim9 script function %s
ta: E1084: Vim9 ச்கிரிப்ட் செயல்பாட்டை நீக்க முடியாது %s

en: E1085: Not a callable type: %s
ta: E1085: அழைக்கக்கூடிய வகை அல்ல: %s

en: E1087: Cannot use an index when declaring a variable
ta: E1087: மாறியை அறிவிக்கும் போது குறியீட்டைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1088: Script cannot import itself
ta: E1088: ச்கிரிப்ட் தன்னை இறக்குமதி செய்ய முடியாது

en: E1089: Unknown variable: %s
ta: E1089: தெரியாத மாறி: %s

en: E108: No such variable: "%s"
ta: E108: அத்தகைய மாறி இல்லை: "%s"

en: E1090: Cannot assign to argument %s
ta: E1090: உரையாடல் %sக்கு ஒதுக்க முடியாது

en: E1091: Function is not compiled: %s
ta: E1091: செயல்பாடு தொகுக்கப்படவில்லை: %s

en: E1092: Cannot nest :redir
ta: E1092: கூடு கட்ட முடியாது :reddit

en: E1093: Expected %d items but got %d
ta: E1093: %d உருப்படிகள் எதிர்பார்க்கப்பட்டது ஆனால் கிடைத்தது %d

en: E1094: Import can only be used in a script
ta: E1094: இறக்குமதியை ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: E1095: Unreachable code after :%s
ta: E1095: :%sக்குப் பிறகு அணுக முடியாத குறியீடு

en: E1096: Returning a value in a function without a return type
ta: E1096: திரும்பும் வகை இல்லாமல் ஒரு செயல்பாட்டில் மதிப்பை திரும்பப் பெறுதல்

en: E1097: Line incomplete
ta: E1097: கோடு முழுமையடையவில்லை

en: E1098: String, List or Blob required
ta: E1098: சரம், பட்டியல் அல்லது குமிழ் தேவை

en: E1099: Unknown error while executing %s
ta: E1099: %s ஐ இயக்கும் போது தெரியாத பிழை

en: E109: Missing ':' after '?'
ta: E109: '?'க்குப் பிறகு ':' இல்லை

en: E10: \ should be followed by /, ? or &
ta: E10: \ ஐத் தொடர்ந்து /, ? அல்லது &

en: E1100: Command not supported in Vim9 script (missing :var?): %s
ta: E1100: Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் கட்டளை ஆதரிக்கப்படவில்லை (காணவில்லை :var?): %s

en: E1101: Cannot declare a script variable in a function: %s
ta: E1101: ஒரு செயல்பாட்டில் ச்கிரிப்ட் மாறியை அறிவிக்க முடியாது: %s

en: E1102: Lambda function not found: %s
ta: E1102: லாம்ப்டா செயல்பாடு காணப்படவில்லை: %s

en: E1103: Dictionary not set
ta: E1103: அகராதி அமைக்கப்படவில்லை

en: E1104: Missing >
ta: E1104: காணவில்லை >

en: E1105: Cannot convert %s to string
ta: E1105: %s ஐ சரமாக மாற்ற முடியாது

en: E1106: One argument too many | E1106: %d arguments too many
ta[0]: E1106: ஒரு உரையாடல் மிக அதிகம்
ta[1]: E1106: %d வாதங்கள் மிக அதிகம்

en: E1107: String, List, Dict or Blob required
ta: E1107: சரம், பட்டியல், டிக்ட் அல்லது ப்ளாப் தேவை

en: E1109: List item %d is not a List
ta: E1109: பட்டியல் உருப்படி %d ஒரு பட்டியல் அல்ல

en: E110: Missing ')'
ta: E110: காணவில்லை ')'

en: E1110: List item %d does not contain 3 numbers
ta: E1110: பட்டியல் உருப்படி %d இல் 3 எண்கள் இல்லை

en: E1111: List item %d range invalid
ta: E1111: பட்டியல் உருப்படி %d வரம்பு தவறானது

en: E1112: List item %d cell width invalid
ta: E1112: பட்டியல் உருப்படி %d செல் அகலம் தவறானது

en: E1113: Overlapping ranges for 0x%lx
ta: E1113: 0x%lxக்கான வரம்புகள் ஒன்றுடன் ஒன்று

en: E1114: Only values of 0x80 and higher supported
ta: E1114: 0x80 மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட மதிப்புகள் மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகின்றன

en: E1115: "assert_fails()" fourth argument must be a number
ta: E1115: "assert_fails()" நான்காவது உரையாடல் ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: E1116: "assert_fails()" fifth argument must be a string
ta: E1116: "assert_fails()" ஐந்தாவது உரையாடல் ஒரு சரமாக இருக்க வேண்டும்

en: E1117: Cannot use ! with nested %s
ta: E1117: பயன்படுத்த முடியாது! உள்ளமை %s உடன்

en: E1118: Cannot change locked list
ta: E1118: பூட்டிய பட்டியலை மாற்ற முடியாது

en: E1119: Cannot change locked list item
ta: E1119: பூட்டிய பட்டியல் உருப்படியை மாற்ற முடியாது

en: E111: Missing ']'
ta: E111: காணவில்லை ']'

en: E1120: Cannot change dict
ta: E1120: ஆணையை மாற்ற முடியாது

en: E1121: Cannot change dict item
ta: E1121: டிக்ட் உருப்படியை மாற்ற முடியாது

en: E1122: Variable is locked: %s
ta: E1122: மாறி பூட்டப்பட்டுள்ளது: %s

en: E1123: Missing comma before argument: %s
ta: E1123: வாதத்திற்கு முன் காற்புள்ளி இல்லை: %s

en: E1124: "%s" cannot be used in legacy Vim script
ta: E1124: "%s" ஐ மரபு விம் ச்கிரிப்ட்டில் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1125: Final requires a value
ta: E1125: இறுதிக்கு மதிப்பு தேவை

en: E1126: Cannot use :let in Vim9 script
ta: E1126: Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் :let ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1127: Missing name after dot
ta: E1127: புள்ளிக்குப் பிறகு பெயர் இல்லை

en: E1128: } without {
ta: E1128: } இல்லாமல் {

en: E1129: Throw with empty string
ta: E1129: வெற்று சரத்துடன் எறியுங்கள்

en: E112: Option name missing: %s
ta: E112: விருப்பத்தின் பெயர் இல்லை: %s

en: E1130: Cannot add to null list
ta: E1130: சுழிய பட்டியலில் சேர்க்க முடியாது

en: E1131: Cannot add to null blob
ta: E1131: சுழிய ப்ளாப்பில் சேர்க்க முடியாது

en: E1132: Missing function argument
ta: E1132: செயல்பாடு உரையாடல் இல்லை

en: E1133: Cannot extend a null dict
ta: E1133: சுழிய ஆணையை நீட்டிக்க முடியாது

en: E1134: Cannot extend a null list
ta: E1134: சுழிய பட்டியலை நீட்டிக்க முடியாது

en: E1135: Using a String as a Bool: "%s"
ta: E1135: சரத்தை பூலாகப் பயன்படுத்துதல்: "%s"

en: E1136: <Cmd> mapping must end with <CR> before second <Cmd>
ta: E1136: <Cmd> மேப்பிங் இரண்டாவது <Cmd>க்கு முன் <CR> உடன் முடிவடைய வேண்டும்

en: E1138: Using a Bool as a Number
ta: E1138: பூலை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1139: Missing matching bracket after dict key
ta: E1139: டிக்ட் கீக்குப் பிறகு பொருந்தக்கூடிய அடைப்புக்குறி இல்லை

en: E113: Unknown option: %s
ta: E113: தெரியாத விருப்பம்: %s

en: E1140: :for argument must be a sequence of lists or tuples
ta: E1140: : வாதமானது பட்டியல்கள் அல்லது டூப்பிள்களின் வரிசையாக இருக்க வேண்டும்

en: E1141: Indexable type required
ta: E1141: அட்டவணைப்படுத்தக்கூடிய வகை தேவை

en: E1142: Calling test_garbagecollect_now() while v:testing is not set
ta: E1142: v:சோதனை அமைக்கப்படாத நிலையில் test_garbagecollect_now() ஐ அழைக்கிறது

en: E1143: Empty expression: "%s"
ta: E1143: வெற்று வெளிப்பாடு: "%s"

en: E1144: Command "%s" is not followed by white space: %s
ta: E1144: "%s" கட்டளையை வெள்ளை இடைவெளி பின்தொடர்வதில்லை: %s

en: E1145: Missing heredoc end marker: %s
ta: E1145: எரெடோக் எண்ட் மார்க்கர் இல்லை: %s

en: E1146: Command not recognized: %s
ta: E1146: கட்டளை அங்கீகரிக்கப்படவில்லை: %s

en: E1147: List not set
ta: E1147: பட்டியல் அமைக்கப்படவில்லை

en: E1148: Cannot index a %s
ta: E1148: %sஐ அட்டவணைப்படுத்த முடியாது

en: E1149: Script variable is invalid after reload in function %s
ta: E1149: %s செயல்பாட்டில் மீண்டும் ஏற்றிய பிறகு ச்கிரிப்ட் மாறி தவறானது

en: E114: Missing double quote: %s
ta: E114: இரட்டை மேற்கோள் இல்லை: %s

en: E1150: Script variable type changed
ta: E1150: ச்கிரிப்ட் மாறி வகை மாற்றப்பட்டது

en: E1151: Mismatched endfunction
ta: E1151: பொருந்தாத இறுதிச் செயல்பாடு

en: E1152: Mismatched enddef
ta: E1152: பொருந்தாத எண்டெஃப்

en: E1153: Invalid operation for %s
ta: E1153: %sக்கான தவறான செயல்பாடு

en: E1154: Divide by zero
ta: E1154: பூச்சியத்தால் வகுக்கவும்

en: E1155: Cannot define autocommands for ALL events
ta: E1155: அனைத்து நிகழ்வுகளுக்கும் தன்னியக்க கட்டளைகளை வரையறுக்க முடியாது

en: E1156: Cannot change the argument list recursively
ta: E1156: வாதப் பட்டியலை மறுநிகழ்வு மாற்ற முடியாது

en: E1157: Missing return type
ta: E1157: விடுபட்ட திரும்பும் வகை

en: E1158: Cannot use flatten() in Vim9 script, use flattennew()
ta: E1158: Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் flatten() ஐப் பயன்படுத்த முடியாது, flattennew() ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: E1159: Cannot split a window when closing the buffer
ta: E1159: இடையகத்தை மூடும்போது சாளரத்தைப் பிரிக்க முடியாது

en: E115: Missing single quote: %s
ta: E115: ஒற்றை மேற்கோள் இல்லை: %s

en: E1160: Cannot use a default for variable arguments
ta: E1160: மாறி மதிப்புருக்களுக்கு இயல்புநிலையைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1161: Cannot json encode a %s
ta: E1161: சாதொபொகு %s ஐ குறியாக்கம் செய்ய முடியாது

en: E1162: Register name must be one character: %s
ta: E1162: பதிவின் பெயர் ஒரு எழுத்தாக இருக்க வேண்டும்: %s

en: E1163: Variable %d: type mismatch, expected %s but got %s
ta: E1163: மாறி %d: வகை பொருந்தவில்லை, %s எதிர்பார்க்கப்படுகிறது ஆனால் %s கிடைத்தது

en: E1163: Variable %d: type mismatch, expected %s but got %s in %s
ta: E1163: மாறி %d: வகை பொருந்தவில்லை, %s எதிர்பார்க்கப்படுகிறது ஆனால் %s இல் %s கிடைத்தது

en: E1164: vim9cmd must be followed by a command
ta: E1164: vim9cmd ஐ தொடர்ந்து ஒரு கட்டளை இருக்க வேண்டும்

en: E1165: Cannot use a range with an assignment: %s
ta: E1165: ஒதுக்கீட்டுடன் வரம்பைப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E1166: Cannot use a range with a dictionary
ta: E1166: அகராதியுடன் வரம்பைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1167: Argument name shadows existing variable: %s
ta: E1167: வாதத்தின் பெயர் ஏற்கனவே இருக்கும் மாறியின் நிழல்கள்: %s

en: E1168: Argument already declared in the script: %s
ta: E1168: உரையாடல் ஏற்கனவே ச்கிரிப்ட்டில் அறிவிக்கப்பட்டது: %s

en: E1169: Expression too recursive: %s
ta: E1169: வெளிப்பாடு மிகவும் சுழல்நிலை: %s

en: E116: Invalid arguments for function %s
ta: E116: %s செயல்பாட்டிற்கான தவறான மதிப்புருக்கள்

en: E1170: Cannot use #{ to start a comment
ta: E1170: கருத்தைத் தொடங்க #{ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1171: Missing } after inline function
ta: E1171: இன்லைன் செயல்பாட்டிற்குப் பிறகு } இல்லை

en: E1172: Cannot use default values in a lambda
ta: E1172: லாம்ப்டாவில் இயல்புநிலை மதிப்புகளைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1173: Text found after %s: %s
ta: E1173: %sக்குப் பின் காணப்படும் உரை: %s

en: E1174: String required for argument %d
ta: E1174: உரையாடல் %dக்கு சரம் தேவை

en: E1175: Non-empty string required for argument %d
ta: E1175: உரையாடல் %dக்கு காலியாக இல்லாத சரம் தேவை

en: E1176: Misplaced command modifier
ta: E1176: தவறான கட்டளை மாற்றி

en: E1177: For loop on %s not supported
ta: E1177: %s இல் லூப்பிற்கு உதவி இல்லை

en: E1178: Cannot lock or unlock a local variable
ta: E1178: உள்ளக மாறியைப் பூட்டவோ திறக்கவோ முடியாது

en: E1179: Failed to extract PWD from %s, check your shell's config related to OSC 7
ta: E1179: %s இலிருந்து PWDஐப் பிரித்தெடுக்க முடியவில்லை, OSC 7 தொடர்பான உங்கள் செல்லின் கட்டமைப்பைச் சரிபார்க்கவும்

en: E117: Unknown function: %s
ta: E117: அறியப்படாத செயல்பாடு: %s

en: E1180: Variable arguments type must be a list: %s
ta: E1180: மாறி மதிப்புருக்கள் வகை ஒரு பட்டியலாக இருக்க வேண்டும்: %s

en: E1181: Cannot use an underscore here
ta: E1181: இங்கே அடிக்கோடினைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1182: Cannot define a dict function in Vim9 script: %s
ta: E1182: Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் ஒரு டிக்ட் செயல்பாட்டை வரையறுக்க முடியாது: %s

en: E1183: Cannot use a range with an assignment operator: %s
ta: E1183: ஒதுக்கீட்டு ஆபரேட்டருடன் வரம்பைப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E1184: Blob not set
ta: E1184: குமிழ் அமைக்கப்படவில்லை

en: E1185: Missing :redir END
ta: E1185: காணவில்லை :redir END

en: E1186: Expression does not result in a value: %s
ta: E1186: வெளிப்பாடு ஒரு மதிப்பை ஏற்படுத்தாது: %s

en: E1187: Failed to source defaults.vim
ta: E1187: defaults.vimஐ மூலப்படுத்துவதில் தோல்வி

en: E1188: Cannot open a terminal from the command line window
ta: E1188: கட்டளை வரி சாளரத்தில் இருந்து முனையத்தை திறக்க முடியாது

en: E1189: Cannot use :legacy with this command: %s
ta: E1189: இந்த கட்டளையுடன் :legacy ஐப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E118: Too many arguments for function: %s
ta: E118: செயல்பாட்டிற்கு அதிகமான வாதங்கள்: %s

en: E1190: One argument too few | E1190: %d arguments too few
ta[0]: E1190: ஒரு உரையாடல் மிகக் குறைவு
ta[1]: E1190: %d வாதங்கள் மிகக் குறைவு

en: E1191: Call to function that failed to compile: %s
ta: E1191: தொகுக்கத் தவறிய செயல்பாட்டிற்கான அழைப்பு: %s

en: E1192: Empty function name
ta: E1192: வெற்று செயல்பாட்டு பெயர்

en: E1193: cryptmethod xchacha20 not built into this Vim
ta: E1193: cryptmethod xchacha20 இந்த Vim இல் கட்டமைக்கப்படவில்லை

en: E1194: Cannot encrypt header, not enough space
ta: E1194: தலைப்பை குறியாக்கம் செய்ய முடியாது, போதுமான இடம் இல்லை

en: E1195: Cannot encrypt buffer, not enough space
ta: E1195: இடையகத்தை குறியாக்கம் செய்ய முடியாது, போதுமான இடம் இல்லை

en: E1196: Cannot decrypt header, not enough space
ta: E1196: தலைப்பை மறைகுறியாக்க முடியாது, போதுமான இடம் இல்லை

en: E1197: Cannot allocate_buffer for encryption
ta: E1197: என்க்ரிப்சனுக்காக_buffer ஐ ஒதுக்க முடியாது

en: E1198: Decryption failed: Header incomplete!
ta: E1198: மறைகுறியாக்கம் தோல்வியடைந்தது: தலைப்பு முழுமையடையவில்லை!

en: E1199: Cannot decrypt buffer, not enough space
ta: E1199: இடையகத்தை மறைகுறியாக்க முடியாது, போதுமான இடம் இல்லை

en: E119: Not enough arguments for function: %s
ta: E119: செயல்பாட்டிற்கு போதுமான வாதங்கள் இல்லை: %s

en: E11: Invalid in command-line window; :q<CR> closes the window
ta: E11: கட்டளை வரி சாளரத்தில் தவறானது; :q<CR> சாளரத்தை மூடுகிறது

en: E1200: Decryption failed!
ta: E1200: மறைகுறியாக்கம் தோல்வியடைந்தது!

en: E1201: Decryption failed: pre-mature end of file!
ta: E1201: மறைகுறியாக்கம் தோல்வியடைந்தது: கோப்பின் முதிர்ச்சிக்கு முந்தைய முடிவு!

en: E1202: No white space allowed after '%s': %s
ta: E1202: '%s'க்குப் பிறகு வெள்ளை இடைவெளி அனுமதிக்கப்படவில்லை: %s

en: E1203: Dot not allowed after a %s: %s
ta: E1203: %s: %sக்குப் பிறகு புள்ளி அனுமதிக்கப்படாது

en: E1204: No Number allowed after .: '\%%%c'
ta: E1204: .: '\%%%c' க்குப் பிறகு எந்த எண்ணும் அனுமதிக்கப்படவில்லை.

en: E1205: No white space allowed between option and
ta: E1205: விருப்பம் மற்றும் இடையே வெள்ளை இடைவெளி அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E1206: Dictionary required for argument %d
ta: E1206: உரையாடல் %dக்கு அகராதி தேவை

en: E1207: Expression without an effect: %s
ta: E1207: விளைவு இல்லாத வெளிப்பாடு: %s

en: E1208: -complete used without allowing arguments
ta: E1208: - வாதங்களை அனுமதிக்காமல் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: E1209: Invalid value for a line number: "%s"
ta: E1209: ஒரு வரி எண்ணுக்கான தவறான மதிப்பு: "%s"

en: E120: Using <SID> not in a script context: %s
ta: E120: <SID> ஐ ச்கிரிப்ட் சூழலில் பயன்படுத்தவில்லை: %s

en: E1210: Number required for argument %d
ta: E1210: உரையாடல் %dக்கு தேவையான எண்

en: E1211: List required for argument %d
ta: E1211: உரையாடல் %dக்கு தேவையான பட்டியல்

en: E1212: Bool required for argument %d
ta: E1212: உரையாடல் %dக்கு பூல் தேவை

en: E1213: Redefining imported item "%s"
ta: E1213: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட உருப்படியை "%s" மறுவரையறை செய்தல்

en: E1214: Digraph must be just two characters: %s
ta: E1214: டிக்ராஃப் இரண்டு எழுத்துக்களாக இருக்க வேண்டும்: %s

en: E1215: Digraph must be one character: %s
ta: E1215: டிக்ராஃப் ஒரு எழுத்தாக இருக்க வேண்டும்: %s

en: E1216: digraph_setlist() argument must be a list of lists with two items
ta: E1216: digraph_setlist() உரையாடல் இரண்டு உருப்படிகளைக் கொண்ட பட்டியல்களின் பட்டியலாக இருக்க வேண்டும்

en: E1217: Channel or Job required for argument %d
ta: E1217: %d வாதத்திற்கு சேனல் அல்லது வேலை தேவை

en: E1218: Job required for argument %d
ta: E1218: வாதத்திற்கு வேலை தேவை %d

en: E1219: Float or Number required for argument %d
ta: E1219: உரையாடல் %dக்கு மிதவை அல்லது எண் தேவை

en: E121: Undefined variable: %c:%s
ta: E121: வரையறுக்கப்படாத மாறி: %c:%s

en: E121: Undefined variable: %s
ta: E121: வரையறுக்கப்படாத மாறி: %s

en: E1220: String or Number required for argument %d
ta: E1220: உரையாடல் %dக்கு சரம் அல்லது எண் தேவை

en: E1221: String or Blob required for argument %d
ta: E1221: உரையாடல் %dக்கு சரம் அல்லது குமிழ் தேவை

en: E1222: String or List required for argument %d
ta: E1222: உரையாடல் %dக்கு சரம் அல்லது பட்டியல் தேவை

en: E1223: String or Dictionary required for argument %d
ta: E1223: உரையாடல் %dக்கு சரம் அல்லது அகராதி தேவை

en: E1224: String, Number or List required for argument %d
ta: E1224: உரையாடல் %dக்கு சரம், எண் அல்லது பட்டியல் தேவை

en: E1225: String, List, Tuple or Dictionary required for argument %d
ta: E1225: உரையாடல் %dக்கு சரம், பட்டியல், டுப்பிள் அல்லது அகராதி தேவை

en: E1226: List or Blob required for argument %d
ta: E1226: உரையாடல் %dக்கு பட்டியல் அல்லது ப்ளாப் தேவை

en: E1227: List or Dictionary required for argument %d
ta: E1227: உரையாடல் %dக்கு பட்டியல் அல்லது அகராதி தேவை

en: E1228: List, Dictionary or Blob required for argument %d
ta: E1228: உரையாடல் %dக்கு பட்டியல், அகராதி அல்லது குமிழ் தேவை

en: E1229: Expected dictionary for using key "%s", but got %s
ta: E1229: "%s" விசையைப் பயன்படுத்துவதற்கு எதிர்பார்க்கப்படும் அகராதி, ஆனால் %s கிடைத்தது

en: E122: Function %s already exists, add ! to replace it
ta: E122: %s செயல்பாடு ஏற்கனவே உள்ளது, சேர்! அதை மாற்ற

en: E1230: Encryption: sodium_mlock() failed
ta: E1230: குறியாக்கம்: sodium_mlock() தோல்வியடைந்தது

en: E1231: Cannot use a bar to separate commands here: %s
ta: E1231: இங்கே கட்டளைகளைப் பிரிக்க பட்டியைப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E1232: Argument of exists_compiled() must be a literal string
ta: E1232: Exgument of exists_compiled() ஒரு நேரடி சரமாக இருக்க வேண்டும்

en: E1233: exists_compiled() can only be used in a :def function
ta: E1233: exists_compiled() ஐ ஒரு :def செயல்பாட்டில் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: E1234: legacy must be followed by a command
ta: E1234: மரபு என்பது ஒரு கட்டளையைப் பின்பற்ற வேண்டும்

en: E1235: Bool or Number required for argument %d
ta: E1235: உரையாடல் %dக்கு பூல் அல்லது எண் தேவை

en: E1236: Cannot use %s itself, it is imported
ta: E1236: %s ஐயே பயன்படுத்த முடியாது, அது இறக்குமதி செய்யப்பட்டது

en: E1237: No such user-defined command in current buffer: %s
ta: E1237: தற்போதைய இடையகத்தில் அத்தகைய பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட கட்டளை இல்லை: %s

en: E1238: Blob required for argument %d
ta: E1238: உரையாடல் %dக்கு ப்ளாப் தேவை

en: E1239: Invalid value for blob: 0x%lX
ta: E1239: குமிழிக்கான தவறான மதிப்பு: 0x%lX

en: E123: Undefined function: %s
ta: E123: வரையறுக்கப்படாத செயல்பாடு: %s

en: E1240: Resulting text too long
ta: E1240: முடிவு உரை மிக நீளமானது

en: E1241: Separator not supported: %s
ta: E1241: பிரிப்பான் ஆதரிக்கப்படவில்லை: %s

en: E1242: No white space allowed before separator: %s
ta: E1242: பிரிப்பான் முன் வெள்ளை இடைவெளி அனுமதிக்கப்படவில்லை: %s

en: E1243: ASCII code not in 32-127 range
ta: E1243: ASCII குறியீடு 32-127 வரம்பில் இல்லை

en: E1244: Bad color string: %s
ta: E1244: மோசமான வண்ண சரம்: %s

en: E1245: Cannot expand <sfile> in a Vim9 function
ta: E1245: Vim9 செயல்பாட்டில் <sfile> விரிவாக்க முடியாது

en: E1246: Cannot find variable to (un)lock: %s
ta: E1246: (அன்)லாக்: %sக்கான மாறியைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E1247: Line number out of range
ta: E1247: வரி எண் வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது

en: E1248: Closure called from invalid context
ta: E1248: தவறான சூழலில் இருந்து மூடப்பட்டது

en: E1249: Highlight group name too long
ta: E1249: குழுவின் பெயரை மிக நீளமாக உயர்த்தவும்

en: E124: Missing '(': %s
ta: E124: காணவில்லை '(': %s

en: E1250: Argument of %s must be a List, String, Dictionary or Blob
ta: E1250: %s இன் உரையாடல் ஒரு பட்டியல், சரம், அகராதி அல்லது ப்ளாப் ஆக இருக்க வேண்டும்

en: E1251: List, Tuple, Dictionary, Blob or String required for argument %d
ta: E1251: உரையாடல் %dக்கு பட்டியல், டுப்பிள், அகராதி, குமிழ் அல்லது சரம் தேவை

en: E1252: String, List or Blob required for argument %d
ta: E1252: உரையாடல் %dக்கு சரம், பட்டியல் அல்லது குமிழ் தேவை

en: E1253: String, List, Tuple or Blob required for argument %d
ta: E1253: உரையாடல் %dக்கு சரம், பட்டியல், டூப்பிள் அல்லது ப்ளாப் தேவை

en: E1254: Cannot use script variable in for loop
ta: E1254: லூப்பிற்கு ச்கிரிப்ட் மாறியைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1255: <Cmd> mapping must end with <CR>
ta: E1255: <Cmd> மேப்பிங் <CR> உடன் முடிவடைய வேண்டும்

en: E1256: String or function required for argument %d
ta: E1256: உரையாடல் %dக்கு சரம் அல்லது செயல்பாடு தேவை

en: E1257: Imported script must use "as" or end in .vim: %s
ta: E1257: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட ச்கிரிப்ட் "as" ஐப் பயன்படுத்த வேண்டும் அல்லது .vim: %s இல் முடியும்

en: E1258: No '.' after imported name: %s
ta: E1258: இல்லை '.' இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பெயருக்குப் பிறகு: %s

en: E1259: Missing name after imported name: %s
ta: E1259: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பெயருக்குப் பிறகு பெயர் விடுபட்டுள்ளது: %s

en: E125: Illegal argument: %s
ta: E125: சட்டவிரோத வாதம்: %s

en: E1260: Cannot unlet an imported item: %s
ta: E1260: இறக்குமதி செய்யப்பட்ட பொருளை நீக்க முடியாது; %s

en: E1261: Cannot import .vim without using "as"
ta: E1261: "as" ஐப் பயன்படுத்தாமல் .vim ஐ இறக்குமதி செய்ய முடியாது

en: E1262: Cannot import the same script twice: %s
ta: E1262: ஒரே ச்கிரிப்டை இருமுறை இறக்குமதி செய்ய முடியாது: %s

en: E1263: Cannot use name with # in Vim9 script, use export instead
ta: E1263: Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் # உடன் பெயரைப் பயன்படுத்த முடியாது, அதற்கு பதிலாக ஏற்றுமதியைப் பயன்படுத்தவும்

en: E1264: Autoload import cannot use absolute or relative path: %s
ta: E1264: ஆட்டோலோட் இறக்குமதியானது முழுமையான அல்லது தொடர்புடைய பாதையைப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E1265: Cannot use a partial here
ta: E1265: இங்கே ஒரு பகுதியைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1266: Critical error in python3 initialization, check your python3 installation
ta: E1266: python3 துவக்கத்தில் முக்கியமான பிழை, உங்கள் python3 நிறுவலைச் சரிபார்க்கவும்

en: E1267: Function name must start with a capital: %s
ta: E1267: செயல்பாட்டின் பெயர் ஒரு மூலதனத்துடன் தொடங்க வேண்டும்: %s

en: E1268: Cannot use s: in Vim9 script: %s
ta: E1268: Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் s: ஐப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E1269: Cannot create a Vim9 script variable in a function: %s
ta: E1269: ஒரு செயல்பாட்டில் Vim9 ச்கிரிப்ட் மாறியை உருவாக்க முடியாது: %s

en: E126: Missing :endfunction
ta: E126: விடுபட்டது: endfunction

en: E1270: Cannot use :s\/sub/ in Vim9 script
ta: E1270: Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் :s\/sub/ ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1271: Compiling closure without context: %s
ta: E1271: சூழல் இல்லாமல் மூடுதல் தொகுத்தல்: %s

en: E1272: Using type not in a script context: %s
ta: E1272: ச்கிரிப்ட் சூழலில் இல்லாத வகையைப் பயன்படுத்துதல்: %s

en: E1273: (NFA regexp) missing value in '\%%%c'
ta: E1273: (NFA regexp) '\%%%c' இல் மதிப்பு இல்லை

en: E1274: No script file name to substitute for "<script>"
ta: E1274: "<script>"க்கு மாற்றாக ச்கிரிப்ட் கோப்பு பெயர் இல்லை

en: E1275: String or function required for ->(expr)
ta: E1275: சரம் அல்லது செயல்பாடு தேவை ->(expr)

en: E1276: Illegal map mode string: '%s'
ta: E1276: சட்டவிரோத வரைபட முறை சரம்: '%s'

en: E1277: Channel and job feature is not available
ta: E1277: சேனல் மற்றும் வேலை நற்பொருத்தம் கிடைக்கவில்லை

en: E1278: Stray '}' without a matching '{': %s
ta: E1278: '{' உடன் பொருந்தாமல் '}' வழிதவறி: %s

en: E1279: Missing '}': %s
ta: E1279: விடுபட்ட '}': %s

en: E127: Cannot redefine function %s: It is in use
ta: E127: %s செயல்பாட்டை மறுவரையறை செய்ய முடியாது: இது பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: E1280: Illegal character in word
ta: E1280: வார்த்தையில் சட்டவிரோத எழுத்து

en: E1281: Atom '\%%#=%c' must be at the start of the pattern
ta: E1281: அணு '\%%#=%c' வடிவத்தின் தொடக்கத்தில் இருக்க வேண்டும்

en: E1282: Bitshift operands must be numbers
ta: E1282: பிட்சிஃப்ட் செயல்பாடுகள் எண்களாக இருக்க வேண்டும்

en: E1283: Bitshift amount must be a positive number
ta: E1283: Bitshift தொகை நேர்மறை எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: E1284: Argument 1, list item %d: Dictionary required
ta: E1284: உரையாடல் 1, பட்டியல் உருப்படி %d: அகராதி தேவை

en: E1285: Could not clear timeout: %s
ta: E1285: காலக்கெடுவை அழிக்க முடியவில்லை: %s

en: E1286: Could not set timeout: %s
ta: E1286: காலக்கெடுவை அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: E1287: Could not set handler for timeout: %s
ta: E1287: ஏண்ட்லரை டைம்அவுட்டுக்கு அமைக்க முடியவில்லை: %s

en: E1288: Could not reset handler for timeout: %s
ta: E1288: காலாவதிக்காக ஏண்ட்லரை மீட்டமைக்க முடியவில்லை: %s

en: E1289: Could not check for pending SIGALRM: %s
ta: E1289: நிலுவையில் உள்ள SIGALRM: %s ஐ சரிபார்க்க முடியவில்லை

en: E128: Function name must start with a capital or "s:": %s
ta: E128: செயல்பாட்டின் பெயர் ஒரு மூலதனம் அல்லது "s:": %s உடன் தொடங்க வேண்டும்

en: E1290: substitute nesting too deep
ta: E1290: மாற்றுக் கூடு மிகவும் ஆழமானது

en: E1291: Invalid argument: %ld
ta: E1291: தவறான மதிப்புரு: %ld

en: E1292: Command-line window is already open
ta: E1292: கட்டளை வரி சாளரம் ஏற்கனவே திறக்கப்பட்டுள்ளது

en: E1293: Cannot use a negative id after adding a textprop with text
ta: E1293: டெக்ச்ட் ப்ராப்பை உரையுடன் சேர்த்த பிறகு எதிர்மறை ஐடியைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1294: Can only use text_align when column is zero
ta: E1294: நெடுவரிசை பூச்சியமாக இருக்கும்போது மட்டுமே text_align ஐப் பயன்படுத்த முடியும்

en: E1295: Cannot specify both 'type' and 'types'
ta: E1295: 'வகை' மற்றும் 'வகைகள்' இரண்டையும் குறிப்பிட முடியாது

en: E1296: Can only use left padding when column is zero
ta: E1296: நெடுவரிசை பூச்சியமாக இருக்கும்போது மட்டுமே இடது திணிப்பைப் பயன்படுத்த முடியும்

en: E1297: Non-NULL Dictionary required for argument %d
ta: E1297: வாதத்திற்கு NULL அல்லாத அகராதி தேவை %d

en: E1298: Non-NULL List required for argument %d
ta: E1298: உரையாடல் %dக்கு NULL அல்லாத பட்டியல் தேவை

en: E1299: Window unexpectedly closed while searching for tags
ta: E1299: குறிச்சொற்களைத் தேடும் போது எதிர்பாராதவிதமாக சாளரம் மூடப்பட்டது

en: E129: Function name required
ta: E129: செயல்பாட்டின் பெயர் தேவை

en: E12: Command not allowed from exrc/vimrc in current dir or tag search
ta: E12: தற்போதைய அடைவு அல்லது டேக் தேடலில் exrc/vimrc இலிருந்து கட்டளை அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E1300: Cannot use a partial with dictionary for :defer
ta: E1300: :defer க்கு அகராதியுடன் ஒரு பகுதியைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1301: String, Number, List, Tuple or Blob required for argument %d
ta: E1301: சரம், எண், பட்டியல், Tuple அல்லது Blob வாதத்திற்கு %d தேவை

en: E1302: Script variable was deleted
ta: E1302: ச்கிரிப்ட் மாறி நீக்கப்பட்டது

en: E1303: Custom list completion function does not return a List but a %s
ta: E1303: தனிப்பயன் பட்டியல் நிறைவு செயல்பாடு ஒரு பட்டியலை வழங்காது ஆனால் %s

en: E1304: Cannot use type with this variable: %s
ta: E1304: இந்த மாறியுடன் வகையைப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E1305: Cannot use "length", "end_col" and "end_lnum" with "text"
ta: E1305: "உரை" உடன் "நீளம்", "end_col" மற்றும் "end_lnum" ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1306: Loop nesting too deep
ta: E1306: லூப் கூடு மிகவும் ஆழமானது

en: E1307: Argument %d: Trying to modify a const %s
ta: E1307: உரையாடல் %d: const %s ஐ மாற்ற முயற்சிக்கிறது

en: E1308: Cannot resize a window in another tab page
ta: E1308: மற்றொரு தாவல் பக்கத்தில் சாளரத்தின் அளவை மாற்ற முடியாது

en: E1309: Cannot change mappings while listing
ta: E1309: பட்டியலிடும்போது மேப்பிங்கை மாற்ற முடியாது

en: E1310: Cannot change menus while listing
ta: E1310: பட்டியலிடும் போது மெனுக்களை மாற்ற முடியாது

en: E1311: Cannot change user commands while listing
ta: E1311: பட்டியலிடும்போது பயனர் கட்டளைகளை மாற்ற முடியாது

en: E1312: Not allowed to change the window layout in this autocmd
ta: E1312: இந்த autocmd இல் சாளர அமைப்பை மாற்ற அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E1313: Not allowed to add or remove entries (%s)
ta: E1313: உள்ளீடுகளைச் சேர்க்கவோ அகற்றவோ அனுமதிக்கப்படவில்லை (%s)

en: E1314: Class name must start with an uppercase letter: %s
ta: E1314: வகுப்பின் பெயர் பெரிய எழுத்துடன் தொடங்க வேண்டும்: %s

en: E1315: White space required after name: %s
ta: E1315: பெயருக்குப் பிறகு வெள்ளை இடைவெளி தேவை: %s

en: E1316: Class can only be defined in Vim9 script
ta: E1316: வகுப்பை Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே வரையறுக்க முடியும்

en: E1317: Invalid object variable declaration: %s
ta: E1317: தவறான பொருள் மாறி அறிவிப்பு: %s

en: E1318: Not a valid command in a class: %s
ta: E1318: ஒரு வகுப்பில் சரியான கட்டளை இல்லை: %s

en: E131: Cannot delete function %s: It is in use
ta: E131: %s செயல்பாட்டை நீக்க முடியாது: இது பயன்பாட்டில் உள்ளது

en: E1320: Using an Object as a Number
ta: E1320: ஒரு பொருளை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1322: Using an Object as a Float
ta: E1322: ஒரு பொருளை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1324: Using an Object as a String
ta: E1324: ஒரு பொருளை சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1325: Method "%s" not found in class "%s"
ta: E1325: "%s" வகுப்பில் "%s" முறை காணப்படவில்லை

en: E1326: Variable "%s" not found in object "%s"
ta: E1326: "%s" என்ற மாறி "%s" பொருளில் காணப்படவில்லை

en: E1327: Object required, found %s
ta: E1327: பொருள் தேவை, %s கண்டறியப்பட்டது

en: E1328: Constructor default value must be v:none: %s
ta: E1328: கன்ச்ட்ரக்டர் இயல்புநிலை மதிப்பு v:none: %s ஆக இருக்க வேண்டும்

en: E1329: Invalid class variable declaration: %s
ta: E1329: தவறான வகுப்பு மாறி அறிவிப்பு: %s

en: E132: Function call depth is higher than 'maxfuncdepth'
ta: E132: செயல்பாட்டு அழைப்பு ஆழம் 'maxfuncdepth' ஐ விட அதிகமாக உள்ளது

en: E1330: Invalid type used in variable declaration: %s
ta: E1330: மாறி அறிவிப்பில் பயன்படுத்தப்படும் தவறான வகை: %s

en: E1331: public must be followed by "var" or "static" or "final" or "const"
ta: E1331: பொதுமக்கள் "var" அல்லது "static" அல்லது "final" அல்லது "const" ஐத் தொடர்ந்து இருக்க வேண்டும்

en: E1332: public variable name cannot start with underscore: %s
ta: E1332: பொது மாறி பெயர் அடிக்கோடிட்டு தொடங்க முடியாது: %s

en: E1333: Cannot access protected variable "%s" in class "%s"
ta: E1333: "%s" வகுப்பில் பாதுகாக்கப்பட்ட மாறி "%s" ஐ அணுக முடியாது

en: E1335: Variable "%s" in class "%s" is not writable
ta: E1335: "%s" வகுப்பில் "%s" மாறி எழுதக்கூடியது அல்ல

en: E1337: Class variable "%s" not found in class "%s"
ta: E1337: வகுப்பு மாறி "%s" வகுப்பில் "%s" இல்லை

en: E1339: Cannot add a textprop with text after using a textprop with a negative id
ta: E1339: நெகடிவ் ஐடியுடன் டெக்ச்ட் ப்ராப்பைப் பயன்படுத்திய பிறகு, டெக்ச்ட் ப்ராப்பை உரையுடன் சேர்க்க முடியாது

en: E133: :return not inside a function
ta: E133: : ஒரு செயல்பாட்டிற்குள் இல்லை

en: E1340: Argument already declared in the class: %s
ta: E1340: உரையாடல் ஏற்கனவே வகுப்பில் அறிவிக்கப்பட்டது: %s

en: E1341: Variable already declared in the class: %s
ta: E1341: மாறி ஏற்கனவே வகுப்பில் அறிவிக்கப்பட்டது: %s

en: E1342: Interface can only be defined in Vim9 script
ta: E1342: இடைமுகத்தை Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே வரையறுக்க முடியும்

en: E1343: Interface name must start with an uppercase letter: %s
ta: E1343: இடைமுகப் பெயர் ஒரு பெரிய எழுத்துடன் தொடங்க வேண்டும்: %s

en: E1344: Cannot initialize a variable in an interface
ta: E1344: ஒரு இடைமுகத்தில் ஒரு மாறியை துவக்க முடியாது

en: E1345: Not a valid command in an interface: %s
ta: E1345: இடைமுகத்தில் சரியான கட்டளை இல்லை: %s

en: E1346: Interface name not found: %s
ta: E1346: இடைமுகப் பெயர் காணப்படவில்லை: %s

en: E1347: Not a valid interface: %s
ta: E1347: சரியான இடைமுகம் இல்லை: %s

en: E1348: Variable "%s" of interface "%s" is not implemented
ta: E1348: மாறி "%s" இடைமுகம் "%s" செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: E1349: Method "%s" of interface "%s" is not implemented
ta: E1349: "%s" இடைமுகத்தின் "%s" முறை செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: E134: Cannot move a range of lines into itself
ta: E134: கோடுகளின் வரம்பிற்குள் நகர்த்த முடியாது

en: E1350: Duplicate "implements"
ta: E1350: நகல் "செயல்பாடுகள்"

en: E1351: Duplicate interface after "implements": %s
ta: E1351: "செயல்படுத்துதல்"க்குப் பிறகு நகல் இடைமுகம்: %s

en: E1352: Duplicate "extends"
ta: E1352: நகல் "நீட்டிக்கிறது"

en: E1353: Class name not found: %s
ta: E1353: வகுப்பின் பெயர் கிடைக்கவில்லை: %s

en: E1354: Cannot extend %s
ta: E1354: %sஐ நீட்டிக்க முடியாது

en: E1355: Duplicate function: %s
ta: E1355: நகல் செயல்பாடு: %s

en: E1356: "super" must be followed by a dot
ta: E1356: "super" ஐத் தொடர்ந்து ஒரு புள்ளி இருக்க வேண்டும்

en: E1357: Using "super" not in a class method
ta: E1357: "super" ஐப் பயன்படுத்துவது வகுப்பு முறையில் இல்லை

en: E1358: Using "super" not in a child class
ta: E1358: குழந்தை வகுப்பில் "சூப்பர்" ஐப் பயன்படுத்துவதில்லை

en: E1359: Cannot define a "new" method in an abstract class
ta: E1359: ஒரு சுருக்க வகுப்பில் "புதிய" முறையை வரையறுக்க முடியாது

en: E135: *Filter* Autocommands must not change current buffer
ta: E135: *வடிகட்டி* தானியங்கு கட்டளைகள் தற்போதைய இடையகத்தை மாற்றக்கூடாது

en: E1360: Using a null object
ta: E1360: சுழிய பொருளைப் பயன்படுத்துதல்

en: E1361: Cannot use color "none", did you mean "NONE"?
ta: E1361: "இல்லை" என்ற வண்ணத்தைப் பயன்படுத்த முடியாது, "இல்லை" என்று நீங்கள் கூறுகிறீர்களா?

en: E1362: Cannot use a non-null object
ta: E1362: பூச்யமற்ற பொருளைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1363: Incomplete type
ta: E1363: முழுமையற்ற வகை

en: E1364: Warning: Pointer block corrupted
ta: E1364: எச்சரிக்கை: பாயிண்டர் தொகுதி சிதைந்துள்ளது

en: E1365: Cannot use a return type with the "new" method
ta: E1365: "புதிய" முறையுடன் திரும்பும் வகையைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1366: Cannot access protected method: %s
ta: E1366: பாதுகாக்கப்பட்ட முறையை அணுக முடியாது: %s

en: E1367: Access level of variable "%s" of interface "%s" is different
ta: E1367: "%s" இடைமுகத்தின் மாறி "%s" இன் அணுகல் நிலை வேறுபட்டது

en: E1368: Static must be followed by "var" or "def" or "final" or "const"
ta: E1368: நிலையானது "var" அல்லது "def" அல்லது "final" அல்லது "const" ஐத் தொடர்ந்து இருக்க வேண்டும்

en: E1369: Duplicate variable: %s
ta: E1369: டூப்ளிகேட் மாறி: %s

en: E136: viminfo: Too many errors, skipping rest of file
ta: E136: viminfo: பல பிழைகள், மீதமுள்ள கோப்பைத் தவிர்க்கிறது

en: E1370: Cannot define a "new" method as static
ta: E1370: "புதிய" முறையை நிலையானது என வரையறுக்க முடியாது

en: E1371: Abstract must be followed by "def"
ta: E1371: சுருக்கத்தைத் தொடர்ந்து "def" இருக்க வேண்டும்

en: E1372: Abstract method "%s" cannot be defined in a concrete class
ta: E1372: சுருக்க முறை "%s" ஒரு கான்கிரீட் வகுப்பில் வரையறுக்க முடியாது

en: E1373: Abstract method "%s" is not implemented
ta: E1373: சுருக்க முறை "%s" செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: E1374: Class variable "%s" accessible only inside class "%s"
ta: E1374: "%s" வகுப்பு மாறி "%s" வகுப்பிற்குள் மட்டுமே அணுக முடியும்

en: E1375: Class variable "%s" accessible only using class "%s"
ta: E1375: வகுப்பு மாறி "%s" வகுப்பை "%s" பயன்படுத்தி மட்டுமே அணுக முடியும்

en: E1376: Object variable "%s" accessible only using class "%s" object
ta: E1376: பொருள் மாறி "%s" ஆனது வகுப்பு "%s" பொருளைப் பயன்படுத்தி மட்டுமே அணுக முடியும்

en: E1377: Access level of method "%s" is different in class "%s"
ta: E1377: "%s" முறையின் அணுகல் நிலை "%s" வகுப்பில் வேறுபட்டது

en: E1378: Static member not supported in an interface
ta: E1378: நிலையான உறுப்பினர் இடைமுகத்தில் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E1379: Protected variable not supported in an interface
ta: E1379: பாதுகாக்கப்பட்ட மாறி இடைமுகத்தில் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E137: Viminfo file is not writable: %s
ta: E137: Viminfo கோப்பு எழுதக்கூடியது அல்ல: %s

en: E1380: Protected method not supported in an interface
ta: E1380: பாதுகாக்கப்பட்ட முறை இடைமுகத்தில் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E1381: Interface cannot use "implements"
ta: E1381: இடைமுகம் "செயல்பாடுகளை" பயன்படுத்த முடியாது

en: E1382: Variable "%s": type mismatch, expected %s but got %s
ta: E1382: மாறி "%s": வகை பொருந்தவில்லை, %s எதிர்பார்க்கப்பட்டது ஆனால் %s கிடைத்தது

en: E1383: Method "%s": type mismatch, expected %s but got %s
ta: E1383: முறை "%s": வகை பொருந்தவில்லை, %s எதிர்பார்க்கப்பட்டது ஆனால் %s கிடைத்தது

en: E1384: Class method "%s" accessible only inside class "%s"
ta: E1384: வகுப்பு முறை "%s" வகுப்பிற்குள் மட்டுமே அணுகக்கூடியது "%s"

en: E1385: Class method "%s" accessible only using class "%s"
ta: E1385: வகுப்பு முறை "%s" வகுப்பை "%s" பயன்படுத்தி மட்டுமே அணுக முடியும்

en: E1386: Object method "%s" accessible only using class "%s" object
ta: E1386: பொருள் முறை "%s" ஆனது வகுப்பு "%s" பொருளைப் செக்ட்டைப் பயன்படுத்தி மட்டுமே அணுக முடியும்

en: E1387: public variable not supported in an interface
ta: E1387: பொது மாறி ஒரு இடைமுகத்தில் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E1388: public keyword not supported for a method
ta: E1388: ஒரு முறைக்கு பொது முக்கிய சொல் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E1389: Missing name after implements
ta: E1389: கருவிகளுக்குப் பிறகு பெயர் இல்லை

en: E138: Can't write viminfo file %s!
ta: E138: viminfo கோப்பை எழுத முடியவில்லை %s!

en: E1390: Cannot use an object variable "this.%s" except with the "new" method
ta: E1390: "புதிய" முறையைத் தவிர "this.%s" என்ற பொருள் மாறியைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1391: Cannot (un)lock variable "%s" in class "%s"
ta: E1391: "%s" வகுப்பில் மாறி "%s" (பூட்ட)திறக்க முடியாது"

en: E1392: Cannot (un)lock class variable "%s" in class "%s"
ta: E1392: "%s" வகுப்பில் வர்க்க மாறி "%s" திறக்க முடியாது

en: E1393: Type can only be defined in Vim9 script
ta: E1393: வகையை Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே வரையறுக்க முடியும்

en: E1394: Type name must start with an uppercase letter: %s
ta: E1394: வகைப் பெயர் ஒரு பெரிய எழுத்துடன் தொடங்க வேண்டும்: %s

en: E1395: Using a null class
ta: E1395: சுழிய வகுப்பைப் பயன்படுத்துதல்

en: E1396: Type alias "%s" already exists
ta: E1396: வகை மாற்று "%s" ஏற்கனவே உள்ளது

en: E1397: Missing type alias name
ta: E1397: விடுபட்ட வகை மாற்றுப்பெயர்

en: E1398: Missing type alias type
ta: E1398: விடுபட்ட வகை மாற்றுப்பெயர் வகை

en: E1399: Type can only be used in a script
ta: E1399: வகையை ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: E139: File is loaded in another buffer
ta: E139: கோப்பு மற்றொரு இடையகத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: E13: File exists (add ! to override)
ta: E13: கோப்பு உள்ளது (சேர்! மேலெழுத)

en: E1403: Type alias "%s" cannot be used as a value
ta: E1403: வகை மாற்று "%s" ஐ மதிப்பாகப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1404: Abstract cannot be used in an interface
ta: E1404: சுருக்கத்தை ஒரு இடைமுகத்தில் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1405: Class "%s" cannot be used as a value
ta: E1405: "%s" வகுப்பை மதிப்பாகப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1407: Cannot use a Typealias as a variable or value
ta: E1407: Typealias ஐ மாறி அல்லது மதிப்பாகப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1408: Final variable not supported in an interface
ta: E1408: இறுதி மாறி ஒரு இடைமுகத்தில் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E1409: Cannot change read-only variable "%s" in class "%s"
ta: E1409: "%s" வகுப்பில் படிக்க-மட்டும் மாறி "%s" ஐ மாற்ற முடியாது

en: E140: Use ! to write partial buffer
ta: E140: பயன்படுத்தவும்! பகுதி தாங்கல் எழுத

en: E1410: Const variable not supported in an interface
ta: E1410: கான்ச்ட் மாறி ஒரு இடைமுகத்தில் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E1411: Missing dot after object "%s"
ta: E1411: "%s" பொருளுக்குப் பின் புள்ளி இல்லை

en: E1412: Builtin object method "%s" not supported
ta: E1412: பில்டின் பொருள் முறை "%s" ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E1413: Builtin class method not supported
ta: E1413: பில்டின் வகுப்பு முறை ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E1414: Enum can only be defined in Vim9 script
ta: E1414: Enum ஐ Vim9 ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே வரையறுக்க முடியும்

en: E1415: Enum name must start with an uppercase letter: %s
ta: E1415: Enum பெயர் ஒரு பெரிய எழுத்துடன் தொடங்க வேண்டும்: %s

en: E1416: Enum cannot extend a class or enum
ta: E1416: Enum ஒரு வகை அல்லது enum நீட்டிக்க முடியாது

en: E1417: Abstract cannot be used in an Enum
ta: E1417: சுருக்கத்தை Enum இல் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1418: Invalid enum value declaration: %s
ta: E1418: தவறான enum மதிப்பு அறிவிப்பு: %s

en: E1419: Not a valid command in an Enum: %s
ta: E1419: Enum இல் சரியான கட்டளை இல்லை: %s

en: E141: No file name for buffer %ld
ta: E141: %ld இடையகத்திற்கான கோப்பு பெயர் இல்லை

en: E1420: Missing :endenum
ta: E1420: காணவில்லை :endenum

en: E1421: Enum "%s" cannot be used as a value
ta: E1421: Enum "%s" ஐ மதிப்பாகப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1422: Enum value "%s" not found in enum "%s"
ta: E1422: Enum மதிப்பு "%s" enum "%s" இல் காணப்படவில்லை

en: E1423: Enum value "%s.%s" cannot be modified
ta: E1423: Enum மதிப்பு "%s.%s" ஐ மாற்ற முடியாது

en: E1424: Using an Enum "%s" as a Number
ta: E1424: Enum "%s" ஐ எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1425: Using an Enum "%s" as a String
ta: E1425: Enum "%s" ஒரு சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1426: Enum "%s" ordinal value cannot be modified
ta: E1426: Enum "%s" ஆர்டினல் மதிப்பை மாற்ற முடியாது

en: E1427: Enum "%s" name cannot be modified
ta: E1427: Enum "%s" பெயரை மாற்ற முடியாது

en: E1428: Duplicate enum value: %s
ta: E1428: நகல் enum மதிப்பு: %s

en: E1429: Class can only be used in a script
ta: E1429: வகுப்பை ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: E142: File not written: Writing is disabled by 'write' option
ta: E142: கோப்பு எழுதப்படவில்லை: 'எழுது' விருப்பத்தால் எழுதுதல் முடக்கப்பட்டது

en: E1430: Uninitialized object variable '%s' referenced
ta: E1430: Uninitialized பொருள் variable '%s' குறிப்பிடப்பட்டது

en: E1431: Abstract method "%s" in class "%s" cannot be accessed directly
ta: E1431: "%s" வகுப்பில் உள்ள சுருக்க முறை "%s" ஐ நேரடியாக அணுக முடியாது

en: E1432: Overriding generic method "%s" in class "%s" with a concrete method
ta: E1432: ஒரு உறுதியான முறையுடன் "%s" வகுப்பில் "%s" என்ற பொதுவான முறையை மீறுதல்

en: E1433: Overriding concrete method "%s" in class "%s" with a generic method
ta: E1433: பொதுவான முறையுடன் "%s" வகுப்பில் கான்கிரீட் முறை "%s" மீறுதல்

en: E1434: Mismatched number of type variables for generic method  "%s" in class "%s"
ta: E1434: "%s" வகுப்பில் உள்ள பொதுவான முறை "%s"க்கான வகை மாறிகளின் பொருந்தாத எண்ணிக்கை

en: E1435: Enum can only be used in a script
ta: E1435: Enum ஐ ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: E1436: Interface can only be used in a script
ta: E1436: இடைமுகத்தை ச்கிரிப்ட்டில் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: E1437: Can only compare Object with Object
ta: E1437: பொருளைப் பொருளுடன் மட்டுமே ஒப்பிட முடியும்

en: E143: Autocommands unexpectedly deleted new buffer %s
ta: E143: ஆட்டோகமாண்டுகள் எதிர்பாராதவிதமாக புதிய இடையக %sஐ நீக்கியது

en: E144: Non-numeric argument to :z
ta: E144: எண் அல்லாத மதிப்புரு :z

en: E145: Shell commands and some functionality not allowed in rvim
ta: E145: செல் கட்டளைகள் மற்றும் சில செயல்பாடுகள் rvim இல் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E146: Regular expressions can't be delimited by letters
ta: E146: வழக்கமான வெளிப்பாடுகளை எழுத்துக்களால் பிரிக்க முடியாது

en: E147: Cannot do :global recursive with a range
ta: E147: செய்ய முடியாது: வரம்புடன் கூடிய உலகளாவிய சுழல்நிலை

en: E148: Regular expression missing from :global
ta: E148: குளோபலில் வழக்கமான வெளிப்பாடு இல்லை

en: E149: Sorry, no help for %s
ta: E149: மன்னிக்கவும், %sக்கு எந்த உதவியும் இல்லை

en: E1500: Cannot mix positional and non-positional arguments: %s
ta: E1500: நிலை மற்றும் நிலை அல்லாத வாதங்களைக் கலக்க முடியாது: %s

en: E1501: format argument %d unused in $-style format: %s
ta: E1501: வடிவமைப்பு உரையாடல் %d $-பாணி வடிவத்தில் பயன்படுத்தப்படவில்லை: %s

en: E1502: Positional argument %d used as field width reused as different type: %s/%s
ta: E1502: நிலை உரையாடல் %d புல அகலமாகப் பயன்படுத்தப்பட்டது வேறு வகையாக மீண்டும் பயன்படுத்தப்பட்டது: %s/%s

en: E1503: Positional argument %d out of bounds: %s
ta: E1503: நிலை உரையாடல் %d எல்லைக்கு வெளியே: %s

en: E1504: Positional argument %d type used inconsistently: %s/%s
ta: E1504: நிலை உரையாடல் %d வகை சீரற்ற முறையில் பயன்படுத்தப்படுகிறது: %s/%s

en: E1505: Invalid format specifier: %s
ta: E1505: தவறான வடிவமைப்பு விவரக்குறிப்பு: %s

en: E1506: Buffer too small to copy xattr value or key
ta: E1506: xattr மதிப்பு அல்லது விசையை நகலெடுக்க இடையகம் மிகவும் சிறியது

en: E1508: Size of the extended attribute value is larger than the maximum size allowed
ta: E1508: நீட்டிக்கப்பட்ட பண்புக்கூறு மதிப்பின் அளவு அனுமதிக்கப்பட்ட அதிகபட்ச அளவை விட அதிகமாக உள்ளது

en: E1509: Error occurred when reading or writing extended attribute
ta: E1509: நீட்டிக்கப்பட்ட பண்புக்கூறைப் படிக்கும்போது அல்லது எழுதும்போது பிழை ஏற்பட்டது

en: E150: Not a directory: %s
ta: E150: அடைவு அல்ல: %s

en: E1510: Value too large: %s
ta: E1510: மதிப்பு மிகப் பெரியது: %s

en: E1511: Wrong number of characters for field "%s"
ta: E1511: "%s" புலத்திற்கான எழுத்துகளின் தவறான எண்ணிக்கை

en: E1512: Wrong character width for field "%s"
ta: E1512: "%s" புலத்திற்கான தவறான எழுத்து அகலம்

en: E1513: Cannot switch buffer. 'winfixbuf' is enabled
ta: E1513: இடையகத்தை மாற்ற முடியாது. 'winfixbuf' இயக்கப்பட்டது

en: E1514: 'findfunc' did not return a List type
ta: E1514: 'findfunc' ஒரு பட்டியல் வகையை வழங்கவில்லை

en: E1515: Unable to convert from '%s' encoding
ta: E1515: '%s' குறியாக்கத்திலிருந்து மாற்ற முடியவில்லை

en: E1516: Unable to convert to '%s' encoding
ta: E1516: '%s' குறியாக்கத்திற்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: E1517: Can only compare Tuple with Tuple
ta: E1517: Tuple ஐ Tuple உடன் மட்டுமே ஒப்பிட முடியும்

en: E1518: Invalid operation for Tuple
ta: E1518: Tuple க்கான தவறான செயல்பாடு

en: E1519: Tuple index out of range: %ld
ta: E1519: Tuple குறியெண் out of எல்லை: %ld

en: E151: No match: %s
ta: E151: பொருத்தம் இல்லை: %s

en: E1520: Using a Tuple as a Number
ta: E1520: ஒரு டுபிளை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1521: Using a Tuple as a Float
ta: E1521: ஒரு டூபிளை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1522: Using a Tuple as a String
ta: E1522: ஒரு டூப்ளை ஒரு சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E1523: String, List, Tuple or Blob required
ta: E1523: சரம், பட்டியல், டூப்பிள் அல்லது ப்ளாப் தேவை

en: E1524: Cannot use a tuple with function %s
ta: E1524: %s செயல்பாடு கொண்ட ட்யூபிளைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1525: Argument of %s must be a List, Tuple, String, Dictionary or Blob
ta: E1525: %s இன் உரையாடல் ஒரு பட்டியல், Tuple, String, Dictionary அல்லது Blob ஆக இருக்க வேண்டும்

en: E1526: Missing end of Tuple ')': %s
ta: E1526: Tuple ')' இன் முடிவு காணவில்லை: %s

en: E1527: Missing comma in Tuple: %s
ta: E1527: Tuple இல் கமா இல்லை: %s

en: E1528: List or Tuple or Blob required for argument %d
ta: E1528: உரையாடல் %dக்கு பட்டியல் அல்லது Tuple அல்லது Blob தேவை

en: E1529: List or Tuple required for argument %d
ta: E1529: உரையாடல் %dக்கு பட்டியல் அல்லது Tuple தேவை

en: E152: Cannot open %s for writing
ta: E152: எழுதுவதற்கு %s ஐ திறக்க முடியாது

en: E1530: List or Tuple or Dictionary required for argument %d
ta: E1530: உரையாடல் %dக்கு பட்டியல் அல்லது Tuple அல்லது அகராதி தேவை

en: E1531: Argument of %s must be a List, Tuple, Dictionary or Blob
ta: E1531: %s இன் உரையாடல் ஒரு பட்டியல், டூப்பிள், அகராதி அல்லது குமிழியாக இருக்க வேண்டும்

en: E1532: Cannot modify a tuple
ta: E1532: ஒரு டூபிளை மாற்ற முடியாது

en: E1533: Cannot slice a tuple
ta: E1533: ஒரு டூபிளை வெட்ட முடியாது

en: E1534: Tuple required for argument %d
ta: E1534: உரையாடல் %dக்கு Tuple தேவை

en: E1535: List or Tuple required
ta: E1535: பட்டியல் அல்லது Tuple தேவை

en: E1536: Tuple required
ta: E1536: Tuple தேவை

en: E1537: Less targets than Tuple items
ta: E1537: Tuple பொருட்களை விட குறைவான இலக்குகள்

en: E1538: More targets than Tuple items
ta: E1538: Tuple பொருட்களை விட அதிக இலக்குகள்

en: E1539: Variadic tuple must end with a list type: %s
ta: E1539: மாறுபட்ட டூப்பிள் ஒரு பட்டியல் வகையுடன் முடிவடைய வேண்டும்: %s

en: E153: Unable to open %s for reading
ta: E153: படிக்க %s ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: E1540: Cannot use a variadic tuple in concatenation
ta: E1540: இணைப்பில் மாறுபாடுள்ள டூப்பிளைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1541: Value too large, max Unicode codepoint is U+10FFFF
ta: E1541: மதிப்பு மிகப் பெரியது, அதிகபட்ச யூனிகோட் குறியீட்டுப் புள்ளி U+10FFFF ஆகும்

en: E1542: Cannot have a negative or zero number of quickfix/location lists
ta: E1542: விரைவுப் பொருத்தம்/இருப்பிடப் பட்டியல்களின் எதிர்மறை அல்லது சுழிய எண்ணைக் கொண்டிருக்க முடியாது

en: E1543: Cannot have more than a hundred quickfix/location lists
ta: E1543: நூற்றுக்கும் மேற்பட்ட விரைவுத் திருத்தம்/இருப்பிடப் பட்டியல்கள் இருக்கக்கூடாது

en: E1544: Failed resizing the quickfix/location list stack
ta: E1544: Quickfix/location பட்டியல் stackஐ மறுஅளவிடுவதில் தோல்வி

en: E1545: Quickfix list stack unavailable
ta: E1545: Quickfix பட்டியல் ச்டாக் கிடைக்கவில்லை

en: E1546: Cannot switch to a closing buffer
ta: E1546: மூடும் இடையகத்திற்கு மாற முடியாது

en: E1547: This version of Vim does support :redrawtabpanel
ta: E1547: Vim இன் இந்தப் பதிப்பு :redrawtabpanel ஐ ஆதரிக்கிறது

en: E1548: Wayland connection is unavailable
ta: E1548: வேலண்ட் இணைப்பு கிடைக்கவில்லை

en: E1549: Cannot have more than %d diff anchors
ta: E1549: %d க்கும் அதிகமான வேறுபாடு அறிவிப்பாளர்கள் இருக்க முடியாது

en: E154: Duplicate tag "%s" in file %s/%s
ta: E154: %s/%s கோப்பில் "%s" என்ற நகல் குறிச்சொல்

en: E1550: Failed to find all diff anchors
ta: E1550: அனைத்து டிஃப் ஆங்கர்களையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E1551: Cannot open a popup window to a closing buffer
ta: E1551: மேல்தோன்றல் சாளரத்தை மூடும் இடையகத்திற்கு திறக்க முடியாது

en: E1552: Type variable name must start with an uppercase letter: %s
ta: E1552: வகை மாறி பெயர் ஒரு பெரிய எழுத்துடன் தொடங்க வேண்டும்: %s

en: E1553: Missing comma after type in generic function: %s
ta: E1553: பொதுவான செயல்பாட்டில் வகைக்குப் பிறகு காற்புள்ளி இல்லை: %s

en: E1554: Missing '>' in generic function: %s
ta: E1554: பொதுவான செயல்பாட்டில் '>' இல்லை: %s

en: E1555: Empty type list specified for generic function '%s'
ta: E1555: '%s' என்ற பொதுவான செயல்பாட்டிற்காக குறிப்பிடப்பட்ட வெற்று வகை பட்டியல்

en: E1556: Too many types specified for generic function '%s'
ta: E1556: '%s' என்ற பொதுவான செயல்பாட்டிற்காகக் குறிப்பிடப்பட்ட பல வகைகள்

en: E1557: Not enough types specified for generic function '%s'
ta: E1557: பொதுவான செயல்பாடு '%s'க்கு போதுமான வகை குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: E1558: Unknown generic function: %s
ta: E1558: தெரியவில்லை generic function: %s

en: E1559: Type arguments missing for generic function '%s'
ta: E1559: பொதுவான செயல்பாடு '%s' க்கு வகை உரையாடல் இல்லை

en: E155: Unknown sign: %s
ta: E155: தெரியாத அடையாளம்: %s

en: E1560: Not a generic function: %s
ta: E1560: பொதுவான செயல்பாடு அல்ல: %s

en: E1561: Duplicate type variable name: %s
ta: E1561: நகல் வகை மாறி பெயர்: %s

en: E1562: Diff anchors cannot be used with hidden diff windows
ta: E1562: மறைக்கப்பட்ட டிஃப் விண்டோக்களுடன் டிஃப் ஆங்கர்களைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1563: Socket path is too big
ta: E1563: சாக்கெட் பாதை மிகவும் பெரியது

en: E1564: Socket name cannot have slashes in it without being a path
ta: E1564: சாக்கெட் பெயர் ஒரு பாதையாக இல்லாமல் சாய்வுகளைக் கொண்டிருக்க முடியாது

en: E1565: Socket server is not online, call remote_startserver() first
ta: E1565: சாக்கெட் சர்வர் ஆன்லைனில் இல்லை, முதலில் remote_startserver() ஐ அழைக்கவும்

en: E1566: Failed connecting to socket %s: %s
ta: E1566: சாக்கெட் %s: %s உடன் இணைப்பதில் தோல்வி

en: E1567: Cannot start socket server, socket path is unavailable
ta: E1567: சாக்கெட் சேவையகத்தைத் தொடங்க முடியாது, சாக்கெட் பாதை கிடைக்கவில்லை

en: E1568: OSC command response timed out: %.*s
ta: E1568: OSC கட்டளை பதில் நேரம் முடிந்தது: %.*s

en: E1569: Cannot use listener_add in a listener callback
ta: E1569: கேட்பவரின் அழைப்பில் கேட்பவர்_சேர்வைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E156: Missing sign name
ta: E156: அடையாளம் பெயர் இல்லை

en: E1570: Cannot use redraw_listener_add in a redraw listener callback
ta: E1570: redraw_listener_addஐ மீண்டும் வரைய கேட்பவர் அழைப்பில் பயன்படுத்த முடியாது

en: E1571: Must specify at least one callback for redraw_listener_add
ta: E1571: redraw_listener_add க்கு குறைந்தது ஒரு கால்பேக்கையாவது குறிப்பிட வேண்டும்

en: E157: Invalid sign ID: %d
ta: E157: தவறான அடையாள ஐடி: %d

en: E158: Invalid buffer name: %s
ta: E158: தவறான இடையகப் பெயர்: %s

en: E159: Missing sign number
ta: E159: குறி எண் இல்லை

en: E15: Invalid expression: "%s"
ta: E15: தவறான வெளிப்பாடு: "%s"

en: E160: Unknown sign command: %s
ta: E160: அறியப்படாத குறி கட்டளை: %s

en: E161: Breakpoint not found: %s
ta: E161: பிரேக் பாயிண்ட் கிடைக்கவில்லை: %s

en: E162: No write since last change for buffer "%s"
ta: E162: "%s" இடையகத்திற்கான கடைசி மாற்றத்திற்குப் பிறகு எழுதப்படவில்லை

en: E163: There is only one file to edit
ta: E163: திருத்த ஒரே ஒரு கோப்பு உள்ளது

en: E164: Cannot go before first file
ta: E164: முதல் கோப்புக்கு முன் செல்ல முடியாது

en: E165: Cannot go beyond last file
ta: E165: கடைசி கோப்புக்கு அப்பால் செல்ல முடியாது

en: E166: Can't open linked file for writing
ta: E166: எழுதுவதற்கு இணைக்கப்பட்ட கோப்பை திறக்க முடியாது

en: E167: :scriptencoding used outside of a sourced file
ta: E167: :ச்கிரிப்டென்கோடிங் ஒரு மூலக் கோப்பின் வெளியே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: E168: :finish used outside of a sourced file
ta: E168: :பினிச் ஒரு ஆதார் கோப்பின் வெளியே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: E169: Command too recursive
ta: E169: கட்டளை மிகவும் சுழல்நிலை

en: E16: Invalid range
ta: E16: தவறான வரம்பு

en: E170: Missing :endfor
ta: E170: காணவில்லை:endfor

en: E170: Missing :endwhile
ta: E170: காணவில்லை: இறுதியில்

en: E171: Missing :endif
ta: E171: காணவில்லை :endif

en: E172: Missing marker
ta: E172: குறிப்பான் காணவில்லை

en: E173: %d more file to edit | E173: %d more files to edit
ta[0]: E173: மேலும் %d கோப்பு திருத்த வேண்டும்
ta[1]: E173: திருத்த இன்னும் %d கோப்புகள் உள்ளன

en: E174: Command already exists: add ! to replace it: %s
ta: E174: கட்டளை ஏற்கனவே உள்ளது: சேர் ! அதை மாற்ற: %s

en: E175: No attribute specified
ta: E175: பண்புக்கூறு எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: E176: Invalid number of arguments
ta: E176: மதிப்புருக்களின் தவறான எண்ணிக்கை

en: E177: Count cannot be specified twice
ta: E177: எண்ணிக்கையை இருமுறை குறிப்பிட முடியாது

en: E178: Invalid default value for count
ta: E178: எண்ணிக்கைக்கான தவறான இயல்புநிலை மதிப்பு

en: E179: Argument required for %s
ta: E179: %sக்கு உரையாடல் தேவை

en: E17: "%s" is a directory
ta: E17: "%s" என்பது ஒரு அடைவு

en: E180: Invalid address type value: %s
ta: E180: தவறான முகவரி வகை மதிப்பு: %s

en: E180: Invalid complete value: %s
ta: E180: தவறான முழு மதிப்பு: %s

en: E181: Invalid attribute: %s
ta: E181: தவறான பண்புக்கூறு: %s

en: E182: Invalid command name
ta: E182: தவறான கட்டளை பெயர்

en: E183: User defined commands must start with an uppercase letter
ta: E183: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட கட்டளைகள் பெரிய எழுத்துடன் தொடங்க வேண்டும்

en: E184: No such user-defined command: %s
ta: E184: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட கட்டளை எதுவும் இல்லை: %s

en: E185: Cannot find color scheme '%s'
ta: E185: வண்ணத் திட்டத்தை '%s' கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E186: No previous directory
ta: E186: முந்தைய கோப்பகம் இல்லை

en: E187: Directory unknown
ta: E187: கோப்பகம் தெரியவில்லை

en: E188: Obtaining window position not implemented for this platform
ta: E188: சாளர நிலையைப் பெறுவது இந்த தளத்திற்கு செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: E189: "%s" exists (add ! to override)
ta: E189: "%s" உள்ளது (சேர் ! மேலெழுத)

en: E18: Unexpected characters in :let
ta: E18: :let இல் எதிர்பாராத எழுத்துக்கள்

en: E18: Unexpected characters in assignment
ta: E18: ஒதுக்கீட்டில் எதிர்பாராத எழுத்துக்கள்

en: E190: Cannot open "%s" for writing
ta: E190: எழுதுவதற்கு "%s" ஐ திறக்க முடியாது

en: E191: Argument must be a letter or forward/backward quote
ta: E191: உரையாடல் ஒரு எழுத்து அல்லது முன்னோக்கி/பின்னோக்கிய மேற்கோளாக இருக்க வேண்டும்

en: E192: Recursive use of :normal too deep
ta: E192: இன் சுழல்நிலை பயன்பாடு : இயல்பான மிக ஆழமானது

en: E193: %s not inside a function
ta: E193: %s ஒரு செயல்பாட்டிற்குள் இல்லை

en: E194: No alternate file name to substitute for '#'
ta: E194: '#' க்கு மாற்றாக மாற்று கோப்பு பெயர் இல்லை

en: E195: Cannot open viminfo file for reading
ta: E195: வாசிப்பதற்காக viminfo கோப்பை திறக்க முடியாது

en: E196: No digraphs in this version
ta: E196: இந்தப் பதிப்பில் டிக்ராஃப்கள் இல்லை

en: E197: Cannot set language to "%s"
ta: E197: மொழியை "%s"க்கு அமைக்க முடியாது

en: E199: Active window or buffer changed or deleted
ta: E199: செயலில் உள்ள சாளரம் அல்லது இடையகம் மாற்றப்பட்டது அல்லது நீக்கப்பட்டது

en: E19: Mark has invalid line number
ta: E19: மார்க் தவறான வரி எண்ணைக் கொண்டுள்ளது

en: E200: *ReadPre autocommands made the file unreadable
ta: E200: *ReadPre தன்னியக்க கட்டளைகள் கோப்பை படிக்க முடியாததாக ஆக்கியது

en: E201: *ReadPre autocommands must not change current buffer
ta: E201: *ReadPre தானியங்கு கட்டளைகள் தற்போதைய இடையகத்தை மாற்றக்கூடாது

en: E202: Conversion made file unreadable!
ta: E202: மாற்றியமைக்கப்பட்ட கோப்பை படிக்க முடியவில்லை!

en: E203: Autocommands deleted or unloaded buffer to be written
ta: E203: தானியங்கு கட்டளைகள் நீக்கப்பட்டன அல்லது எழுதப்பட வேண்டிய தாங்கல் இறக்கப்பட்டது

en: E204: Autocommand changed number of lines in unexpected way
ta: E204: ஆட்டோகமாண்ட் எதிர்பாராத விதத்தில் வரிகளின் எண்ணிக்கையை மாற்றியது

en: E205: Patchmode: can't save original file
ta: E205: Patchmode: அசல் கோப்பைச் சேமிக்க முடியாது

en: E206: Patchmode: can't touch empty original file
ta: E206: பேட்ச்மோடு: வெற்று அசல் கோப்பைத் தொட முடியாது

en: E207: Can't delete backup file
ta: E207: காப்புப் பிரதி கோப்பை நீக்க முடியாது

en: E208: Error writing to "%s"
ta: E208: "%s"க்கு எழுதுவதில் பிழை

en: E209: Error closing "%s"
ta: E209: "%s" ஐ மூடுவதில் பிழை

en: E20: Mark not set
ta: E20: குறி அமைக்கப்படவில்லை

en: E210: Error reading "%s"
ta: E210: "%s" வாசிப்பதில் பிழை

en: E211: File "%s" no longer available
ta: E211: கோப்பு "%s" இனி கிடைக்காது

en: E212: Can't open file for writing
ta: E212: எழுதுவதற்கு கோப்பை திறக்க முடியாது

en: E213: Cannot convert (add ! to write without conversion)
ta: E213: மாற்ற முடியாது (மாற்றம் இல்லாமல் எழுத ! சேர்)

en: E214: Can't find temp file for writing
ta: E214: எழுதுவதற்கான தற்காலிக கோப்பை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E215: Illegal character after *: %s
ta: E215: *க்குப் பின் சட்டவிரோத எழுத்து: %s

en: E216: No such event: %s
ta: E216: அத்தகைய நிகழ்வு இல்லை: %s

en: E216: No such group or event: %s
ta: E216: அத்தகைய குழு அல்லது நிகழ்வு இல்லை: %s

en: E217: Can't execute autocommands for ALL events
ta: E217: அனைத்து நிகழ்வுகளுக்கும் தன்னியக்க கட்டளைகளை இயக்க முடியாது

en: E218: Autocommand nesting too deep
ta: E218: ஆட்டோகமாண்ட் கூடு மிகவும் ஆழமானது

en: E219: Missing {.
ta: E219: காணவில்லை {.

en: E21: Cannot make changes, 'modifiable' is off
ta: E21: மாற்றங்களைச் செய்ய முடியாது, 'மாற்றக்கூடியது' முடக்கத்தில் உள்ளது

en: E220: Missing }.
ta: E220: காணவில்லை }.

en: E221: Marker cannot start with lower case letter
ta: E221: மார்க்கர் சிறிய எழுத்துடன் தொடங்க முடியாது

en: E223: Recursive mapping
ta: E223: சுழல்நிலை மேப்பிங்

en: E224: Global abbreviation already exists for %s
ta: E224: %sக்கு ஏற்கனவே உலகளாவிய சுருக்கம் உள்ளது

en: E225: Global mapping already exists for %s
ta: E225: உலகளாவிய மேப்பிங் ஏற்கனவே %sக்கு உள்ளது

en: E226: Abbreviation already exists for %s
ta: E226: %sக்கு ஏற்கனவே சுருக்கம் உள்ளது

en: E227: Mapping already exists for %s
ta: E227: %sக்கு ஏற்கனவே மேப்பிங் உள்ளது

en: E229: Cannot start the GUI
ta: E229: GUI ஐ தொடங்க முடியாது

en: E22: Scripts nested too deep
ta: E22: ச்கிரிப்ட்கள் மிகவும் ஆழமாக உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளன

en: E230: Cannot read from "%s"
ta: E230: "%s" இலிருந்து படிக்க முடியாது

en: E231: 'guifontwide' invalid
ta: E231: 'guifontwide' தவறானது

en: E233: Cannot open display
ta: E233: காட்சியைத் திறக்க முடியாது

en: E234: Unknown fontset: %s
ta: E234: தெரியவில்லை: %s

en: E235: Unknown font: %s
ta: E235: தெரியாத எழுத்துரு: %s

en: E236: Font "%s" is not fixed-width
ta: E236: எழுத்துரு "%s" நிலையான அகலம் இல்லை

en: E237: Printer selection failed
ta: E237: பிரிண்டர் தேர்வு தோல்வியடைந்தது

en: E238: Print error: %s
ta: E238: அச்சுப் பிழை: %s

en: E239: Invalid sign text: %s
ta: E239: தவறான அடையாள உரை: %s

en: E23: No alternate file
ta: E23: மாற்று கோப்பு இல்லை

en: E240: No connection to the X server
ta: E240: ஃச் சேவையகத்துடன் இணைப்பு இல்லை

en: E241: Unable to send to %s
ta: E241: %s க்கு அனுப்ப முடியவில்லை

en: E242: Can't split a window while closing another
ta: E242: மற்றொரு சாளரத்தை மூடும் போது ஒரு சாளரத்தை பிரிக்க முடியாது

en: E243: Argument not supported: "-%s"; Use the OLE version.
ta: E243: உரையாடல் ஆதரிக்கப்படவில்லை: "-%s"; OLE பதிப்பைப் பயன்படுத்தவும்.

en: E244: Illegal %s name "%s" in font name "%s"
ta: E244: "%s" எழுத்துருப் பெயரில் உள்ள சட்டவிரோத %s பெயர் "%s"

en: E245: Illegal char '%c' in font name "%s"
ta: E245: விதிமீறிய எழுத்து '%c' எழுத்துரு பெயரில் "%s"

en: E246: FileChangedShell autocommand deleted buffer
ta: E246: FileChangedShell ஆட்டோகமாண்ட் நீக்கப்பட்ட இடையக

en: E247: No registered server named "%s"
ta: E247: "%s" என்ற பெயரில் பதிவுசெய்யப்பட்ட சேவையகம் இல்லை

en: E248: Failed to send command to the destination program
ta: E248: இலக்கு நிரலுக்கு கட்டளையை அனுப்புவதில் தோல்வி

en: E249: Window layout changed unexpectedly
ta: E249: எதிர்பாராத விதமாக சாளர தளவமைப்பு மாற்றப்பட்டது

en: E24: No such abbreviation
ta: E24: அத்தகைய சுருக்கம் இல்லை

en: E250: Fonts for the following charsets are missing in fontset %s:
ta: E250: பின்வரும் எழுத்துக்குறிகளுக்கான எழுத்துருக்கள் எழுத்துருத்தொகுப்பு %s இல் இல்லை:

en: E251: VIM instance registry property is badly formed.  Deleted!
ta: E251: VIM நிகழ்வுப் பதிவுச் சொத்து மோசமாக உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. நீக்கப்பட்டது!

en: E252: Fontset name: %s - Font '%s' is not fixed-width
ta: E252: எழுத்துருவின் பெயர்: %s - எழுத்துரு '%s' நிலையான அகலம் இல்லை

en: E253: Fontset name: %s
ta: E253: எழுத்துருவின் பெயர்: %s

en: E254: Cannot allocate color %s
ta: E254: %s வண்ணத்தை ஒதுக்க முடியாது

en: E255: Couldn't read in sign data
ta: E255: உள்நுழைவுத் தரவைப் படிக்க முடியவில்லை

en: E257: cstag: Tag not found
ta: E257: cstag: டேக் கிடைக்கவில்லை

en: E258: Unable to send to client
ta: E258: கிளையண்டிற்கு அனுப்ப முடியவில்லை

en: E259: No matches found for cscope query %s of %s
ta: E259: %s இன் %s சிநோக்கம் வினவலுக்கு எந்தப் பொருத்தமும் இல்லை

en: E25: GUI cannot be used: Not enabled at compile time
ta: E25: GUI ஐப் பயன்படுத்த முடியாது: தொகுக்கும் நேரத்தில் இயக்கப்படவில்லை

en: E260: Missing name after ->
ta: E260: -> பிறகு பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: E261: Cscope connection %s not found
ta: E261: Cscope இணைப்பு %s கிடைக்கவில்லை

en: E262: Error reading cscope connection %d
ta: E262: சிநோக்கம் இணைப்பைப் படிப்பதில் பிழை %d

en: E263: Sorry, this command is disabled, the Python library could not be loaded.
ta: E263: மன்னிக்கவும், இந்த கட்டளை முடக்கப்பட்டுள்ளது, பைதான் நூலகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: E264: Python: Error initialising I/O objects
ta: E264: பைதான்: I/O பொருட்களை துவக்குவதில் பிழை

en: E265: $_ must be an instance of String
ta: E265: $_ என்பது சரத்தின் நிகழ்வாக இருக்க வேண்டும்

en: E266: Sorry, this command is disabled, the Ruby library could not be loaded.
ta: E266: மன்னிக்கவும், இந்த கட்டளை முடக்கப்பட்டுள்ளது, ரூபி நூலகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: E267: Unexpected return
ta: E267: எதிர்பாராத வருவாய்

en: E268: Unexpected next
ta: E268: அடுத்தது எதிர்பாராதது

en: E269: Unexpected break
ta: E269: எதிர்பாராத இடைவெளி

en: E26: Hebrew cannot be used: Not enabled at compile time
ta: E26: ஈப்ரு பயன்படுத்த முடியாது: தொகுக்கும் நேரத்தில் இயக்கப்படவில்லை

en: E270: Unexpected redo
ta: E270: எதிர்பாராத மீண்டும் வெற்றி

en: E271: Retry outside of rescue clause
ta: E271: மீட்பு விதிக்கு வெளியே மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: E272: Unhandled exception
ta: E272: கையாளப்படாத விதிவிலக்கு

en: E273: Unknown longjmp status %d
ta: E273: தெரியாத longjmp நிலை %d

en: E274: No white space allowed before parenthesis
ta: E274: அடைப்புக்குறிக்குள் வெள்ளை இடைவெளி அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E275: Cannot add text property to unloaded buffer
ta: E275: இறக்கப்பட்ட இடையகத்தில் உரைப் பண்புகளைச் சேர்க்க முடியாது

en: E276: Cannot use function as a method: %s
ta: E276: செயல்பாட்டை ஒரு முறையாகப் பயன்படுத்த முடியாது: %s

en: E277: Unable to read a server reply
ta: E277: சர்வர் பதிலைப் படிக்க முடியவில்லை

en: E279: Sorry, ++shell is not supported on this system
ta: E279: மன்னிக்கவும், இந்த கணினியில் ++ செல் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E27: Farsi support has been removed
ta: E27: ஃபார்சி உதவி அகற்றப்பட்டது

en: E282: Cannot read from "%s"
ta: E282: "%s" இலிருந்து படிக்க முடியாது

en: E283: No marks matching "%s"
ta: E283: "%s" உடன் எந்த மதிப்பெண்களும் பொருந்தவில்லை

en: E284: Cannot set IC values
ta: E284: IC மதிப்புகளை அமைக்க முடியாது

en: E285: Failed to create input context
ta: E285: உள்ளீட்டு சூழலை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: E286: Failed to open input method
ta: E286: உள்ளீட்டு முறையைத் திறக்க முடியவில்லை

en: E287: Warning: Could not set destroy callback to IM
ta: E287: எச்சரிக்கை: அழிக்கப்பட்ட அழைப்பை IM க்கு அமைக்க முடியவில்லை

en: E288: Input method doesn't support any style
ta: E288: உள்ளீட்டு முறை எந்த பாணியையும் ஆதரிக்காது

en: E289: Input method doesn't support my preedit type
ta: E289: உள்ளீட்டு முறை எனது ப்ரீடிட் வகையை ஆதரிக்காது

en: E28: No such highlight group name: %s
ta: E28: இது போன்ற ஐலைட் குழு பெயர் இல்லை: %s

en: E290: List or number required
ta: E290: பட்டியல் அல்லது எண் தேவை

en: E294: Seek error in swap file read
ta: E294: ச்வாப் கோப்பு வாசிப்பில் சீக் பிழை

en: E295: Read error in swap file
ta: E295: ச்வாப் கோப்பில் வாசிப்பு பிழை

en: E296: Seek error in swap file write
ta: E296: ச்வாப் கோப்பு எழுதுவதில் சீக் பிழை

en: E297: Write error in swap file
ta: E297: ச்வாப் கோப்பில் எழுதுவதில் பிழை

en: E299: Perl evaluation forbidden in sandbox without the Safe module
ta: E299: பாதுகாப்பான தொகுதி இல்லாமல் சாண்ட்பாக்சில் பெர்ல் மதிப்பீடு தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது

en: E29: No inserted text yet
ta: E29: இன்னும் உரை செருகப்படவில்லை

en: E300: Swap file already exists (symlink attack?)
ta: E300: ச்வாப் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது (சிம்லிங்க் தாக்குதல்?)

en: E301: Oops, lost the swap file!!!
ta: E301: அச்சச்சோ, ச்வாப் கோப்பு தொலைந்து விட்டது!!!

en: E302: Could not rename swap file
ta: E302: swap கோப்பை மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: E303: Unable to open swap file for "%s", recovery impossible
ta: E303: "%s"க்கான ச்வாப் கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை, மீட்டெடுப்பது சாத்தியமில்லை

en: E305: No swap file found for %s
ta: E305: %sக்கான swap கோப்பு எதுவும் இல்லை

en: E306: Cannot open %s
ta: E306: %s ஐ திறக்க முடியாது

en: E307: %s does not look like a Vim swap file
ta: E307: %s ஆனது Vim swap கோப்பு போல் இல்லை

en: E308: Warning: Original file may have been changed
ta: E308: எச்சரிக்கை: அசல் கோப்பு மாற்றப்பட்டிருக்கலாம்

en: E309: Unable to read block 1 from %s
ta: E309: %s இலிருந்து தொகுதி 1 ஐப் படிக்க முடியவில்லை

en: E30: No previous command line
ta: E30: முந்தைய கட்டளை வரி இல்லை

en: E310: Block 1 ID wrong (%s not a .swp file?)
ta: E310: தடு 1 அடையாளம் தவறு (%s .swp கோப்பு அல்லவா?)

en: E311: Recovery Interrupted
ta: E311: மீட்பு தடைபட்டது

en: E312: Errors detected while recovering; look for lines starting with ???
ta: E312: மீட்டெடுக்கும் போது பிழைகள் கண்டறியப்பட்டன; என்று தொடங்கும் வரிகளைத் தேடுங்கள் ???

en: E313: Cannot preserve, there is no swap file
ta: E313: பாதுகாக்க முடியாது, ச்வாப் கோப்பு இல்லை

en: E314: Preserve failed
ta: E314: பாதுகாக்க முடியவில்லை

en: E319: Sorry, the command is not available in this version
ta: E319: மன்னிக்கவும், இந்தப் பதிப்பில் கட்டளை கிடைக்கவில்லை

en: E31: No such mapping
ta: E31: அத்தகைய மேப்பிங் இல்லை

en: E321: Could not reload "%s"
ta: E321: "%s" ஐ மீண்டும் ஏற்ற முடியவில்லை

en: E324: Can't open PostScript output file
ta: E324: போச்ட்ச்கிரிப்ட் வெளியீட்டு கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: E325: ATTENTION
ta: E325: கவனம்

en: E326: Too many swap files found
ta: E326: பல இடமாற்று கோப்புகள் காணப்பட்டன

en: E327: Part of menu-item path is not sub-menu
ta: E327: பட்டியல் உருப்படி பாதையின் ஒரு பகுதி துணை பட்டியல் அல்ல

en: E328: Menu only exists in another mode
ta: E328: பட்டியல் மற்றொரு பயன்முறையில் மட்டுமே உள்ளது

en: E329: No menu "%s"
ta: E329: "%s" பட்டியல் இல்லை

en: E32: No file name
ta: E32: கோப்பு பெயர் இல்லை

en: E330: Menu path must not lead to a sub-menu
ta: E330: பட்டியல் பாதை துணை மெனுவிற்கு இட்டுச் செல்லக்கூடாது

en: E331: Must not add menu items directly to menu bar
ta: E331: பட்டியல் உருப்படிகளை நேரடியாக பட்டியல் பட்டியில் சேர்க்கக்கூடாது

en: E332: Separator cannot be part of a menu path
ta: E332: பிரிப்பான் பட்டியல் பாதையின் ஒரு பகுதியாக இருக்க முடியாது

en: E333: Menu path must lead to a menu item
ta: E333: பட்டியல் பாதை ஒரு பட்டியல் உருப்படிக்கு வழிவகுக்கும்

en: E334: Menu not found: %s
ta: E334: பட்டியல் கிடைக்கவில்லை: %s

en: E335: Menu not defined for %s mode
ta: E335: %s பயன்முறைக்கு பட்டியல் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: E336: Menu path must lead to a sub-menu
ta: E336: பட்டியல் பாதை ஒரு துணை மெனுவிற்கு வழிவகுக்கும்

en: E337: Menu not found - check menu names
ta: E337: பட்டியல் கிடைக்கவில்லை - பட்டியல் பெயர்களைச் சரிபார்க்கவும்

en: E338: Sorry, no file browser in console mode
ta: E338: மன்னிக்கவும், கன்சோல் பயன்முறையில் கோப்பு உலாவி இல்லை

en: E339: Pattern too long
ta: E339: வடிவம் மிக நீளமானது

en: E33: No previous substitute regular expression
ta: E33: முந்தைய மாற்று வழக்கமான வெளிப்பாடு இல்லை

en: E340: Internal error; if you can reproduce please report a bug
ta: E340: உள் பிழை; உங்களால் மீண்டும் உருவாக்க முடிந்தால், பிழையைப் புகாரளிக்கவும்

en: E342: Out of memory!  (allocating %lu bytes)
ta: E342: நினைவகம் இல்லை! (%lu பைட்டுகளை ஒதுக்குகிறது)

en: E343: Invalid path: '**[number]' must be at the end of the path or be followed by '%s'.
ta: E343: தவறான பாதை: '**[எண்]' பாதையின் முடிவில் இருக்க வேண்டும் அல்லது அதைத் தொடர்ந்து '%s' இருக்க வேண்டும்.

en: E344: Can't find directory "%s" in cdpath
ta: E344: cdpathல் "%s" கோப்பகத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E345: Can't find file "%s" in path
ta: E345: பாதையில் "%s" கோப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E346: No more directory "%s" found in cdpath
ta: E346: cdpath இல் "%s" கோப்பகம் இல்லை

en: E347: No more file "%s" found in path
ta: E347: பாதையில் "%s" கோப்பு இல்லை

en: E348: No string under cursor
ta: E348: கர்சரின் கீழ் சரம் இல்லை

en: E349: No identifier under cursor
ta: E349: கர்சரின் கீழ் அடையாளங்காட்டி இல்லை

en: E34: No previous command
ta: E34: முந்தைய கட்டளை இல்லை

en: E350: Cannot create fold with current 'foldmethod'
ta: E350: தற்போதைய 'மடிப்பு முறை' மூலம் மடிப்பை உருவாக்க முடியாது

en: E351: Cannot delete fold with current 'foldmethod'
ta: E351: தற்போதைய 'மடிப்பு முறை' மூலம் மடிப்பை நீக்க முடியாது

en: E352: Cannot erase folds with current 'foldmethod'
ta: E352: தற்போதைய 'மடிப்பு முறை' மூலம் மடிப்புகளை அழிக்க முடியாது

en: E353: Nothing in register %s
ta: E353: பதிவு %s இல் எதுவும் இல்லை

en: E354: Invalid register name: '%s'
ta: E354: தவறான பதிவு பெயர்: '%s'

en: E355: Unknown option: %s
ta: E355: தெரியாத விருப்பம்: %s

en: E357: 'langmap': Matching character missing for %s
ta: E357: 'langmap': %sக்கு பொருந்தக்கூடிய எழுத்து இல்லை

en: E358: 'langmap': Extra characters after semicolon: %s
ta: E358: 'langmap': அரைப்புள்ளிக்குப் பிறகு கூடுதல் எழுத்துகள்: %s

en: E359: Screen mode setting not supported
ta: E359: திரை பயன்முறை அமைப்பு ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E35: No previous regular expression
ta: E35: முந்தைய வழக்கமான வெளிப்பாடு இல்லை

en: E360: Cannot execute shell with -f option
ta: E360: -f விருப்பத்துடன் செல்லை இயக்க முடியாது

en: E362: Using a boolean value as a Float
ta: E362: பூலியன் மதிப்பை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E363: Pattern uses more memory than 'maxmempattern'
ta: E363: 'maxmempattern' ஐ விட பேட்டர்ன் அதிக நினைவகத்தைப் பயன்படுத்துகிறது

en: E364: Library call failed for "%s()"
ta: E364: "%s()"க்கான நூலக அழைப்பு தோல்வியடைந்தது

en: E365: Failed to print PostScript file
ta: E365: போச்ட்ச்கிரிப்ட் கோப்பை அச்சிடுவதில் தோல்வி

en: E366: Not allowed to enter a popup window
ta: E366: மேல்தோன்றல் சாளரத்தில் நுழைய அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E367: No such group: "%s"
ta: E367: அத்தகைய குழு இல்லை: "%s"

en: E368: Got SIG%s in libcall()
ta: E368: லிப்காலில்() SIG%s கிடைத்தது

en: E369: Invalid item in %s%%[]
ta: E369: %s%% இல் தவறான உருப்படி[]

en: E36: Not enough room
ta: E36: போதுமான அறை இல்லை

en: E370: Could not load library %s
ta: E370: %s நூலகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை

en: E370: Could not load library %s: %s
ta: E370: நூலகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை %s: %s

en: E371: Command not found
ta: E371: கட்டளை கிடைக்கவில்லை

en: E372: Too many %%%c in format string
ta: E372: வடிவமைப்பு சரத்தில் அதிகமான %%%c

en: E373: Unexpected %%%c in format string
ta: E373: வடிவமைப்பு சரத்தில் எதிர்பாராத %%%c

en: E374: Missing ] in format string
ta: E374: காணவில்லை ] வடிவமைப்பு சரத்தில்

en: E375: Unsupported %%%c in format string
ta: E375: %%%c வடிவமைப்பு சரத்தில் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E376: Invalid %%%c in format string prefix
ta: E376: %%%c வடிவமைப்பு சரம் முன்னொட்டில் தவறானது

en: E377: Invalid %%%c in format string
ta: E377: தவறான %%%c வடிவமைப்பு சரத்தில்

en: E378: 'errorformat' contains no pattern
ta: E378: 'errorformat' எந்த வடிவத்தையும் கொண்டிருக்கவில்லை

en: E379: Missing or empty directory name
ta: E379: விடுபட்ட அல்லது வெற்று அடைவு பெயர்

en: E37: No write since last change
ta: E37: கடைசி மாற்றத்திற்குப் பிறகு எழுதவில்லை

en: E37: No write since last change (add ! to override)
ta: E37: கடைசியாக மாற்றியதில் இருந்து எழுதவில்லை (மேற்செலுத்துவதற்கு சேர்!)

en: E380: At bottom of quickfix stack
ta: E380: Quickfix அடுக்கின் கீழே

en: E381: At top of quickfix stack
ta: E381: Quickfix அடுக்கின் மேல்

en: E382: Cannot write, 'buftype' option is set
ta: E382: எழுத முடியாது, 'பஃப்டைப்' விருப்பம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: E383: Invalid search string: %s
ta: E383: தவறான தேடல் சரம்: %s

en: E384: Search hit TOP without match for: %s
ta: E384: %sக்கு பொருந்தாமல் தேடல் மேலே ஐத் தாக்கியது

en: E385: Search hit BOTTOM without match for: %s
ta: E385: %s என்பதற்கான பொருத்தம் இல்லாமல் தேடுதல் பாட்டம் இட்

en: E386: Expected '?' or '/'  after ';'
ta: E386: எதிர்பார்க்கப்பட்டது '?' அல்லது '/' பிறகு ';'

en: E387: Match is on current line
ta: E387: போட்டி நடப்பு வரியில் உள்ளது

en: E388: Couldn't find definition
ta: E388: வரையறையைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E389: Couldn't find pattern
ta: E389: வடிவத்தைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E390: Illegal argument: %s
ta: E390: சட்டவிரோத வாதம்: %s

en: E391: No such syntax cluster: %s
ta: E391: அத்தகைய தொடரியல் கிளச்டர் இல்லை: %s

en: E392: No such syntax cluster: %s
ta: E392: அத்தகைய தொடரியல் கிளச்டர் இல்லை: %s

en: E393: group[t]here not accepted here
ta: E393: குழு[t]இங்கே ஏற்கப்படவில்லை

en: E394: Didn't find region item for %s
ta: E394: %sக்கான பிராந்திய உருப்படி கிடைக்கவில்லை

en: E395: Contains argument not accepted here
ta: E395: இங்கே ஏற்றுக்கொள்ளப்படாத வாதத்தைக் கொண்டுள்ளது

en: E397: Filename required
ta: E397: கோப்பு பெயர் தேவை

en: E398: Missing '=': %s
ta: E398: விடுபட்ட '=': %s

en: E399: Not enough arguments: syntax region %s
ta: E399: போதுமான வாதங்கள் இல்லை: தொடரியல் பகுதி %s

en: E39: Number expected
ta: E39: எதிர்பார்க்கப்படும் எண்

en: E400: No cluster specified
ta: E400: கிளச்டர் எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: E401: Pattern delimiter not found: %s
ta: E401: பேட்டர்ன் டிலிமிட்டர் இல்லை: %s

en: E402: Garbage after pattern: %s
ta: E402: முறைக்குப் பின் குப்பை: %s

en: E403: syntax sync: Line continuations pattern specified twice
ta: E403: தொடரியல் ஒத்திசைவு: வரி தொடர்ச்சி முறை இரண்டு முறை குறிப்பிடப்பட்டது

en: E404: Illegal arguments: %s
ta: E404: சட்டவிரோத வாதங்கள்: %s

en: E405: Missing equal sign: %s
ta: E405: சம அடையாளம் இல்லை: %s

en: E406: Empty argument: %s
ta: E406: வெற்று வாதம்: %s

en: E407: %s not allowed here
ta: E407: %s இங்கு அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E408: %s must be first in contains list
ta: E408: அடங்கிய பட்டியலில் %s முதலில் இருக்க வேண்டும்

en: E409: Unknown group name: %s
ta: E409: தெரியாத குழுவின் பெயர்: %s

en: E40: Can't open errorfile %s
ta: E40: %s என்ற பிழைக் கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை

en: E410: Invalid :syntax subcommand: %s
ta: E410: தவறானது :தொடரியல் துணைக் கட்டளை: %s

en: E411: Highlight group not found: %s
ta: E411: ஐலைட் குழு காணப்படவில்லை: %s

en: E412: Not enough arguments: ":highlight link %s"
ta: E412: போதுமான வாதங்கள் இல்லை: ":ஐலைட் இணைப்பு %s"

en: E413: Too many arguments: ":highlight link %s"
ta: E413: பல வாதங்கள்: ":ஐலைட் இணைப்பு %s"

en: E414: Group has settings, highlight link ignored
ta: E414: குழுவில் அமைப்புகள் உள்ளன, ஐலைட் இணைப்பு புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: E415: Unexpected equal sign: %s
ta: E415: எதிர்பாராத சம அடையாளம்: %s

en: E416: Missing equal sign: %s
ta: E416: சம அடையாளம் இல்லை: %s

en: E417: Missing argument: %s
ta: E417: விடுபட்ட வாதம்: %s

en: E418: I'm a teapot
ta: E418: நான் ஒரு தேநீர் தொட்டி

en: E418: Illegal value: %s
ta: E418: சட்டவிரோத மதிப்பு: %s

en: E419: FG color unknown
ta: E419: FG நிறம் தெரியவில்லை

en: E41: Out of memory!
ta: E41: நினைவகம் இல்லை!

en: E420: BG color unknown
ta: E420: BG நிறம் தெரியவில்லை

en: E421: Color name or number not recognized: %s
ta: E421: வண்ணப் பெயர் அல்லது எண் அங்கீகரிக்கப்படவில்லை: %s

en: E422: Terminal code too long: %s
ta: E422: டெர்மினல் குறியீடு மிக நீளமானது: %s

en: E423: Illegal argument: %s
ta: E423: சட்டவிரோத வாதம்: %s

en: E424: Too many different highlighting attributes in use
ta: E424: பல வேறுபட்ட சிறப்பம்சமான பண்புக்கூறுகள் பயன்பாட்டில் உள்ளன

en: E425: Cannot go before first matching tag
ta: E425: முதலில் பொருந்தும் குறிச்சொல்லுக்கு முன் செல்ல முடியாது

en: E426: Tag not found: %s
ta: E426: குறிச்சொல் கிடைக்கவில்லை: %s

en: E427: There is only one matching tag
ta: E427: ஒரே ஒரு பொருந்தும் குறிச்சொல் உள்ளது

en: E428: Cannot go beyond last matching tag
ta: E428: கடைசியாக பொருந்திய குறிச்சொல்லைத் தாண்டி செல்ல முடியாது

en: E429: File "%s" does not exist
ta: E429: கோப்பு "%s" இல்லை

en: E42: No Errors
ta: E42: பிழைகள் இல்லை

en: E430: Tag file path truncated for %s
ta: E430: டேக் கோப்பு பாதை %s க்கு துண்டிக்கப்பட்டது

en: E431: Format error in tags file "%s"
ta: E431: "%s" குறிச்சொற்கள் கோப்பில் வடிவமைப்பு பிழை

en: E432: Tags file not sorted: %s
ta: E432: குறிச்சொற்கள் கோப்பு வரிசைப்படுத்தப்படவில்லை: %s

en: E433: No tags file
ta: E433: குறிச்சொற்கள் கோப்பு இல்லை

en: E434: Can't find tag pattern
ta: E434: டேக் பேட்டர்னைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E435: Couldn't find tag, just guessing!
ta: E435: குறிச்சொல்லைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, யூகிக்கிறேன்!

en: E436: No "%s" entry in termcap
ta: E436: டெர்ம்கேப்பில் "%s" உள்ளீடு இல்லை

en: E437: Terminal capability "cm" required
ta: E437: டெர்மினல் திறன் "cm" தேவை

en: E441: There is no preview window
ta: E441: முன்னோட்ட சாளரம் இல்லை

en: E442: Can't split topleft and botright at the same time
ta: E442: டாப்லெஃப்ட் மற்றும் போட்ரைட் ஆகியவற்றை ஒரே நேரத்தில் பிரிக்க முடியாது

en: E443: Cannot rotate when another window is split
ta: E443: மற்றொரு சாளரம் பிரிக்கப்படும் போது சுழற்ற முடியாது

en: E444: Cannot close last window
ta: E444: கடைசி சாளரத்தை மூட முடியாது

en: E445: Other window contains changes
ta: E445: மற்ற சாளரத்தில் மாற்றங்கள் உள்ளன

en: E446: No file name under cursor
ta: E446: கர்சரின் கீழ் கோப்பு பெயர் இல்லை

en: E447: Can't find file "%s" in path
ta: E447: பாதையில் "%s" கோப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E448: Could not load library function %s
ta: E448: நூலக செயல்பாடு %s ஐ ஏற்ற முடியவில்லை

en: E449: Invalid expression received
ta: E449: தவறான வெளிப்பாடு பெறப்பட்டது

en: E450: Buffer number, text or a list required
ta: E450: இடையக எண், உரை அல்லது பட்டியல் தேவை

en: E451: Expected }: %s
ta: E451: எதிர்பார்க்கப்படுகிறது }: %s

en: E452: Double ; in list of variables
ta: E452: இரட்டை ; மாறிகள் பட்டியலில்

en: E453: UL color unknown
ta: E453: UL நிறம் தெரியவில்லை

en: E454: Function list was modified
ta: E454: செயல்பாடு பட்டியல் மாற்றப்பட்டது

en: E455: Error writing to PostScript output file
ta: E455: போச்ட்ச்கிரிப்ட் அவுட்புட் கோப்பில் எழுதுவதில் பிழை

en: E456: Can't find PostScript resource file "%s.ps"
ta: E456: போச்ட்ச்கிரிப்ட் ஆதாரக் கோப்பை "%s.ps" கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E456: Can't open file "%s"
ta: E456: "%s" கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: E457: Can't read PostScript resource file "%s"
ta: E457: போச்ட்ச்கிரிப்ட் ஆதாரக் கோப்பை "%s" படிக்க முடியவில்லை

en: E458: Cannot allocate colormap entry, some colors may be incorrect
ta: E458: வண்ண வரைபட உள்ளீட்டை ஒதுக்க முடியாது, சில வண்ணங்கள் தவறாக இருக்கலாம்

en: E459: Cannot go back to previous directory
ta: E459: முந்தைய கோப்பகத்திற்குச் செல்ல முடியாது

en: E45: 'readonly' option is set (add ! to override)
ta: E45: 'படிக்க மட்டும்' விருப்பத்தேர்வு அமைக்கப்பட்டுள்ளது (சேர்! மேலெழுத)

en: E460: Entries missing in mapset() dict argument
ta: E460: mapset() dict argument இல் உள்ளீடுகள் இல்லை

en: E461: Illegal variable name: %s
ta: E461: சட்டவிரோத மாறி பெயர்: %s

en: E462: Could not prepare for reloading "%s"
ta: E462: "%s" ஐ மீண்டும் ஏற்றுவதற்குத் தயாராக முடியவில்லை

en: E463: Region is guarded, cannot modify
ta: E463: பிராந்தியம் பாதுகாக்கப்பட்டுள்ளது, மாற்ற முடியாது

en: E464: Ambiguous use of user-defined command
ta: E464: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட கட்டளையின் தெளிவற்ற பயன்பாடு

en: E464: Ambiguous use of user-defined command: %s
ta: E464: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட கட்டளையின் தெளிவற்ற பயன்பாடு: %s

en: E465: :winsize requires two number arguments
ta: E465: :winsize க்கு இரண்டு எண் மதிப்புருக்கள் தேவை

en: E466: :winpos requires two number arguments
ta: E466: :winpos க்கு இரண்டு எண் மதிப்புருக்கள் தேவை

en: E467: Custom completion requires a function argument
ta: E467: தனிப்பயன் நிறைவுக்கு ஒரு செயல்பாட்டு உரையாடல் தேவை

en: E468: Completion argument only allowed for custom completion
ta: E468: தனிப்பயன் நிறைவுக்கு மட்டுமே நிறைவு உரையாடல் அனுமதிக்கப்படுகிறது

en: E469: Invalid cscopequickfix flag %c for %c
ta: E469: %cக்கு தவறான cscopequickfix கொடி %c

en: E46: Cannot change read-only variable
ta: E46: படிக்க மட்டும் மாறியை மாற்ற முடியாது

en: E46: Cannot change read-only variable "%s"
ta: E46: படிக்க-மட்டும் மாறி "%s" ஐ மாற்ற முடியாது

en: E470: Command aborted
ta: E470: கட்டளை நிறுத்தப்பட்டது

en: E471: Argument required
ta: E471: உரையாடல் தேவை

en: E472: Command failed
ta: E472: கட்டளை தோல்வியடைந்தது

en: E474: Invalid argument
ta: E474: தவறான மதிப்புரு

en: E475: Invalid argument: %s
ta: E475: தவறான மதிப்புரு: %s

en: E475: Invalid value for argument %s
ta: E475: மதிப்பு %sக்கான தவறான மதிப்பு

en: E475: Invalid value for argument %s: %s
ta: E475: மதிப்பு %sக்கான தவறான மதிப்பு: %s

en: E476: Invalid command
ta: E476: தவறான கட்டளை

en: E476: Invalid command: %s
ta: E476: தவறான கட்டளை: %s

en: E476: Invalid command: %s, expected %s
ta: E476: தவறான கட்டளை: %s, எதிர்பார்க்கப்படுகிறது %s

en: E477: No ! allowed
ta: E477: இல்லை ! அனுமதிக்கப்பட்டது

en: E478: Don't panic!
ta: E478: அச்சம் அடைய வேண்டாம்!

en: E479: No match
ta: E479: பொருத்தம் இல்லை

en: E47: Error while reading errorfile
ta: E47: பிழை கோப்பைப் படிக்கும்போது பிழை

en: E480: No match: %s
ta: E480: பொருத்தம் இல்லை: %s

en: E481: No range allowed
ta: E481: வரம்பு அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E482: Can't create file %s
ta: E482: %s கோப்பை உருவாக்க முடியாது

en: E483: Can't get temp file name
ta: E483: டெம்ப் கோப்பின் பெயரைப் பெற முடியவில்லை

en: E484: Can't open file %s
ta: E484: %s கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை

en: E485: Can't read file %s
ta: E485: %s கோப்பைப் படிக்க முடியவில்லை

en: E486: Pattern not found
ta: E486: பேட்டர்ன் கிடைக்கவில்லை

en: E486: Pattern not found: %s
ta: E486: வடிவம் காணப்படவில்லை: %s

en: E487: Argument must be positive
ta: E487: உரையாடல் நேர்மறையாக இருக்க வேண்டும்

en: E487: Argument must be positive: %s
ta: E487: உரையாடல் நேர்மறையாக இருக்க வேண்டும்: %s

en: E488: Trailing characters
ta: E488: ட்ரைலிங் கேரக்டர்கள்

en: E488: Trailing characters: %s
ta: E488: ட்ரைலிங் எழுத்துகள்: %s

en: E489: No call stack to substitute for "<stack>"
ta: E489: "<stack>"க்கு மாற்றாக அழைப்பு அடுக்கு இல்லை

en: E48: Not allowed in sandbox
ta: E48: சாண்ட்பாக்சில் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E490: No fold found
ta: E490: மடிப்பு எதுவும் இல்லை

en: E491: JSON decode error at '%s'
ta: E491: '%s' இல் சாதொபொகு டிகோட் பிழை

en: E492: Not an editor command
ta: E492: எடிட்டர் கட்டளை அல்ல

en: E493: Backwards range given
ta: E493: பின்னோக்கி வரம்பு கொடுக்கப்பட்டது

en: E494: Use w or w>>
ta: E494: w அல்லது w>> ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: E495: No autocommand file name to substitute for "<afile>"
ta: E495: "<afile>"க்கு மாற்றாக ஆட்டோகமாண்ட் கோப்பு பெயர் இல்லை

en: E496: No autocommand buffer number to substitute for "<abuf>"
ta: E496: "<abuf>"க்கு மாற்றாக ஆட்டோகமாண்ட் பஃபர் எண் இல்லை

en: E497: No autocommand match name to substitute for "<amatch>"
ta: E497: "<amatch>"க்கு மாற்றாக ஆட்டோகமாண்ட் மேட்ச் பெயர் இல்லை

en: E498: No :source file name to substitute for "<sfile>"
ta: E498: இல்லை: "<sfile>"க்கு மாற்றாக மூல கோப்பு பெயர்

en: E499: Empty file name for '%' or '#', only works with ":p:h"
ta: E499: '%' அல்லது '#'க்கான வெற்று கோப்பு பெயர், ":p:h" உடன் மட்டுமே வேலை செய்யும்

en: E49: Invalid scroll size
ta: E49: தவறான உருள் அளவு

en: E500: Evaluates to an empty string
ta: E500: வெற்று சரத்திற்கு மதிப்பிடுகிறது

en: E501: At end-of-file
ta: E501: கோப்பின் முடிவில்

en: E503: "%s" is not a file or writable device
ta: E503: "%s" என்பது கோப்பு அல்லது எழுதக்கூடிய சாதனம் அல்ல

en: E503: Coffee is currently not available
ta: E503: காபி தற்போது கிடைக்கவில்லை

en: E505: "%s" is read-only (add ! to override)
ta: E505: "%s" என்பது படிக்க மட்டுமே (சேர் ! மேலெழுத)

en: E506: Can't write to backup file (add ! to override)
ta: E506: காப்புப் பிரதிக் கோப்பில் எழுத முடியாது (மேற்செலுத்துவதற்கு சேர்!)

en: E507: Close error for backup file (add ! to write anyway)
ta: E507: காப்புப் பிரதி கோப்பிற்கான மூடு பிழை (எப்படியும் எழுதுவதற்கு ! சேர்)

en: E508: Can't read file for backup (add ! to write anyway)
ta: E508: காப்புப்பிரதிக்கான கோப்பைப் படிக்க முடியாது (எப்படியும் எழுதுவதற்கு சேர்!)

en: E509: Cannot create backup file (add ! to override)
ta: E509: காப்புப் பிரதி கோப்பை உருவாக்க முடியாது (மேற்கொள்ள ! சேர்)

en: E50: Too many \z(
ta: E50: அதிகமாக \z(

en: E510: Can't make backup file (add ! to write anyway)
ta: E510: காப்புப் பிரதி கோப்பை உருவாக்க முடியாது (எப்படியும் எழுத ! சேர்)

en: E511: NetBeans already connected
ta: E511: NetBeans ஏற்கனவே இணைக்கப்பட்டுள்ளது

en: E512: Close failed
ta: E512: மூட முடியவில்லை

en: E513: Write error, conversion failed (make 'fenc' empty to override)
ta: E513: எழுதுவதில் பிழை, மாற்றம் தோல்வியடைந்தது (மேற்கடிக்க 'fenc' ஐ வெறுமை செய்யுங்கள்)

en: E513: Write error, conversion failed in line %ld (make 'fenc' empty to override)
ta: E513: எழுதுவதில் பிழை, %ld வரியில் மாற்றம் தோல்வியடைந்தது (மேற்கடிக்க 'ஃபென்க்கை' காலியாக்குங்கள்)

en: E514: Write error (file system full?)
ta: E514: எழுதுவதில் பிழை (கோப்பு முறைமை நிரம்பியதா?)

en: E515: No buffers were unloaded
ta: E515: எந்த பஃபர்களும் இறக்கப்படவில்லை

en: E516: No buffers were deleted
ta: E516: இடையகங்கள் எதுவும் நீக்கப்படவில்லை

en: E517: No buffers were wiped out
ta: E517: எந்த இடையகங்களும் அழிக்கப்படவில்லை

en: E518: Unknown option
ta: E518: தெரியாத விருப்பம்

en: E519: Option not supported
ta: E519: விருப்பம் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E51: Too many %s(
ta: E51: மிக அதிகமான %s(

en: E520: Not allowed in a modeline
ta: E520: மாடலைனில் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E521: Number required after =
ta: E521: = பின் தேவைப்படும் எண்

en: E521: Number required: &%s = '%s'
ta: E521: தேவையான எண்: &%s = '%s'

en: E522: Not found in termcap
ta: E522: டெர்ம்கேப்பில் காணப்படவில்லை

en: E523: Not allowed here
ta: E523: இங்கு அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E524: Missing colon
ta: E524: பெருங்குடல் காணவில்லை

en: E525: Zero length string
ta: E525: சுழிய நீள சரம்

en: E526: Missing number after <%s>
ta: E526: <%s>க்குப் பிறகு எண் இல்லை

en: E527: Missing comma
ta: E527: காற்புள்ளி இல்லை

en: E528: Must specify a ' value
ta: E528: ஒரு ' மதிப்பைக் குறிப்பிட வேண்டும்

en: E529: Cannot set 'term' to empty string
ta: E529: 'term' ஐ வெற்று சரமாக அமைக்க முடியாது

en: E52: Unmatched \z(
ta: E52: பொருத்தமற்ற \z(

en: E530: Cannot change 'term' in the GUI
ta: E530: GUI இல் 'டெர்ம்' ஐ மாற்ற முடியாது

en: E531: Use ":gui" to start the GUI
ta: E531: GUI ஐத் தொடங்க ":gui" ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: E532: Highlighting color name too long in defineAnnoType
ta: E532: defineAnnoType இல் மிக நீளமான வண்ணப் பெயரை முன்னிலைப்படுத்துகிறது

en: E533: Can't select wide font
ta: E533: பரந்த எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்க முடியாது

en: E534: Invalid wide font
ta: E534: தவறான பரந்த எழுத்துரு

en: E535: Illegal character after <%c>
ta: E535: <%c>க்குப் பிறகு சட்டவிரோத எழுத்து

en: E536: Comma required
ta: E536: கமா தேவை

en: E537: 'commentstring' must be empty or contain %s
ta: E537: 'கமெண்ட்ச்ட்ரிங்' காலியாக இருக்க வேண்டும் அல்லது %s ஐக் கொண்டிருக்க வேண்டும்

en: E538: Pattern found in every line: %s
ta: E538: ஒவ்வொரு வரியிலும் காணப்படும் வடிவம்: %s

en: E539: Illegal character <%s>
ta: E539: சட்டவிரோத எழுத்து <%s>

en: E53: Unmatched %s%%(
ta: E53: பொருந்தாத %s%%(

en: E540: Unclosed expression sequence
ta: E540: மூடப்படாத வெளிப்பாடு வரிசை

en: E542: Unbalanced groups
ta: E542: சமநிலையற்ற குழுக்கள்

en: E543: Not a valid codepage
ta: E543: சரியான குறியீட்டுப்பக்கம் இல்லை

en: E544: Keymap file not found
ta: E544: கீமேப் கோப்பு கிடைக்கவில்லை

en: E545: Missing colon
ta: E545: பெருங்குடல் காணவில்லை

en: E546: Illegal mode
ta: E546: சட்டவிரோத பயன்முறை

en: E547: Illegal mouseshape
ta: E547: சட்டவிரோத சுட்டி வடிவம்

en: E548: Digit expected
ta: E548: இலக்கம் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: E549: Illegal percentage
ta: E549: சட்டவிரோத விழுக்காடு

en: E54: Unmatched %s(
ta: E54: பொருந்தாத %s(

en: E550: Missing colon
ta: E550: பெருங்குடல் காணவில்லை

en: E551: Illegal component
ta: E551: சட்டவிரோத கூறு

en: E552: Digit expected
ta: E552: இலக்கம் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: E553: No more items
ta: E553: மேலும் உருப்படிகள் இல்லை

en: E554: Syntax error in %s{...}
ta: E554: %s இல் தொடரியல் பிழை{...}

en: E555: At bottom of tag stack
ta: E555: டேக் ச்டேக்கின் கீழே

en: E556: At top of tag stack
ta: E556: டேக் ச்டேக்கின் மேல்

en: E557: Cannot open termcap file
ta: E557: termcap கோப்பை திறக்க முடியாது

en: E558: Terminal entry not found in terminfo
ta: E558: டெர்மின்ஃபோவில் டெர்மினல் நுழைவு இல்லை

en: E559: Terminal entry not found in termcap
ta: E559: டெர்மினல் நுழைவு டெர்ம்கேப்பில் காணப்படவில்லை

en: E55: Unmatched %s)
ta: E55: பொருந்தாத %s)

en: E560: Usage: cs[cope] %s
ta: E560: பயன்பாடு: cs[cope] %s

en: E561: Unknown cscope search type
ta: E561: தெரியாத cscope தேடல் வகை

en: E562: Usage: cstag <ident>
ta: E562: பயன்பாடு: cstag <ident>

en: E563: stat(%s) error: %d
ta: E563: stat(%s) பிழை: %d

en: E564: %s is not a directory or a valid cscope database
ta: E564: %s என்பது அடைவு அல்லது செல்லுபடியாகும் சிநோக்கம் தரவுத்தளம் அல்ல

en: E565: Not allowed to change text or change window
ta: E565: உரையை மாற்றவோ அல்லது சாளரத்தை மாற்றவோ அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E566: Could not create cscope pipes
ta: E566: cscope குழாய்களை உருவாக்க முடியவில்லை

en: E567: No cscope connections
ta: E567: cscope இணைப்புகள் இல்லை

en: E568: Duplicate cscope database not added
ta: E568: நகல் சிநோக்கம் தரவுத்தளம் சேர்க்கப்படவில்லை

en: E571: Sorry, this command is disabled: the Tcl library could not be loaded.
ta: E571: மன்னிக்கவும், இந்த கட்டளை முடக்கப்பட்டுள்ளது: Tcl நூலகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: E572: Exit code %d
ta: E572: வெளியேறு குறியீடு %d

en: E573: Invalid server id used: %s
ta: E573: தவறான சர்வர் அடையாளம் பயன்படுத்தப்பட்டது: %s

en: E574: Unknown register type %d
ta: E574: அறியப்படாத பதிவு வகை %d

en: E579: :if nesting too deep
ta: E579: : மிக ஆழமாக கூடு கட்டினால்

en: E579: Block nesting too deep
ta: E579: கூடு கட்டுவதை மிக ஆழமாகத் தடுக்கவும்

en: E580: :endif without :if
ta: E580: :endif இல்லாமல் :if

en: E581: :else without :if
ta: E581: :else இல்லாமல் :if

en: E582: :elseif without :if
ta: E582: :elseif இல்லாமல் :if

en: E583: Multiple :else
ta: E583: Multiple:else

en: E584: :elseif after :else
ta: E584: :elseif பிறகு :else

en: E585: :while/:for nesting too deep
ta: E585: :while/:Nested too deep

en: E586: :continue without :while or :for
ta: E586: :while அல்லது :for இல்லாமல் தொடரவும்

en: E587: :break without :while or :for
ta: E587:: பிரேக் இல்லாமல்:while அல்லது:for

en: E588: :endfor without :for
ta: E588::endfor இல்லாமல் :for

en: E588: :endwhile without :while
ta: E588: :endwhile இல்லாமல் :while

en: E589: 'backupext' and 'patchmode' are equal
ta: E589: 'backupext' மற்றும் 'patchmode' சமம்

en: E590: A preview window already exists
ta: E590: முன்னோட்ட சாளரம் ஏற்கனவே உள்ளது

en: E591: 'winheight' cannot be smaller than 'winminheight'
ta: E591: 'winheight' என்பது 'winminheight' ஐ விட சிறியதாக இருக்க முடியாது

en: E592: 'winwidth' cannot be smaller than 'winminwidth'
ta: E592: 'winminwidth' ஐ விட 'winwidth' சிறியதாக இருக்க முடியாது

en: E593: Need at least %d lines
ta: E593: குறைந்தபட்சம் %d வரிகள் தேவை

en: E594: Need at least %d columns
ta: E594: குறைந்தது %d நெடுவரிசைகள் தேவை

en: E595: 'showbreak' contains unprintable or wide character
ta: E595: 'சோபிரேக்' அச்சிட முடியாத அல்லது பரந்த தன்மையைக் கொண்டுள்ளது

en: E596: Invalid font(s)
ta: E596: தவறான எழுத்துரு(கள்)

en: E597: Can't select fontset
ta: E597: எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுக்க முடியவில்லை

en: E598: Invalid fontset
ta: E598:

en: E599: Value of 'imactivatekey' is invalid
ta: E599: 'imactivatekey' இன் மதிப்பு தவறானது

en: E59: Invalid character after %s@
ta: E59: %s@க்குப் பிறகு தவறான எழுத்து

en: E600: Missing :endtry
ta: E600: விடுபட்டது :endtry

en: E601: :try nesting too deep
ta: E601: : மிக ஆழமாக கூடு கட்ட முயற்சிக்கவும்

en: E602: :endtry without :try
ta: E602::endtry இல்லாமல்: முயற்சி

en: E603: :catch without :try
ta: E603:: கேட்ச் இல்லாமல்: முயற்சி

en: E604: :catch after :finally
ta: E604:: கேட்ச் பிறகு: இறுதியாக

en: E605: Exception not caught: %s
ta: E605: விதிவிலக்கு பிடிக்கப்படவில்லை: %s

en: E606: :finally without :try
ta: E606:: இறுதியாக இல்லாமல்: முயற்சி

en: E607: Multiple :finally
ta: E607: பல: இறுதியாக

en: E608: Cannot :throw exceptions with 'Vim' prefix
ta: E608: 'Vim' முன்னொட்டுடன் விதிவிலக்குகளை வீச முடியாது

en: E609: Cscope error: %s
ta: E609: Cscope பிழை: %s

en: E60: Too many complex %s{...}s
ta: E60: மிகவும் சிக்கலான %s{...}s

en: E610: No argument to delete
ta: E610: நீக்குவதற்கு எந்த வாதமும் இல்லை

en: E611: Using a Special as a Number
ta: E611: ஒரு சிறப்பு எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E612: Too many signs defined
ta: E612: பல அறிகுறிகள் வரையறுக்கப்பட்டுள்ளன

en: E613: Unknown printer font: %s
ta: E613: தெரியாத பிரிண்டர் எழுத்துரு: %s

en: E616: Object required for argument %d
ta: E616: உரையாடல் %dக்கு பொருள் தேவை

en: E617: Cannot be changed in the GTK GUI
ta: E617: GTK GUI இல் மாற்ற முடியாது

en: E618: File "%s" is not a PostScript resource file
ta: E618: கோப்பு "%s" என்பது போச்ட்ச்கிரிப்ட் ஆதாரக் கோப்பு அல்ல

en: E619: File "%s" is not a supported PostScript resource file
ta: E619: கோப்பு "%s" ஆதரிக்கப்படும் போச்ட்ச்கிரிப்ட் ஆதாரக் கோப்பு அல்ல

en: E61: Nested %s*
ta: E61: உள்ளமை %s*

en: E620: Unable to convert to print encoding "%s"
ta: E620: "%s" அச்சு குறியாக்கத்திற்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: E621: "%s" resource file has wrong version
ta: E621: "%s" ஆதாரக் கோப்பு தவறான பதிப்பைக் கொண்டுள்ளது

en: E622: Could not fork for cscope
ta: E622: cscope க்கு ஃபோர்க் செய்ய முடியவில்லை

en: E623: Could not spawn cscope process
ta: E623: cscope செயல்முறையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: E624: Can't open file "%s"
ta: E624: "%s" கோப்பை திறக்க முடியவில்லை

en: E625: Cannot open cscope database: %s
ta: E625: சிநோக்கம் தரவுத்தளத்தைத் திறக்க முடியாது: %s

en: E626: Cannot get cscope database information
ta: E626: சிநோக்கம் தரவுத்தள தகவலைப் பெற முடியாது

en: E627: Missing colon: %s
ta: E627: விடுபட்ட பெருங்குடல்: %s

en: E628: Missing ! or / in: %s
ta: E628: காணவில்லை ! அல்லது / இல்: %s

en: E62: Nested %s%c
ta: E62: உள்ளமைக்கப்பட்ட %s%c

en: E630: %s(): Write while not connected
ta: E630: %s(): இணைக்கப்படாத நிலையில் எழுதவும்

en: E631: %s(): Write failed
ta: E631: %s(): எழுதுவது தோல்வியடைந்தது

en: E632: Invalid buffer identifier in getLength
ta: E632: getLength இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E633: Invalid buffer identifier in getText
ta: E633: உரைபெறு இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E634: Invalid buffer identifier in remove
ta: E634: நீக்கத்தில் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி உள்ளது

en: E635: Invalid buffer identifier in insert
ta: E635: செருகலில் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E636: Invalid buffer identifier in create
ta: E636: உருவாக்கத்தில் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E637: Invalid buffer identifier in startDocumentListen
ta: E637: startDocumentListen இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E638: Invalid buffer identifier in stopDocumentListen
ta: E638: stopDocumentListen இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E639: Invalid buffer identifier in setTitle
ta: E639: setTitle இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E63: Invalid use of \_
ta: E63: தவறான பயன்பாடு \_

en: E640: Invalid buffer identifier in initDone
ta: E640: initDone இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E641: Invalid buffer identifier in setBufferNumber
ta: E641: setBufferNumber இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E642: File %s not found in setBufferNumber
ta: E642: %s கோப்பு setBufferNumber இல் காணப்படவில்லை

en: E643: Invalid buffer identifier in setFullName
ta: E643: setFullName இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E644: Invalid buffer identifier in editFile
ta: E644: editFile இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E645: Invalid buffer identifier in setVisible
ta: E645: setVisible இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E646: Invalid buffer identifier in setModified
ta: E646: setModified இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E647: Invalid buffer identifier in setDot
ta: E647: setDot இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E648: Invalid buffer identifier in close
ta: E648: தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி நெருக்கமாக உள்ளது

en: E64: %s%c follows nothing
ta: E64: %s%c எதையும் பின்பற்றவில்லை

en: E650: Invalid buffer identifier in defineAnnoType
ta: E650: defineAnnoType இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E651: Invalid buffer identifier in addAnno
ta: E651: addAnno இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E652: Invalid buffer identifier in getAnno
ta: E652: getAnno இல் தவறான இடையக அடையாளங்காட்டி

en: E654: Missing delimiter after search pattern: %s
ta: E654: தேடல் முறைக்குப் பிறகு பிரிப்பான் இல்லை: %s

en: E655: Too many symbolic links (cycle?)
ta: E655: பல குறியீட்டு இணைப்புகள் (சுழற்சி?)

en: E658: NetBeans connection lost for buffer %d
ta: E658: %d இடையகத்திற்கான NetBeans இணைப்பு துண்டிக்கப்பட்டது

en: E659: Cannot invoke Python recursively
ta: E659: பைத்தானை திரும்ப திரும்ப அழைக்க முடியாது

en: E65: Illegal back reference
ta: E65: சட்டவிரோத பின் குறிப்பு

en: E661: Sorry, no '%s' help for %s
ta: E661: மன்னிக்கவும், %sக்கு '%s' உதவி இல்லை

en: E662: At start of changelist
ta: E662: மாற்றப்பட்டியலின் தொடக்கத்தில்

en: E663: At end of changelist
ta: E663: மாற்றப்பட்டியலின் முடிவில்

en: E664: Changelist is empty
ta: E664: மாற்றுப் பட்டியல் காலியாக உள்ளது

en: E665: Cannot start GUI, no valid font found
ta: E665: GUI ஐத் தொடங்க முடியாது, சரியான எழுத்துரு இல்லை

en: E666: Compiler not supported: %s
ta: E666: கம்பைலர் ஆதரிக்கப்படவில்லை: %s

en: E667: Fsync failed
ta: E667: Fsync தோல்வியடைந்தது

en: E668: Wrong access mode for NetBeans connection info file: "%s"
ta: E668: NetBeans இணைப்புத் செய்தி கோப்புக்கான தவறான அணுகல் முறை: "%s"

en: E669: Unprintable character in group name
ta: E669: குழு பெயரில் அச்சிட முடியாத எழுத்து

en: E66: \z( not allowed here
ta: E66: \z( இங்கு அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E670: Mix of help file encodings within a language: %s
ta: E670: ஒரு மொழியில் உள்ள உதவி கோப்பு குறியாக்கங்களின் கலவை: %s

en: E671: Cannot find window title "%s"
ta: E671: சாளர தலைப்பை "%s" கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: E672: Unable to open window inside MDI application
ta: E672: MDI பயன்பாட்டிற்குள் சாளரத்தைத் திறக்க முடியவில்லை

en: E673: Incompatible multi-byte encoding and character set
ta: E673: இணக்கமற்ற பல-பைட் குறியாக்கம் மற்றும் எழுத்துத் தொகுப்பு

en: E674: printmbcharset cannot be empty with multi-byte encoding.
ta: E674: பல பைட் குறியாக்கத்துடன் printmbcharset காலியாக இருக்க முடியாது.

en: E675: No default font specified for multi-byte printing.
ta: E675: மல்டி-பைட் பிரிண்டிங்கிற்கு இயல்பு எழுத்துரு எதுவும் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: E676: No matching autocommands for buftype=%s buffer
ta: E676: buftype=%s இடையகத்திற்கு பொருந்தக்கூடிய தன்னியக்க கட்டளைகள் இல்லை

en: E677: Error writing temp file
ta: E677: தற்காலிக கோப்பை எழுதுவதில் பிழை

en: E678: Invalid character after %s%%[dxouU]
ta: E678: %s%%[dxouU]க்குப் பிறகு தவறான எழுத்து

en: E679: Recursive loop loading syncolor.vim
ta: E679: ரிகர்சிவ் லூப் ஏற்றுதல் syncolor.vim

en: E67: \z1 - \z9 not allowed here
ta: E67: \z1 - \z9 இங்கே அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E680: <buffer=%d>: invalid buffer number
ta: E680: <buffer=%d>: தவறான இடையக எண்

en: E681: Buffer is not loaded
ta: E681: தாங்கல் ஏற்றப்படவில்லை

en: E682: Invalid search pattern or delimiter
ta: E682: தவறான தேடல் முறை அல்லது பிரிப்பான்

en: E683: File name missing or invalid pattern
ta: E683: கோப்பு பெயர் இல்லை அல்லது தவறான முறை

en: E684: List index out of range: %ld
ta: E684: பட்டியல் அட்டவணை வரம்பிற்கு வெளியே: %ld

en: E685: Internal error: %s
ta: E685: உள் பிழை: %s

en: E686: Argument of %s must be a List
ta: E686: %s இன் மதிப்புரு ஒரு பட்டியலாக இருக்க வேண்டும்

en: E687: Less targets than List items
ta: E687: பட்டியல் உருப்படிகளை விட குறைவான இலக்குகள்

en: E688: More targets than List items
ta: E688: பட்டியல் உருப்படிகளை விட அதிகமான இலக்குகள்

en: E689: Index not allowed after a %s: %s
ta: E689: %s: %sக்குப் பிறகு அட்டவணை அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E68: Invalid character after \z
ta: E68: \z க்குப் பிறகு தவறான எழுத்து

en: E690: Missing "in" after :for
ta: E690: பின் "in" இல்லை: க்கு

en: E691: Can only compare List with List
ta: E691: பட்டியலை பட்டியலுடன் மட்டுமே ஒப்பிட முடியும்

en: E692: Invalid operation for List
ta: E692: பட்டியலுக்கான தவறான செயல்பாடு

en: E693: Class or class typealias required for argument %d
ta: E693: உரையாடல் %dக்கு வகுப்பு அல்லது வகுப்பு வகைப்பாடுகள் தேவை

en: E694: Invalid operation for Funcrefs
ta: E694: Funcrefs க்கான தவறான செயல்பாடு

en: E695: Cannot index a Funcref
ta: E695: Funcref ஐ அட்டவணைப்படுத்த முடியாது

en: E696: Missing comma in List: %s
ta: E696: பட்டியலில் காற்புள்ளி இல்லை: %s

en: E697: Missing end of List ']': %s
ta: E697: பட்டியலின் முடிவு விடுபட்டது ']': %s

en: E698: Variable nested too deep for making a copy
ta: E698: நகலை உருவாக்குவதற்கு மாறி மிகவும் ஆழமாக உள்ளமைக்கப்பட்டுள்ளது

en: E699: Too many arguments
ta: E699: பல வாதங்கள்

en: E69: Missing ] after %s%%[
ta: E69: %s%%க்குப் பிறகு ] காணவில்லை[

en: E700: Unknown function: %s
ta: E700: அறியப்படாத செயல்பாடு: %s

en: E701: Invalid type for len()
ta: E701: len()க்கான தவறான வகை

en: E702: Sort compare function failed
ta: E702: வரிசைப்படுத்தல் ஒப்பீட்டு செயல்பாடு தோல்வியடைந்தது

en: E703: Using a Funcref as a Number
ta: E703: Funcref ஐ எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E704: Funcref variable name must start with a capital: %s
ta: E704: Funcref மாறியின் பெயர் ஒரு மூலதனத்துடன் தொடங்க வேண்டும்: %s

en: E705: Variable name conflicts with existing function: %s
ta: E705: மாறி பெயர் தற்போதுள்ள செயல்பாட்டுடன் முரண்படுகிறது: %s

en: E706: Argument of %s must be a List, String or Dictionary
ta: E706: %s இன் மதிப்புரு ஒரு பட்டியல், சரம் அல்லது அகராதியாக இருக்க வேண்டும்

en: E707: Function name conflicts with variable: %s
ta: E707: செயல்பாட்டு பெயர் மாறியுடன் முரண்படுகிறது: %s

en: E708: [:] must come last
ta: E708: [:] கடைசியாக வர வேண்டும்

en: E709: [:] requires a List or Blob value
ta: E709: [:] க்கு பட்டியல் அல்லது ப்ளாப் மதிப்பு தேவை

en: E70: Empty %s%%[]
ta: E70: வெறுமை %s%%[]

en: E710: List value has more items than targets
ta: E710: பட்டியல் மதிப்பில் இலக்குகளை விட அதிகமான உருப்படிகள் உள்ளன

en: E711: List value does not have enough items
ta: E711: பட்டியல் மதிப்பில் போதுமான உருப்படிகள் இல்லை

en: E712: Argument of %s must be a List or Dictionary
ta: E712: %s இன் மதிப்புரு ஒரு பட்டியல் அல்லது அகராதியாக இருக்க வேண்டும்

en: E713: Cannot use empty key for Dictionary
ta: E713: அகராதிக்கு வெற்று விசையைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E714: List required
ta: E714: பட்டியல் தேவை

en: E715: Dictionary required
ta: E715: அகராதி தேவை

en: E716: Key not present in Dictionary: "%s"
ta: E716: அகராதியில் இல்லை: "%s"

en: E717: Dictionary entry already exists
ta: E717: அகராதி உள்ளீடு ஏற்கனவே உள்ளது

en: E718: Funcref required
ta: E718: Funcref தேவை

en: E719: Cannot slice a Dictionary
ta: E719: அகராதியை வெட்ட முடியாது

en: E71: Invalid character after %s%%
ta: E71: %s%%க்குப் பிறகு தவறான எழுத்து

en: E720: Missing colon in Dictionary: %s
ta: E720: அகராதியில் இல்லை பெருங்குடல்: %s

en: E721: Duplicate key in Dictionary: "%s"
ta: E721: அகராதியில் நகல் விசை: "%s"

en: E722: Missing comma in Dictionary: %s
ta: E722: அகராதியில் காற்புள்ளி இல்லை: %s

en: E723: Missing end of Dictionary '}': %s
ta: E723: '}' அகராதியின் முடிவு காணவில்லை: %s

en: E724: Variable nested too deep for displaying
ta: E724: மாறி காட்டுவதற்கு மிகவும் ஆழமாக உள்ளமை

en: E725: Calling dict function without Dictionary: %s
ta: E725: அகராதி இல்லாமல் டிக்ட் செயல்பாட்டை அழைக்கிறது: %s

en: E726: Stride is zero
ta: E726: ச்ட்ரைட் சுழியம்

en: E727: Start past end
ta: E727: ச்டார்ட் பாச்ட் எண்ட்

en: E728: Using a Dictionary as a Number
ta: E728: அகராதியை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E729: Using a Funcref as a String
ta: E729: Funcref ஐ ஒரு சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E72: Close error on swap file
ta: E72: ச்வாப் கோப்பில் பிழையை மூடு

en: E730: Using a List as a String
ta: E730: பட்டியலை ஒரு சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E731: Using a Dictionary as a String
ta: E731: அகராதியை சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E732: Using :endfor with :while
ta: E732: :endfor உடன் :while ஐப் பயன்படுத்துதல்

en: E733: Using :endwhile with :for
ta: E733: பயன்படுத்தி :endwhile உடன் :for

en: E734: Wrong variable type for %s=
ta: E734: %s= க்கான தவறான மாறி வகை

en: E735: Can only compare Dictionary with Dictionary
ta: E735: அகராதியுடன் மட்டுமே அகராதியை ஒப்பிட முடியும்

en: E736: Invalid operation for Dictionary
ta: E736: அகராதிக்கான தவறான செயல்பாடு

en: E737: Key already exists: %s
ta: E737: விசை ஏற்கனவே உள்ளது: %s

en: E738: Can't list variables for %s
ta: E738: %sக்கான மாறிகளை பட்டியலிட முடியாது

en: E739: Cannot create directory: %s
ta: E739: கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியாது: %s

en: E73: Tag stack empty
ta: E73: டேக் ச்டாக் காலியாக உள்ளது

en: E740: Too many arguments for function %s
ta: E740: செயல்பாடு %s க்கு அதிகமான வாதங்கள்

en: E741: Value is locked
ta: E741: மதிப்பு பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: E741: Value is locked: %s
ta: E741: மதிப்பு பூட்டப்பட்டுள்ளது: %s

en: E742: Cannot change value
ta: E742: மதிப்பை மாற்ற முடியாது

en: E742: Cannot change value of %s
ta: E742: %s இன் மதிப்பை மாற்ற முடியாது

en: E743: Variable nested too deep for (un)lock
ta: E743: மாறி பூட்டுவதற்கு மிகவும் ஆழமாக உள்ளமை

en: E744: NetBeans does not allow changes in read-only files
ta: E744: NetBeans படிக்க-மட்டும் கோப்புகளில் மாற்றங்களை அனுமதிக்காது

en: E745: Using a List as a Number
ta: E745: பட்டியலை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E746: Function name does not match script file name: %s
ta: E746: செயல்பாட்டுப் பெயர் ச்கிரிப்ட் கோப்பு பெயருடன் பொருந்தவில்லை: %s

en: E747: Cannot change directory, buffer is modified (add ! to override)
ta: E747: கோப்பகத்தை மாற்ற முடியாது, இடையகம் மாற்றியமைக்கப்பட்டது (சேர்! மேலெழுத)

en: E748: No previously used register
ta: E748: முன்பு பயன்படுத்தப்பட்ட பதிவு இல்லை

en: E749: Empty buffer
ta: E749: வெற்று தாங்கல்

en: E74: Command too complex
ta: E74: கட்டளை மிகவும் சிக்கலானது

en: E750: First use ":profile start {fname}"
ta: E750: முதலில் பயன்படுத்தவும் ":profile தொடங்கு {fname}"

en: E751: Output file name must not have region name
ta: E751: அவுட்புட் கோப்பின் பெயரில் பிராந்தியப் பெயர் இருக்கக்கூடாது

en: E752: No previous spell replacement
ta: E752: முந்தைய எழுத்துப்பிழை மாற்றீடு இல்லை

en: E753: Not found: %s
ta: E753: காணப்படவில்லை: %s

en: E754: Only up to %d regions supported
ta: E754: %d பகுதிகள் வரை மட்டுமே ஆதரிக்கப்படுகிறது

en: E755: Invalid region in %s
ta: E755: %s இல் தவறான பகுதி

en: E756: Spell checking is not possible
ta: E756: எழுத்துப்பிழை சரிபார்ப்பு சாத்தியமில்லை

en: E757: This does not look like a spell file
ta: E757: இது எழுத்துப்பிழை கோப்பு போல் இல்லை

en: E758: Truncated spell file
ta: E758: துண்டிக்கப்பட்ட எழுத்துப்பிழை கோப்பு

en: E759: Format error in spell file
ta: E759: எழுத்துப்பிழை கோப்பில் வடிவமைப்பு பிழை

en: E75: Name too long
ta: E75: பெயர் மிக நீளமானது

en: E760: No word count in %s
ta: E760: %s இல் சொல் எண்ணிக்கை இல்லை

en: E761: Format error in affix file FOL, LOW or UPP
ta: E761: FOL, LOW அல்லது UPP இணைப்புக் கோப்பில் வடிவமைப்பு பிழை

en: E762: Character in FOL, LOW or UPP is out of range
ta: E762: FOL, LOW அல்லது UPP இல் உள்ள எழுத்து வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது

en: E763: Word characters differ between spell files
ta: E763: சொல் எழுத்துகள் எழுத்துப்பிழை கோப்புகளுக்கு இடையில் வேறுபடுகின்றன

en: E764: Option '%s' is not set
ta: E764: விருப்பம் '%s' அமைக்கப்படவில்லை

en: E765: 'spellfile' does not have %d entries
ta: E765: 'ச்பெல்ஃபைல்' %d உள்ளீடுகளைக் கொண்டிருக்கவில்லை

en: E766: Insufficient arguments for printf()
ta: E766: printf()க்கு போதுமான வாதங்கள் இல்லை

en: E767: Too many arguments for printf()
ta: E767: printf()க்கு அதிகமான வாதங்கள்

en: E768: Swap file exists: %s (:silent! overrides)
ta: E768: ச்வாப் கோப்பு உள்ளது: %s (:silent! overrides)

en: E769: Missing ] after %s[
ta: E769: %sக்குப் பிறகு ] காணவில்லை[

en: E76: Too many [
ta: E76: அதிகமாக [

en: E770: Unsupported section in spell file
ta: E770: எழுத்துப்பிழை கோப்பில் ஆதரிக்கப்படாத பிரிவு

en: E771: Old spell file, needs to be updated
ta: E771: பழைய எழுத்துப்பிழை கோப்பு, புதுப்பிக்கப்பட வேண்டும்

en: E772: Spell file is for newer version of Vim
ta: E772: எழுத்துப்பிழை கோப்பு Vim இன் புதிய பதிப்பிற்கானது

en: E773: Symlink loop for "%s"
ta: E773: "%s"க்கான சிம்லிங்க் லூப்

en: E774: 'operatorfunc' is empty
ta: E774: 'operatorfunc' காலியாக உள்ளது

en: E775: Eval feature not available
ta: E775: Eval நற்பொருத்தம் கிடைக்கவில்லை

en: E776: No location list
ta: E776: இருப்பிடப் பட்டியல் இல்லை

en: E777: String or List expected
ta: E777: சரம் அல்லது பட்டியல் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

en: E778: This does not look like a .sug file: %s
ta: E778: இது .sug கோப்பு போல் இல்லை: %s

en: E779: Old .sug file, needs to be updated: %s
ta: E779: பழைய .sug கோப்பு, புதுப்பிக்கப்பட வேண்டும்: %s

en: E77: Too many file names
ta: E77: பல கோப்பு பெயர்கள்

en: E780: .sug file is for newer version of Vim: %s
ta: E780: .sug கோப்பு Vim இன் புதிய பதிப்பு: %s

en: E781: .sug file doesn't match .spl file: %s
ta: E781: .sug கோப்பு .spl கோப்புடன் பொருந்தவில்லை: %s

en: E782: Error while reading .sug file: %s
ta: E782: .sug கோப்பைப் படிக்கும்போது பிழை: %s

en: E783: Duplicate char in MAP entry
ta: E783: MAP உள்ளீட்டில் நகல் எழுத்து

en: E784: Cannot close last tab page
ta: E784: கடைசி தாவல் பக்கத்தை மூட முடியாது

en: E785: complete() can only be used in Insert mode
ta: E785: முழுமையான()ஐ செருகும் பயன்முறையில் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும்

en: E786: Range not allowed
ta: E786: வரம்பு அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E787: Buffer changed unexpectedly
ta: E787: தாங்கல் எதிர்பாராத விதமாக மாறியது

en: E788: Not allowed to edit another buffer now
ta: E788: இப்போது மற்றொரு இடையகத்தைத் திருத்த அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E789: Missing ']': %s
ta: E789: விடுபட்ட ']': %s

en: E78: Unknown mark
ta: E78: தெரியாத குறி

en: E790: undojoin is not allowed after undo
ta: E790: செயல்தவிர்த்த பிறகு undojoin அனுமதிக்கப்படாது

en: E791: Empty keymap entry
ta: E791: வெற்று விசை வரைபட நுழைவு

en: E792: Empty menu name
ta: E792: வெற்று பட்டியல் பெயர்

en: E793: No other buffer in diff mode is modifiable
ta: E793: டிஃப் பயன்முறையில் வேறு எந்த இடையகமும் மாற்ற முடியாது

en: E794: Cannot set variable in the sandbox
ta: E794: சாண்ட்பாக்சில் மாறியை அமைக்க முடியாது

en: E794: Cannot set variable in the sandbox: "%s"
ta: E794: சாண்ட்பாக்சில் மாறியை அமைக்க முடியாது: "%s"

en: E795: Cannot delete variable
ta: E795: மாறியை நீக்க முடியாது

en: E795: Cannot delete variable %s
ta: E795: மாறி %s ஐ நீக்க முடியாது

en: E797: SpellFileMissing autocommand deleted buffer
ta: E797: SpellFileMissing autocommand நீக்கப்பட்ட தாங்கல்

en: E798: ID is reserved for ":match": %d
ta: E798: அடையாளம் ":match"க்கு ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது: %d

en: E799: Invalid ID: %d (must be greater than or equal to 1)
ta: E799: தவறான ஐடி: %d (1ஐ விட அதிகமாகவோ அல்லது சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்)

en: E79: Cannot expand wildcards
ta: E79: வைல்டு கார்டுகளை விரிவாக்க முடியாது

en: E800: Arabic cannot be used: Not enabled at compile time
ta: E800: அரபியைப் பயன்படுத்த முடியாது: தொகுக்கும் நேரத்தில் இயக்கப்படவில்லை

en: E801: ID already taken: %d
ta: E801: அடையாளம் ஏற்கனவே எடுக்கப்பட்டது: %d

en: E802: Invalid ID: %d (must be greater than or equal to 1)
ta: E802: தவறான ஐடி: %d (1ஐ விட அதிகமாகவோ அல்லது சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்)

en: E803: ID not found: %d
ta: E803: அடையாளம் கிடைக்கவில்லை: %d

en: E804: Cannot use '%' with Float
ta: E804: Float உடன் '%' ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E805: Using a Float as a Number
ta: E805: ஒரு மிதவையை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E806: Using a Float as a String
ta: E806: ஃப்ளோட்டை சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E807: Expected Float argument for printf()
ta: E807: printf()க்கு எதிர்பார்க்கப்படும் மிதவை உரையாடல்

en: E808: Number or Float required
ta: E808: எண் அல்லது மிதவை தேவை

en: E809: #< is not available without the +eval feature
ta: E809: +eval நற்பொருத்தம் இல்லாமல் #< கிடைக்காது

en: E80: Error while writing
ta: E80: எழுதும் போது பிழை

en: E810: Cannot read or write temp files
ta: E810: தற்காலிக கோப்புகளைப் படிக்கவோ எழுதவோ முடியாது

en: E811: Not allowed to change buffer information now
ta: E811: இப்போது இடையக தகவலை மாற்ற அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E812: Autocommands changed buffer or buffer name
ta: E812: தன்னியக்க கட்டளைகள் இடையக அல்லது இடையகப் பெயரை மாற்றின

en: E813: Cannot close autocmd or popup window
ta: E813: autocmd அல்லது மேல்தோன்றல் சாளரத்தை மூட முடியாது

en: E814: Cannot close window, only autocmd window would remain
ta: E814: சாளரத்தை மூட முடியாது, autocmd சாளரம் மட்டுமே இருக்கும்

en: E815: Sorry, this command is disabled, the MzScheme libraries could not be loaded.
ta: E815: மன்னிக்கவும், இந்த கட்டளை முடக்கப்பட்டுள்ளது, MzScheme நூலகங்களை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: E816: Cannot read patch output
ta: E816: ஒட்டு வெளியீட்டைப் படிக்க முடியாது

en: E817: Blowfish big/little endian use wrong
ta: E817: ப்ளோஃபிச் பெரிய/சிறிய எண்டியன் பயன்பாடு தவறானது

en: E818: sha256 test failed
ta: E818: sha256 சோதனை தோல்வியடைந்தது

en: E819: Blowfish test failed
ta: E819: ப்ளோஃபிச் சோதனை தோல்வியடைந்தது

en: E81: Using <SID> not in a script context
ta: E81: <SID> ஐ ச்கிரிப்ட் சூழலில் பயன்படுத்தவில்லை

en: E821: File is encrypted with unknown method
ta: E821: கோப்பு அறியப்படாத முறையில் குறியாக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது

en: E822: Cannot open undo file for reading: %s
ta: E822: படிப்பதற்கான செயல்தவிர் கோப்பை திறக்க முடியாது: %s

en: E823: Not an undo file: %s
ta: E823: செயல்தவிர்க்கும் கோப்பு அல்ல: %s

en: E824: Incompatible undo file: %s
ta: E824: இணக்கமற்ற செயல்தவிர் கோப்பு: %s

en: E825: Corrupted undo file (%s): %s
ta: E825: சிதைந்த செயல்தவிர் கோப்பு (%s): %s

en: E826: Undo file decryption failed: %s
ta: E826: கோப்பு மறைகுறியாக்கத்தை செயல்தவிர்க்க முடியவில்லை: %s

en: E827: Undo file is encrypted: %s
ta: E827: செயல்தவிர் கோப்பு என்க்ரிப்ட் செய்யப்பட்டது: %s

en: E828: Cannot open undo file for writing: %s
ta: E828: எழுதுவதற்கான செயல்தவிர் கோப்பை திறக்க முடியாது: %s

en: E829: Write error in undo file: %s
ta: E829: செயல்தவிர் கோப்பில் எழுதும் பிழை: %s

en: E82: Cannot allocate any buffer, exiting...
ta: E82: எந்த இடையகத்தையும் ஒதுக்க முடியாது, வெளியேறுகிறது...

en: E830: Undo number %ld not found
ta: E830: செயல்தவிர் எண் %ld கிடைக்கவில்லை

en: E832: Non-encrypted file has encrypted undo file: %s
ta: E832: என்க்ரிப்ட் செய்யப்படாத கோப்பில் என்க்ரிப்ட் செய்யப்பட்ட செயல்தவிர் கோப்பு உள்ளது: %s

en: E833: %s is encrypted and this version of Vim does not support encryption
ta: E833: %s என்க்ரிப்ட் செய்யப்பட்டுள்ளது மற்றும் Vim இன் இந்தப் பதிப்பு குறியாக்கத்தை ஆதரிக்காது

en: E834: Conflicts with value of 'listchars'
ta: E834: 'listchars' மதிப்புடன் மோதல்கள்

en: E835: Conflicts with value of 'fillchars'
ta: E835: 'ஃபில்சார்ச்' மதிப்புடன் மோதல்கள்

en: E836: This Vim cannot execute :python after using :py3
ta: E836: இந்த Vim :py3 ஐப் பயன்படுத்திய பிறகு :python ஐ இயக்க முடியாது

en: E837: This Vim cannot execute :py3 after using :python
ta: E837: இந்த Vim :python ஐப் பயன்படுத்திய பிறகு :py3 ஐ இயக்க முடியாது

en: E838: NetBeans is not supported with this GUI
ta: E838: இந்த GUI உடன் NetBeans ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E83: Cannot allocate buffer, using other one...
ta: E83: மற்றொன்றைப் பயன்படுத்தி, இடையகத்தை ஒதுக்க முடியாது...

en: E840: Completion function deleted text
ta: E840: நிறைவுச் செயல்பாடு நீக்கப்பட்ட உரை

en: E841: Reserved name, cannot be used for user defined command
ta: E841: முன்பதிவு செய்யப்பட்ட பெயர், பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட கட்டளைக்கு பயன்படுத்த முடியாது

en: E842: No line number to use for "<slnum>"
ta: E842: "<slnum>"க்கு பயன்படுத்த வரி எண் இல்லை

en: E843: Error while updating swap file crypt
ta: E843: ச்வாப் கோப்பு கிரிப்டைப் புதுப்பிக்கும்போது பிழை

en: E844: Invalid cchar value
ta: E844: தவறான cchar மதிப்பு

en: E845: Insufficient memory, word list will be incomplete
ta: E845: போதுமான நினைவகம் இல்லை, சொல் பட்டியல் முழுமையடையாது

en: E846: Key code not set
ta: E846: முக்கிய குறியீடு அமைக்கப்படவில்லை

en: E847: Too many syntax includes
ta: E847: பல தொடரியல் அடங்கும்

en: E848: Too many syntax clusters
ta: E848: பல தொடரியல் கிளச்டர்கள்

en: E849: Too many highlight and syntax groups
ta: E849: பல சிறப்பம்சங்கள் மற்றும் தொடரியல் குழுக்கள்

en: E84: No modified buffer found
ta: E84: மாற்றியமைக்கப்பட்ட இடையக எதுவும் இல்லை

en: E850: Invalid register name
ta: E850: தவறான பதிவு பெயர்

en: E851: Failed to create a new process for the GUI
ta: E851: GUIக்கான புதிய செயல்முறையை உருவாக்குவதில் தோல்வி

en: E852: The child process failed to start the GUI
ta: E852: குழந்தை செயல்முறை GUI ஐ தொடங்குவதில் தோல்வியடைந்தது

en: E853: Duplicate argument name: %s
ta: E853: நகல் வாதத்தின் பெயர்: %s

en: E854: Path too long for completion
ta: E854: நிறைவு செய்வதற்கு பாதை மிக நீளமானது

en: E855: Autocommands caused command to abort
ta: E855: தன்னியக்க கட்டளைகள் கட்டளையை நிறுத்தச் செய்தன

en: E856: "assert_fails()" second argument must be a string or a list with one or two strings
ta: E856: "assert_fails()" இரண்டாவது உரையாடல் ஒரு சரம் அல்லது ஒன்று அல்லது இரண்டு சரங்களைக் கொண்ட பட்டியலாக இருக்க வேண்டும்

en: E857: Dictionary key "%s" required
ta: E857: அகராதி விசை "%s" தேவை

en: E858: Eval did not return a valid python object
ta: E858: Eval சரியான பைதான் பொருளைத் திருப்பித் தரவில்லை

en: E859: Failed to convert returned python object to a Vim value
ta: E859: திரும்பிய பைதான் பொருளை Vim மதிப்பாக மாற்றுவதில் தோல்வி

en: E85: There is no listed buffer
ta: E85: பட்டியலிடப்பட்ட இடையக எதுவும் இல்லை

en: E860: Need 'id' and 'type' or 'types' with 'both'
ta: E860: 'அடையாளம்' மற்றும் 'வகை' அல்லது 'இரண்டும்' கொண்ட 'வகைகள்' தேவை

en: E861: Cannot open a second popup with a terminal
ta: E861: டெர்மினலுடன் இரண்டாவது பாப்அப்பை திறக்க முடியாது

en: E862: Cannot use g: here
ta: E862: இங்கே g:ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E863: Not allowed for a terminal in a popup window
ta: E863: மேல்தோன்றல் விண்டோவில் டெர்மினலுக்கு இசைவு இல்லை

en: E864: \%#= can only be followed by 0, 1, or 2. The automatic engine will be used
ta: E864: \%#= 0, 1, அல்லது 2 ஐ மட்டுமே பின்பற்ற முடியும். தானியங்கி இயந்திரம் பயன்படுத்தப்படும்

en: E865: (NFA) Regexp end encountered prematurely
ta: E865: (NFA) Regexp முடிவு முன்கூட்டியே எதிர்கொண்டது

en: E866: (NFA regexp) Misplaced %c
ta: E866: (NFA regexp) தவறாக %c

en: E867: (NFA regexp) Unknown operator '\%%%c'
ta: E867: (NFA regexp) தெரியாத ஆபரேட்டர் '\%%%c'

en: E867: (NFA regexp) Unknown operator '\z%c'
ta: E867: (NFA regexp) தெரியாத ஆபரேட்டர் '\z%c'

en: E868: Error building NFA with equivalence class!
ta: E868: சமமான வகுப்பில் NFA ஐ உருவாக்குவதில் பிழை!

en: E869: (NFA regexp) Unknown operator '\@%c'
ta: E869: (NFA regexp) தெரியாத ஆபரேட்டர் '\@%c'

en: E86: Buffer %ld does not exist
ta: E86: தாங்கல் %ld இல்லை

en: E870: (NFA regexp) Error reading repetition limits
ta: E870: (NFA regexp) மறுநிகழ்வு வரம்புகளைப் படிப்பதில் பிழை

en: E871: (NFA regexp) Can't have a multi follow a multi
ta: E871: (NFA regexp) மல்டி ஃபாலோ எ மல்டி இருக்க முடியாது

en: E872: (NFA regexp) Too many '('
ta: E872: (NFA regexp) அதிகமான '('

en: E873: (NFA regexp) proper termination error
ta: E873: (NFA regexp) சரியான முடிவுப் பிழை

en: E874: (NFA regexp) Could not pop the stack!
ta: E874: (NFA regexp) அடுக்கை பாப் செய்ய முடியவில்லை!

en: E875: (NFA regexp) (While converting from postfix to NFA), too many states left on stack
ta: E875: (NFA regexp) (போச்ட்ஃபிக்சிலிருந்து NFA க்கு மாற்றும் போது), பல மாநிலங்கள் அடுக்கி வைக்கப்பட்டுள்ளன

en: E876: (NFA regexp) Not enough space to store the whole NFA
ta: E876: (NFA regexp) NFA முழுவதையும் சேமிக்க போதுமான இடம் இல்லை

en: E877: (NFA regexp) Invalid character class: %d
ta: E877: (NFA regexp) தவறான எழுத்து வகுப்பு: %d

en: E878: (NFA regexp) Could not allocate memory for branch traversal!
ta: E878: (NFA regexp) கிளை டிராவர்சலுக்கு நினைவகத்தை ஒதுக்க முடியவில்லை!

en: E879: (NFA regexp) Too many \z(
ta: E879: (NFA regexp) அதிகமாக \z(

en: E87: Cannot go beyond last buffer
ta: E87: கடைசி இடையகத்திற்கு அப்பால் செல்ல முடியாது

en: E880: Can't handle SystemExit of python exception in vim
ta: E880: பைதான் விதிவிலக்கின் SystemExit ஐ விம்மில் கையாள முடியாது

en: E881: Line count changed unexpectedly
ta: E881: வரி எண்ணிக்கை எதிர்பாராத விதமாக மாறியது

en: E882: Uniq compare function failed
ta: E882: Uniq compare செயல்பாடு தோல்வியடைந்தது

en: E883: Search pattern and expression register may not contain two or more lines
ta: E883: தேடல் முறை மற்றும் வெளிப்பாடு பதிவேட்டில் இரண்டு அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட வரிகள் இருக்காது

en: E884: Function name cannot contain a colon: %s
ta: E884: செயல்பாட்டுப் பெயரில் பெருங்குடல் இருக்கக்கூடாது: %s

en: E885: Not possible to change sign %s
ta: E885: %s அடையாளத்தை மாற்ற முடியாது

en: E886: Can't rename viminfo file to %s!
ta: E886: viminfo கோப்பை %s என மறுபெயரிட முடியாது!

en: E887: Sorry, this command is disabled, the Python's site module could not be loaded.
ta: E887: மன்னிக்கவும், இந்த கட்டளை முடக்கப்பட்டுள்ளது, பைத்தானின் தள தொகுதியை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: E888: (NFA regexp) cannot repeat %s
ta: E888: (NFA regexp) %s ஐ மீண்டும் செய்ய முடியாது

en: E889: Number required
ta: E889: எண் தேவை

en: E88: Cannot go before first buffer
ta: E88: முதல் இடையகத்திற்கு முன் செல்ல முடியாது

en: E890: Trailing char after ']': %s]%s
ta: E890: ']'க்குப் பின் எழுத்து: %s]%s

en: E891: Using a Funcref as a Float
ta: E891: Funcref ஐ மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E892: Using a String as a Float
ta: E892: சரத்தை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E893: Using a List as a Float
ta: E893: ஒரு பட்டியலை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E894: Using a Dictionary as a Float
ta: E894: அகராதியை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E895: Sorry, this command is disabled, the MzScheme's racket/base module could not be loaded.
ta: E895: மன்னிக்கவும், இந்த கட்டளை முடக்கப்பட்டுள்ளது, MzScheme இன் மோசடி/அடிப்படை தொகுதியை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: E896: Argument of %s must be a List, Dictionary or Blob
ta: E896: %s இன் மதிப்புரு ஒரு பட்டியல், அகராதி அல்லது குமிழ் இருக்க வேண்டும்

en: E897: List or Blob required
ta: E897: பட்டியல் அல்லது குமிழ் தேவை

en: E898: socket() in channel_connect()
ta: E898: channel_connect() இல் சாக்கெட்()

en: E899: Argument of %s must be a List or Blob
ta: E899: %s இன் உரையாடல் ஒரு பட்டியல் அல்லது ப்ளாப் ஆக இருக்க வேண்டும்

en: E89: No write since last change for buffer %d (add ! to override)
ta: E89: %d இடையகத்திற்கான கடைசி மாற்றத்திற்குப் பிறகு எழுதவில்லை (மேலெடுக்க! சேர்)

en: E900: maxdepth must be non-negative number
ta: E900: அதிகபட்ச ஆழம் எதிர்மறை எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: E901: getaddrinfo() in channel_open(): %s
ta: E901: getaddrinfo() channel_open(): %s

en: E901: gethostbyname() in channel_open()
ta: E901: channel_open() இல் gethostbyname()

en: E902: Cannot connect to port
ta: E902: போர்ட்டுடன் இணைக்க முடியாது

en: E903: Received command with non-string argument
ta: E903: சரம் அல்லாத வாதத்துடன் கட்டளை பெறப்பட்டது

en: E904: Last argument for expr/call must be a number
ta: E904: expr/call க்கான கடைசி உரையாடல் ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்

en: E904: Third argument for call must be a list
ta: E904: அழைப்பிற்கான மூன்றாவது உரையாடல் ஒரு பட்டியலாக இருக்க வேண்டும்

en: E905: Received unknown command: %s
ta: E905: அறியப்படாத கட்டளையைப் பெற்றது: %s

en: E906: Not an open channel
ta: E906: திறந்த சேனல் அல்ல

en: E907: Using a special value as a Float
ta: E907: ஒரு சிறப்பு மதிப்பை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E908: Using an invalid value as a String: %s
ta: E908: தவறான மதிப்பை சரமாகப் பயன்படுத்துதல்: %s

en: E909: Cannot index a special variable
ta: E909: ஒரு சிறப்பு மாறியை அட்டவணைப்படுத்த முடியாது

en: E90: Cannot unload last buffer
ta: E90: கடைசி இடையகத்தை இறக்க முடியாது

en: E910: Using a Job as a Number
ta: E910: ஒரு வேலையை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E911: Using a Job as a Float
ta: E911: ஒரு வேலையை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E912: Cannot use ch_evalexpr()/ch_sendexpr() with a raw or nl channel
ta: E912: raw அல்லது nl சேனலுடன் ch_evalexpr()/ch_sendexpr() ஐப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E913: Using a Channel as a Number
ta: E913: சேனலை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E914: Using a Channel as a Float
ta: E914: சேனலை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E915: in_io buffer requires in_buf or in_name to be set
ta: E915: in_io இடையகத்திற்கு in_buf அல்லது in_name அமைக்க வேண்டும்

en: E916: Not a valid job
ta: E916: சரியான வேலை இல்லை

en: E917: Cannot use a callback with %s()
ta: E917: %s() உடன் அழைப்பைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: E918: Buffer must be loaded: %s
ta: E918: தாங்கல் ஏற்றப்பட வேண்டும்: %s

en: E919: Directory not found in '%s': "%s"
ta: E919: கோப்பகம் '%s' இல் காணப்படவில்லை: "%s"

en: E91: 'shell' option is empty
ta: E91: 'shell' விருப்பம் காலியாக உள்ளது

en: E920: _io file requires _name to be set
ta: E920: _io கோப்புக்கு _name அமைக்க வேண்டும்

en: E921: Invalid callback argument
ta: E921: தவறான கால்பேக் உரையாடல்

en: E923: Second argument of function() must be a list or a dict
ta: E923: செயல்பாடு() இன் இரண்டாவது உரையாடல் ஒரு பட்டியல் அல்லது ஆணையாக இருக்க வேண்டும்

en: E924: Current window was closed
ta: E924: தற்போதைய சாளரம் மூடப்பட்டது

en: E925: Current quickfix list was changed
ta: E925: தற்போதைய விரைவான சரிசெய்தல் பட்டியல் மாற்றப்பட்டது

en: E926: Current location list was changed
ta: E926: தற்போதைய இருப்பிடப் பட்டியல் மாற்றப்பட்டது

en: E927: Invalid action: '%s'
ta: E927: தவறான செயல்: '%s'

en: E928: String required
ta: E928: சரம் தேவை

en: E929: Too many viminfo temp files, like %s!
ta: E929: %s போன்ற பல விமின்ஃபோ தற்காலிக கோப்புகள்!

en: E92: Buffer %d not found
ta: E92: இடையக %d கிடைக்கவில்லை

en: E930: Cannot use :redir inside execute()
ta: E930: பயன்படுத்த முடியாது :redir உள்ளே execute()

en: E931: Buffer cannot be registered
ta: E931: இடையகத்தை பதிவு செய்ய முடியாது

en: E932: Closure function should not be at top level: %s
ta: E932: மூடல் செயல்பாடு மேல் மட்டத்தில் இருக்கக்கூடாது: %s

en: E933: Function was deleted: %s
ta: E933: செயல்பாடு நீக்கப்பட்டது: %s

en: E934: Cannot jump to a buffer that does not have a name
ta: E934: பெயர் இல்லாத இடையகத்திற்கு செல்ல முடியாது

en: E935: Invalid submatch number: %d
ta: E935: தவறான துணைப் பொருத்த எண்: %d

en: E936: Cannot delete the current group
ta: E936: தற்போதைய குழுவை நீக்க முடியாது

en: E937: Attempt to delete a buffer that is in use: %s
ta: E937: பயன்பாட்டில் உள்ள ஒரு இடையகத்தை நீக்கும் முயற்சி: %s

en: E938: Duplicate key in JSON: "%s"
ta: E938: சாதொபொகு இல் நகல் விசை: "%s"

en: E939: Positive count required
ta: E939: நேர்மறை எண்ணிக்கை தேவை

en: E93: More than one match for %s
ta: E93: %sக்கு ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட பொருத்தம்

en: E940: Cannot lock or unlock variable %s
ta: E940: மாறி %sஐ பூட்டவோ திறக்கவோ முடியாது

en: E941: Already started a server
ta: E941: ஏற்கனவே ஒரு சர்வர் தொடங்கப்பட்டுள்ளது

en: E942: +clientserver feature not available
ta: E942: +கிளையண்ட்சர்வர் நற்பொருத்தம் கிடைக்கவில்லை

en: E944: Reverse range in character class
ta: E944: எழுத்து வகுப்பில் தலைகீழ் வரம்பு

en: E945: Range too large in character class
ta: E945: எழுத்து வகுப்பில் வரம்பு மிகவும் பெரியது

en: E946: Cannot make a terminal with running job modifiable
ta: E946: இயங்கும் வேலையை மாற்றியமைக்கக்கூடிய முனையத்தை உருவாக்க முடியாது

en: E947: Job still running in buffer "%s"
ta: E947: வேலை இன்னும் இடையக "%s" இல் இயங்குகிறது

en: E948: Job still running
ta: E948: வேலை இன்னும் இயங்குகிறது

en: E948: Job still running (add ! to end the job)
ta: E948: வேலை இன்னும் இயங்குகிறது (வேலையை முடிக்க ! சேர்)

en: E949: File changed while writing
ta: E949: எழுதும் போது கோப்பு மாற்றப்பட்டது

en: E94: No matching buffer for %s
ta: E94: %sக்கு பொருந்தக்கூடிய இடையகம் இல்லை

en: E950: Cannot convert between %s and %s
ta: E950: %s மற்றும் %s இடையே மாற்ற முடியாது

en: E951: \% value too large
ta: E951: \% மதிப்பு மிகவும் பெரியது

en: E952: Autocommand caused recursive behavior
ta: E952: ஆட்டோகமாண்ட் சுழல்நிலை நடத்தையை ஏற்படுத்தியது

en: E953: File exists: %s
ta: E953: கோப்பு உள்ளது: %s

en: E954: 24-bit colors are not supported on this environment
ta: E954: இந்த சூழலில் 24-பிட் வண்ணங்கள் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E955: Not a terminal buffer
ta: E955: டெர்மினல் பஃபர் அல்ல

en: E956: Cannot use pattern recursively
ta: E956: மாதிரியை மறுநிகழ்வு பயன்படுத்த முடியாது

en: E957: Invalid window number
ta: E957: தவறான சாளர எண்

en: E958: Job already finished
ta: E958: வேலை ஏற்கனவே முடிந்தது

en: E959: Invalid diff format.
ta: E959: தவறான வேறுபாடு வடிவம்.

en: E95: Buffer with this name already exists
ta: E95: இந்தப் பெயருடன் இடையகம் ஏற்கனவே உள்ளது

en: E960: Problem creating the internal diff
ta: E960: அக வேறுபாட்டை உருவாக்குவதில் சிக்கல்

en: E961: No line number to use for "<sflnum>"
ta: E961: "<sflnum>" க்கு பயன்படுத்த வரி எண் இல்லை

en: E962: Invalid action: '%s'
ta: E962: தவறான செயல்: '%s'

en: E963: Setting v:%s to value with wrong type
ta: E963: தவறான வகையுடன் மதிப்புக்கு v:%s அமைத்தல்

en: E964: Invalid column number: %ld
ta: E964: தவறான நெடுவரிசை எண்: %ld

en: E965: Missing property type name
ta: E965: சொத்து வகை பெயர் விடுபட்டுள்ளது

en: E966: Invalid line number: %ld
ta: E966: தவறான வரி எண்: %ld

en: E968: Need at least one of 'id' or 'type'
ta: E968: குறைந்தது 'அடையாளம்' அல்லது 'வகை' ஒன்று தேவை

en: E969: Property type %s already defined
ta: E969: சொத்து வகை %s ஏற்கனவே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: E96: Cannot diff more than %d buffers
ta: E96: %d இடையகங்களுக்கு மேல் வேறுபடுத்த முடியாது

en: E970: Unknown highlight group name: '%s'
ta: E970: தெரியாத ஐலைட் குழு பெயர்: '%s'

en: E971: Property type %s does not exist
ta: E971: சொத்து வகை %s இல்லை

en: E972: Blob value does not have the right number of bytes
ta: E972: Blob மதிப்பில் சரியான எண்ணிக்கையிலான பைட்டுகள் இல்லை

en: E973: Blob literal should have an even number of hex characters
ta: E973: ப்ளாப் லிட்டரலில் ஃச் எழுத்துகளின் இரட்டை எண்ணிக்கை இருக்க வேண்டும்

en: E974: Using a Blob as a Number
ta: E974: ஒரு ப்ளாப்பை எண்ணாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E975: Using a Blob as a Float
ta: E975: ஒரு குமிழியை மிதவையாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E976: Using a Blob as a String
ta: E976: ஒரு ப்ளாப்பை ஒரு சரமாகப் பயன்படுத்துதல்

en: E977: Can only compare Blob with Blob
ta: E977: Blob ஐ Blob உடன் மட்டுமே ஒப்பிட முடியும்

en: E978: Invalid operation for Blob
ta: E978: Blob க்கான தவறான செயல்பாடு

en: E979: Blob index out of range: %ld
ta: E979: ப்ளாப் இன்டெக்ச் வரம்பிற்கு வெளியே: %ld

en: E97: Cannot create diffs
ta: E97: வேறுபாடுகளை உருவாக்க முடியாது

en: E980: Lowlevel input not supported
ta: E980: கீழ்நிலை உள்ளீடு ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E981: Command not allowed in rvim
ta: E981: ஆர்விமில் கட்டளை அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E982: ConPTY is not available
ta: E982: ConPTY கிடைக்கவில்லை

en: E983: Duplicate argument: %s
ta: E983: நகல் மதிப்புரு: %s

en: E984: :scriptversion used outside of a sourced file
ta: E984: :ச்கிரிப்ட் பதிப்பு ஒரு மூலக் கோப்பின் வெளியே பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: E985: .= is not supported with script version >= 2
ta: E985: .= ச்கிரிப்ட் பதிப்பு >= 2 உடன் ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: E986: Cannot modify the tag stack within tagfunc
ta: E986: tagfuncக்குள் டேக் ச்டேக்கை மாற்ற முடியாது

en: E987: Invalid return value from tagfunc
ta: E987: tagfunc இலிருந்து தவறான வருவாய் மதிப்பு

en: E988: GUI cannot be used. Cannot execute gvim.exe.
ta: E988: GUI ஐப் பயன்படுத்த முடியாது. gvim.exe ஐ இயக்க முடியாது.

en: E989: Non-default argument follows default argument
ta: E989: இயல்புநிலை அல்லாத வாதமானது இயல்புநிலை வாதத்தை பின்பற்றுகிறது

en: E98: Cannot read diff output
ta: E98: வேறுபாடு வெளியீட்டைப் படிக்க முடியாது

en: E990: Missing end marker '%s'
ta: E990: '%s' எண்ட் மார்க்கர் இல்லை

en: E991: Cannot use =<< here
ta: E991: இங்கே =<< பயன்படுத்த முடியாது

en: E992: Not allowed in a modeline when 'modelineexpr' is off
ta: E992: 'modelineexpr' முடக்கத்தில் இருக்கும் போது மாடலைனில் அனுமதிக்கப்படாது

en: E993: Window %d is not a popup window
ta: E993: %d சாளரம் மேல்தோன்றல் சாளரம் அல்ல

en: E994: Not allowed in a popup window
ta: E994: மேல்தோன்றல் விண்டோவில் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: E995: Cannot modify existing variable
ta: E995: ஏற்கனவே உள்ள மாறியை மாற்ற முடியாது

en: E996: Cannot lock a list or dict
ta: E996: பட்டியலை அல்லது ஆணையை பூட்ட முடியாது

en: E996: Cannot lock a range
ta: E996: வரம்பைப் பூட்ட முடியாது

en: E996: Cannot lock a register
ta: E996: பதிவேட்டைப் பூட்ட முடியாது

en: E996: Cannot lock an environment variable
ta: E996: சூழல் மாறியை பூட்ட முடியாது

en: E996: Cannot lock an option
ta: E996: ஒரு விருப்பத்தை பூட்ட முடியாது

en: E997: Tabpage not found: %d
ta: E997: டேப்பக்கம் கிடைக்கவில்லை: %d

en: E998: Reduce of an empty %s with no initial value
ta: E998: ஆரம்ப மதிப்பு இல்லாத வெற்று %s ஐக் குறைத்தல்

en: E999: scriptversion not supported: %d
ta: E999: ச்கிரிப்ட் பதிப்பு ஆதரிக்கப்படவில்லை: %d

en: E99: Current buffer is not in diff mode
ta: E99: தற்போதைய தாங்கல் வேறுபாடு பயன்முறையில் இல்லை

en: ERROR:
ta: பிழை:

en: Edit File
ta: கோப்பைத் திருத்தவும்

en: Edit File in new tab page
ta: புதிய தாவல் பக்கத்தில் கோப்பைத் திருத்தவும்

en: Edit File in new window
ta: புதிய சாளரத்தில் கோப்பைத் திருத்தவும்

en: Edit text files
ta: உரை கோப்புகளைத் திருத்தவும்

en: Edit with &Vim
ta: &Vim மூலம் திருத்தவும்

en: Edit with Vim using &tabpages
ta: &தாவல் பக்கங்களைப் பயன்படுத்தி Vim மூலம் திருத்தவும்

en: Edit with existing Vim
ta: ஏற்கனவே உள்ள Vim மூலம் திருத்தவும்

en: Edit with existing Vim -
ta: ஏற்கனவே உள்ள Vim மூலம் திருத்தவும் -

en: Edit with single &Vim
ta: ஒற்றை &விம் மூலம் திருத்தவும்

en: Edits the selected file(s) with Vim
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புகளைத் திருத்தவும்) Vim உடன்

en: Enable wayland focus stealing functionality in order to access the clipboard
ta: கிளிப்போர்டை அணுக, வேலேண்ட் கவனம் திருட்டு செயல்பாட்டை இயக்கவும்

en: Encoding:
ta: குறியாக்கம்:

en: End of function
ta: செயல்பாட்டின் முடிவு

en: End of sourced file
ta: மூல கோப்பின் முடிவு

en: Enter encryption key:
ta: குறியாக்க விசையை உள்ளிடவும்:

en: Enter number of swap file to use (0 to quit):
ta: பயன்படுத்த ச்வாப் கோப்பின் எண்ணிக்கையை உள்ளிடவும் (வெளியேற 0):

en: Enter same key again:
ta: மீண்டும் அதே விசையை உள்ளிடவும்:

en: Entering Debug mode.  Type "cont" to continue.
ta: பிழைத்திருத்த பயன்முறையில் நுழைகிறது. தொடர "cont" என உள்ளிடவும்.

en: Entering Ex mode.  Type "visual" to go to Normal mode.
ta: முன்னாள் பயன்முறையில் நுழைகிறது. இயல்பான பயன்முறைக்கு செல்ல "காட்சி" என தட்டச்சு செய்யவும்.

en: Error
ta: பிழை

en: Error and interrupt
ta: பிழை மற்றும் குறுக்கீடு

en: Error creating process: Check if gvim is in your path!
ta: செயல்முறை உருவாக்குவதில் பிழை: gvim உங்கள் பாதையில் உள்ளதா எனச் சரிபார்க்கவும்!

en: Error detected while compiling %s:
ta: %sஐ தொகுக்கும்போது பிழை கண்டறியப்பட்டது:

en: Error detected while processing %s:
ta: %s ஐ செயலாக்கும்போது பிழை கண்டறியப்பட்டது:

en: Error file
ta: பிழை கோப்பு

en: Estimated runtime memory use: %d bytes
ta: மதிப்பிடப்பட்ட இயக்க நேர நினைவக பயன்பாடு: %d பைட்டுகள்

en: Exception
ta: விதிவிலக்கு

en: Exception caught: %s
ta: விதிவிலக்கு பிடிக்கப்பட்டது: %s

en: Exception discarded: %s
ta: விதிவிலக்கு நிராகரிக்கப்பட்டது: %s

en: Exception finished: %s
ta: விதிவிலக்கு முடிந்தது: %s

en: Exception thrown: %s
ta: விதிவிலக்கு: %s

en: Executing %s
ta: %sஐ இயக்குகிறது

en: Executing: %s
ta: செயல்படுத்துகிறது: %s

en: Expected MAP count in %s line %d
ta: %s வரி %d இல் எதிர்பார்க்கப்படும் MAP எண்ணிக்கை

en: Expected REP(SAL) count in %s line %d
ta: %s வரி %d இல் எதிர்பார்க்கப்படும் REP(SAL) எண்ணிக்கை

en: Expected Y or N in %s line %d: %s
ta: %s இல் எதிர்பார்க்கப்படும் Y அல்லது N %d வரியில்: %s

en: Expression
ta: கோவை

en: External submatches:
ta: வெளிப்புற துணை பொருத்தங்கள்:

en: FLAG after using flags in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d: %s இல் கொடிகளைப் பயன்படுத்திய பிறகு கொடியிடவும்

en: Failed creating socket directory: %s
ta: சாக்கெட் கோப்பகத்தை உருவாக்குவதில் தோல்வி: %s

en: Failed to set path hook: sys.path_hooks is not a list
    You should now do the following:
    - append vim.path_hook to sys.path_hooks
    - append vim.VIM_SPECIAL_PATH to sys.path
ta: பாதை ஊக்கை அமைப்பதில் தோல்வி: sys.path_hooks என்பது பட்டியல் அல்ல 
    இப்போது நீங்கள் பின்வருவனவற்றைச் செய்ய வேண்டும்: 
    - vim.path_hook ஐ sys.path_hooks உடன் இணைக்கவும் 
    - vim.VIM_SPECIAL_PATH ஐ sys.path உடன் இணைக்கவும்

en: Failed to set path: sys.path is not a list
    You should now append vim.VIM_SPECIAL_PATH to sys.path
ta: பாதையை அமைப்பதில் தோல்வி: sys.path என்பது பட்டியல் அல்ல 
    நீங்கள் இப்போது vim.VIM_SPECIAL_PATH ஐ sys.path உடன் சேர்க்க வேண்டும்

en: File "%s" does not exist
ta: "%s" கோப்பு இல்லை

en: File contents changed, cannot use undo info
ta: கோப்பின் உள்ளடக்கங்கள் மாற்றப்பட்டுள்ளன, செயல்தவிர் தகவலைப் பயன்படுத்த முடியாது

en: File permissions of "%s" are read-only.
    It may still be possible to write it.
    Do you wish to try?
ta: "%s" இன் கோப்பு அனுமதிகள் படிக்க மட்டுமே. 
    இன்னும் எழுதலாம். 
    நீங்கள் முயற்சி செய்ய விரும்புகிறீர்களா?

en: File preserved
ta: கோப்பு பாதுகாக்கப்படுகிறது

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Filter
ta: வடிப்பி

en: Find & Replace
ta: கண்டுபிடித்து மாற்று

en: Find &Next
ta: அடுத்ததை தேடு

en: Find Next
ta: அடுத்ததை தேடு

en: Find string
ta: சரத்தைக் கண்டுபிடி

en: Find what:
ta: என்ன கண்டுபிடிக்க:

en: Finished reading undo file %s
ta: %s கோப்பை செயல்தவிர்க்க படித்து முடிந்தது

en: First duplicate word in %s line %d: %s
ta: முதல் நகல் சொல் %s வரியில் %d: %s

en: Flag is not a number in %s line %d: %s
ta: கொடி என்பது %s வரி %d இல் உள்ள எண் அல்ல: %s

en: Font%d width is not twice that of font0
ta: எழுத்துரு%d அகலம் font0ஐ விட இரண்டு மடங்கு இல்லை

en: Font%d width: %d
ta: எழுத்துரு%d அகலம்: %d

en: Font%d: %s
ta: எழுத்துரு%d: %s

en: Font0 width: %d
ta: எழுத்துரு0 அகலம்: %d

en: Font0: %s
ta: எழுத்துரு0: %s

en: Font:
ta: எழுத்துரு:

en: Found a swap file that is not useful, deleting it
ta: பயனற்ற ஒரு ச்வாப் கோப்பு கண்டறியப்பட்டது, அதை நீக்குகிறது

en: Function %s%s%s does not need compiling
ta: %s%s%s செயல்பாடு தொகுக்க தேவையில்லை

en: GVim
ta: சிவிம்

en: Garbage after option argument
ta: விருப்ப உரையாடல் பிறகு குப்பை

en: Geometric shapes
ta: வடிவியல் வடிவங்கள்

en: Greek and Coptic
ta: கிரேக்கம் மற்றும் காப்டிக்

en: Greek extended
ta: கிரேக்கம் நீட்டிக்கப்பட்டது

en: Greetings, Vim user!
ta: வாழ்த்துக்கள், விம் பயனர்!

en: Hebrew
ta: எபிரேய

en: Help poor children in Uganda!
ta: உகாண்டாவில் ஏழை குழந்தைகளுக்கு உதவுங்கள்!

en: Hiragana
ta: இரகனா

en: Hit end of paragraph
ta: பத்தியின் முடிவைத் தட்டவும்

en: I/O ERROR
ta: I/O பிழை

en: Ignored %d word(s) with non-ASCII characters in %s
ta: %d சொல்(கள்) ASCII அல்லாத எழுத்துகளுடன் %s இல் புறக்கணிக்கப்பட்டது

en: Ignored %d words with non-ASCII characters
ta: ASCII அல்லாத எழுத்துக்களைக் கொண்ட %d சொற்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டன

en: Ignoring long line in tags file
ta: குறிச்சொற்கள் கோப்பில் நீண்ட வரியைப் புறக்கணித்தல்

en: Illegal file name
ta: சட்டவிரோத கோப்பு பெயர்

en: Illegal flag in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d: %s இல் சட்டவிரோதக் கொடி

en: Illegal register name
ta: சட்டவிரோத பதிவு பெயர்

en: Illegal starting char
ta: சட்டத்திற்குப் புறம்பாகத் தொடங்குதல்

en: Input Line
ta: உள்ளீட்டு வரி

en: Input _Methods
ta: உள்ளீடு _முறைகள்

en: Interrupt
ta: குறுக்கீடு

en: Interrupt:
ta: குறுக்கீடு:

en: Interrupted
ta: குறுக்கிடப்பட்டது

en: Invalid argument for
ta: தவறான உரையாடல்

en: Invalid font specification
ta: தவறான எழுத்துரு விவரக்குறிப்பு

en: Invalid region nr in %s line %ld: %s
ta: %s வரி %ld இல் தவறான பகுதி nr: %s

en: Invalid value for FLAG in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் உள்ள FLAGக்கான தவறான மதிப்பு: %s

en: Katakana
ta: கட்டகனா

en: Keys don't match!
ta: விசைகள் பொருந்தவில்லை!

en: Kill a connection
ta: ஒரு இணைப்பைக் கொல்லுங்கள்

en: Kill job in "%s"?
ta: "%s" இல் வேலையைக் கொல்லவா?

en: Kitty keyboard protocol: %s
ta: கிட்டி விசைப்பலகை நெறிமுறை: %s

en: Latin extended
ta: லத்தீன் நீட்டிக்கப்பட்டது

en: Latin supplement
ta: லத்தீன் துணை

en: Linking:
ta: இணைக்கிறது:

en: Lua library cannot be loaded.
ta: லுவா நூலகத்தை ஏற்ற முடியாது.

en: Match case
ta: போட்டி வழக்கு

en: Match whole word only
ta: முழு வார்த்தையை மட்டும் பொருத்தவும்

en: Mathematical operators
ta: கணித இயக்கிகள்

en: Message
ta: செய்தி

en: Messages maintainer: The Vim Project
ta: செய்திகளை பராமரிப்பவர்: விம் திட்டம்

en: Missing '>'
ta: காணவில்லை '>'

en: Missing FOL/LOW/UPP line in %s
ta: %s இல் FOL/LOW/UPP வரி இல்லை

en: Missing SOFO%s line in %s
ta: %s இல் SOFO%s வரி இல்லை

en: Modified by
ta: மூலம் மாற்றியமைக்கப்பட்டது

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Need %s version %ld
ta: %s பதிப்பு %ld தேவை

en: Need Amigados version 2.04 or later
ta: Amigados பதிப்பு 2.04 அல்லது அதற்குப் பிறகு தேவை

en: Need encryption key for "%s"
ta: "%s"க்கு குறியாக்க விசை தேவை

en: NetBeans disallows writes of unmodified buffers
ta: NetBeans மாற்றப்படாத பஃபர்களை எழுத அனுமதிக்காது

en: New tab
ta: புதிய தாவல்

en: Newval = "%s"
ta: நியூவல் = "%s"

en: No
ta: இல்லை

en: No Syntax items defined for this buffer
ta: இந்த இடையகத்திற்கான தொடரியல் உருப்படிகள் எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: No abbreviation found
ta: சுருக்கம் இல்லை

en: No breakpoints defined
ta: பிரேக் பாயிண்ட்கள் எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை

en: No display
ta: காட்சி இல்லை

en: No display: Send expression failed.
ta: காட்சி இல்லை: அனுப்புதல் வெளிப்பாடு தோல்வியடைந்தது.

en: No entries
ta: உள்ளீடுகள் இல்லை

en: No included files
ta: சேர்க்கப்பட்ட கோப்புகள் இல்லை

en: No mapping found
ta: மேப்பிங் இல்லை

en: No marks set
ta: மதிப்பெண்கள் அமைக்கப்படவில்லை

en: No match at cursor, finding next
ta: கர்சரில் பொருத்தம் இல்லை, அடுத்ததைக் கண்டறியவும்

en: No matching autocommands: %s
ta: பொருந்தக்கூடிய தன்னியக்க கட்டளைகள் இல்லை: %s

en: No old files
ta: பழைய கோப்புகள் இல்லை

en: No swap file
ta: இடமாற்று கோப்பு இல்லை

en: No text to be printed
ta: அச்சிட வேண்டிய உரை இல்லை

en: No undo possible; continue anyway
ta: செயல்தவிர்க்க முடியாது; எப்படியும் தொடருங்கள்

en: No user-defined commands found
ta: பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட கட்டளைகள் எதுவும் இல்லை

en: Not Used
ta: பயன்படுத்தப்படவில்லை

en: Not enough memory to set references, garbage collection aborted!
ta: குறிப்புகளை அமைக்க போதுமான நினைவகம் இல்லை, குப்பை சேகரிப்பு நிறுத்தப்பட்டது!

en: Not enough memory to use internal diff for buffer "%s"
ta: "%s" இடையகத்திற்கு அக வேறுபாட்டைப் பயன்படுத்த போதுமான நினைவகம் இல்லை

en: Not reading undo file, owner differs: %s
ta: செயல்தவிர் கோப்பைப் படிக்கவில்லை, உரிமையாளர் வேறுபடுகிறார்: %s

en: Note: Encryption of swapfile not supported, disabling swap file
ta: குறிப்பு: swapfile இன் குறியாக்கம் ஆதரிக்கப்படவில்லை, swap கோப்பை முடக்குகிறது

en: Nothing to undo
ta: செயல்தவிர்க்க எதுவும் இல்லை

en: Number of words after soundfolding: %ld
ta: ஒலி மடிப்புக்குப் பிறகு சொற்களின் எண்ணிக்கை: %ld

en: OK
ta: சரி

en: Off
ta: அணை

en: On
ta: அன்று

en: Open File dialog
ta: கோப்பு உரையாடலைத் திறக்கவும்

en: Open Tab...
ta: தாவலைத் திற...

en: Open tab...
ta: தாவலைத் திற...

en: Opening the X display failed
ta: ஃச் காட்சியைத் திறக்க முடியவில்லை

en: Opening the X display timed out
ta: ஃச் காட்சியைத் திறக்கும் நேரம் முடிந்தது

en: Opening the X display took %ld msec
ta: ஃச் காட்சியைத் திறக்க %ld msec ஆனது

en: Ordered list of possible methods for accessing the clipboard
ta: கிளிப்போர்டை அணுகுவதற்கான சாத்தியமான முறைகளின் வரிசைப்படுத்தப்பட்ட பட்டியல்

en: Original file "%s"
ta: அசல் கோப்பு "%s"

en: Other
ta: மற்றொன்று

en: Overwrite existing file "%s"?
ta: ஏற்கனவே உள்ள "%s" கோப்பை மேலெழுதவா?

en: Page %d
ta: பக்கம் %d

en: Partial writes disallowed for NetBeans buffers
ta: NetBeans இடையகங்களுக்கு பகுதியளவு எழுத அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: Patch file
ta: ஒட்டு கோப்பு

en: Pattern found in every line: %s
ta: ஒவ்வொரு வரியிலும் காணப்படும் பேட்டர்ன்: %s

en: Pattern not found
ta: வடிவம் கிடைக்கவில்லை

en: Pattern not found: %s
ta: பேட்டர்ன் கிடைக்கவில்லை: %s

en: Performing soundfolding...
ta: ஒலி மடிப்பு நிகழ்த்துகிறது...

en: Press ENTER or type command to continue
ta: தொடர ENTER ஐ அழுத்தவும் அல்லது கட்டளையை தட்டச்சு செய்யவும்

en: Print job sent.
ta: அச்சு வேலை அனுப்பப்பட்டது.

en: Printed: %s
ta: அச்சிடப்பட்டது: %s

en: Printing '%s'
ta: '%s' அச்சிடுகிறது

en: Printing aborted
ta: அச்சிடுதல் நிறுத்தப்பட்டது

en: Printing page %d (%d%%)
ta: அச்சிடும் பக்கம் %d (%d%%)

en: Punctuation
ta: நிறுத்தற்குறி

en: Query for a pattern
ta: ஒரு வடிவத்திற்கான வினவல்

en: Question
ta: கேள்வி

en: Reading affix file %s...
ta: இணைப்புக் கோப்பைப் படிக்கிறது %s...

en: Reading back spell file...
ta: எழுத்துப்பிழை கோப்பை மீண்டும் படிக்கிறது...

en: Reading dictionary file %s...
ta: அகராதி கோப்பைப் படிக்கிறது %s...

en: Reading from stdin...
ta: stdin இலிருந்து படிக்கிறேன்...

en: Reading spell file "%s"
ta: "%s" எழுத்துப்பிழை கோப்பைப் படிக்கிறது

en: Reading undo file: %s
ta: செயல்தவிர் கோப்பைப் படிக்கிறது: %s

en: Reading viminfo file "%s"%s%s%s%s
ta: viminfo கோப்பைப் படிக்கிறது "%s"%s%s%s%s

en: Reading word file %s...
ta: %s என்ற சொல் கோப்பைப் படிக்கிறது...

en: Recovery completed. Buffer contents equals file contents.
ta: மீட்பு முடிந்தது. இடையக உள்ளடக்கங்கள் கோப்பு உள்ளடக்கங்களுக்கு சமம்.

en: Recovery completed. You should check if everything is OK.
ta: மீட்பு முடிந்தது. எல்லாம் சரியாக இருக்கிறதா என்று நீங்கள் சரிபார்க்க வேண்டும்.

en: Reinit all connections
ta: அனைத்து இணைப்புகளையும் மீட்டமைக்கவும்

en: Replace
ta: மாற்றவும்

en: Replace &All
ta: அனைத்தையும் மாற்று

en: Replace All
ta: அனைத்தையும் மாற்றவும்

en: Replace with:
ta: இதனுடன் மாற்றவும்:

en: Roman numbers
ta: ரோமானிய எண்கள்

en: Running in Vi compatible mode
ta: Vi இணக்கமான பயன்முறையில் இயங்குகிறது

en: Running modeless, typed text is inserted
ta: மாதிரி இல்லாமல் இயங்கும், தட்டச்சு செய்த உரை செருகப்பட்டது

en: Save As
ta: என சேமி

en: Save File dialog
ta: கோப்பு உரையாடலைச் சேமிக்கவும்

en: Save Redirection
ta: திசைதிருப்பலைச் சேமிக்கவும்

en: Save Session
ta: அமர்வை சேமிக்கவும்

en: Save Setup
ta: அமைப்பைச் சேமிக்கவும்

en: Save View
ta: பார்வையைச் சேமிக்கவும்

en: Save changes to "%s"?
ta: மாற்றங்களை "%s" இல் சேமிக்கவா?

en: Scanning dictionary: %s
ta: அகராதியை வருடு செய்கிறது: %s

en: Scanning included file: %s
ta: சேர்க்கப்பட்ட கோப்பை வருடு செய்கிறது: %s

en: Scanning tags.
ta: குறிச்சொற்களை வருடு செய்கிறது.

en: Scanning: %s
ta: ச்கேனிங்: %s

en: Search String
ta: தேடல் சரம்

en: Searching for "%s"
ta: "%s" ஐத் தேடுகிறது

en: Searching for "%s" in "%s"
ta: "%s" இல் "%s" ஐத் தேடுகிறது

en: Searching for "%s" under "%s" in "%s"
ta: "%s" இல் "%s" இன் கீழ் "%s" ஐத் தேடுகிறது

en: Searching included file %s
ta: %sஐ உள்ளடக்கிய கோப்பைத் தேடுகிறது

en: Searching tags file %s
ta: குறிச்சொற்கள் கோப்பு %s ஐத் தேடுகிறது

en: See ":help E312" for more information.
ta: மேலும் தகவலுக்கு ":help E312" ஐப் பார்க்கவும்.

en: See ":help W11" for more info.
ta: மேலும் தகவலுக்கு ":help W11" ஐப் பார்க்கவும்.

en: See ":help W12" for more info.
ta: மேலும் தகவலுக்கு ":help W12" ஐப் பார்க்கவும்.

en: See ":help W16" for more info.
ta: மேலும் தகவலுக்கு ":help W16" ஐப் பார்க்கவும்.

en: Seek error in spellfile
ta: எழுத்துப்பிழையில் பிழையைத் தேடுங்கள்

en: Seen modifyOtherKeys: true
ta: modifyOtherKeys பார்த்தேன்: உண்மை

en: Select Directory dialog
ta: அடைவு உரையாடலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Selected %s%ld of %ld Lines; %lld of %lld Words; %lld of %lld Bytes
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது  %s%ld / %ld வரிகள் ; %lld / %lld சொற்கள்; %lld / %lld பைட்டுகள்

en: Selected %s%ld of %ld Lines; %lld of %lld Words; %lld of %lld Chars; %lld of %lld Bytes
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது %s%ld / %ld வரிகள்; %lld / %lld சொற்கள்; %lld / %lld எழுத்துக்கள்; %lld / %lld பைட்டுகள்

en: Selection
ta: தேர்வு

en: Sending to printer...
ta: பிரிண்டருக்கு அனுப்புகிறது...

en: Show connections
ta: இணைப்புகளைக் காட்டு

en: Show size in Points
ta: அளவை புள்ளிகளில் காட்டு

en: Show this message
ta: இந்த செய்தியைக் காட்டு

en: Signs for %s:
ta: %sக்கான அறிகுறிகள்:

en: Size:
ta: அளவு:

en: Skipping undo file write, nothing to undo
ta: கோப்பு எழுதுவதை செயல்தவிர்ப்பதைத் தவிர்த்தல், செயல்தவிர்க்க எதுவும் இல்லை

en: Socket server not online:Send expression failed
ta: சாக்கெட் சர்வர் ஆன்லைனில் இல்லை: அனுப்பு வெளிப்பாடு தோல்வியடைந்தது

en: Sorry, help file "%s" not found
ta: மன்னிக்கவும், உதவி கோப்பு "%s" கிடைக்கவில்லை

en: Sorry, no suggestions
ta: மன்னிக்கவும், பரிந்துரைகள் இல்லை

en: Sorry, only %ld suggestions
ta: மன்னிக்கவும், %ld பரிந்துரைகள் மட்டுமே

en: Sorry, this command is disabled: the Perl library could not be loaded.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த கட்டளை முடக்கப்பட்டுள்ளது: பெர்ல் நூலகத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Source Vim script
ta: மூல விம் ச்கிரிப்ட்

en: Sponsor Vim development!
ta: விம் வளர்ச்சிக்கு ச்பான்சர்!

en: Stack size increases
ta: அடுக்கு அளவு அதிகரிக்கிறது

en: Style:
ta: உடை:

en: Substitute
ta: மாற்று

en: Super- and subscripts
ta: சூப்பர்- மற்றும் சப்ச்கிரிப்டுகள்

en: Swap file "
ta: கோப்பை மாற்றவும் "

en: Swap file "%s" exists, overwrite anyway?
ta: ச்வாப் கோப்பு "%s" உள்ளது, எப்படியும் மேலெழுத வேண்டுமா?

en: Swap file already exists!
ta: ச்வாப் கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது!

en: Swap file is encrypted: "%s"
ta: ச்வாப் கோப்பு என்க்ரிப்ட் செய்யப்பட்டது: "%s"

en: Swap files found:
ta: இடமாற்று கோப்புகள் காணப்பட்டன:

en: Switched to clipboard method '%s'.
ta: இடைநிலைப்பலகை முறை '%s'க்கு மாறியது.

en: Switching to backtracking RE engine for pattern:
ta: பேட்டர்னுக்கு பேக்ட்ராக்கிங் RE இன்சினுக்கு மாறுதல்:

en: Symbols
ta: குறியிடுகள்

en: Tab page %d
ta: தாவல் பக்கம் %d

en: Tear off this menu
ta: இந்த மெனுவைக் கிழிக்கவும்

en: Technical
ta: தொழில்நுட்பம்

en: Terminal
ta: முனையத்தில்

en: Terminal-finished
ta: முனையம்-முடிந்தது

en: Testing the X display failed
ta: ஃச் டிச்ப்ளேவைச் சோதிப்பது தோல்வியடைந்தது

en: Text Editor
ta: உரை திருத்தி

en: Text;editor;
ta: உரை;திருத்தி;

en: The file was created on
ta: கோப்பு உருவாக்கப்பட்டது

en: The only match
ta: ஒரே பொருத்தம்

en: This Vim was not compiled with the diff feature.
ta: இந்த விம் டிஃப் அம்சத்துடன் தொகுக்கப்படவில்லை.

en: This cscope command does not support splitting the window.
ta: இந்த cscope கட்டளை சாளரத்தை பிரிப்பதை ஆதரிக்காது.

en: Timeout to use when polling for data to read or write in wayland
ta: வேலேண்டில் படிப்பதற்கு அல்லது எழுதுவதற்குத் தரவை வாக்களிக்கும்போது பயன்படுத்த வேண்டிய நேரம் முடிந்தது

en: Too many "+command", "-c command" or "--cmd command" arguments
ta: பல "+கட்டளை", "-c கட்டளை" அல்லது "--cmd கட்டளை" வாதங்கள்

en: Too many compound flags
ta: பல கூட்டுக் கொடிகள்

en: Too many edit arguments
ta: பல திருத்த வாதங்கள்

en: Too many postponed prefixes
ta: பல ஒத்திவைக்கப்பட்ட முன்னொட்டுகள்

en: Too many postponed prefixes and/or compound flags
ta: பல ஒத்திவைக்கப்பட்ட முன்னொட்டுகள் மற்றும்/அல்லது கூட்டுக் கொடிகள்

en: Too many regions in %s line %ld: %s
ta: %s வரியில் பல பகுதிகள் %ld: %s

en: Top
ta: மேலே

en: Total number of words: %d
ta: வார்த்தைகளின் மொத்த எண்ணிக்கை: %d

en: Trailing text in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் உள்ள உரை: %s

en: Type  :qa  and press <Enter> to exit Vim
ta: Vim இலிருந்து வெளியேற :qa என டைப் செய்து <Enter> ஐ அழுத்தவும்

en: Type  :qa!  and press <Enter> to abandon all changes and exit Vim
ta: வகை: qa! அனைத்து மாற்றங்களையும் கைவிட்டு Vim இலிருந்து வெளியேற <Enter> ஐ அழுத்தவும்

en: Type number and <Enter> (q or empty cancels):
ta: எண்ணைத் தட்டச்சு செய்து <Enter> (q அல்லது காலியான ரத்துசெய்தல்கள்):

en: Type number and <Enter> or click with the mouse (q or empty cancels):
ta: எண்ணைத் தட்டச்சு செய்து <Enter> அல்லது சுட்டியைக் கொண்டு சொடுக்கவும் (q அல்லது காலியான கேன்சல்கள்):

en: Unable to read block 0 from
ta: தொகுதி 0 ஐப் படிக்க முடியவில்லை

en: Unable to register a command server name
ta: கட்டளை சர்வர் பெயரை பதிவு செய்ய முடியவில்லை

en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

en: Unknown option argument
ta: அறியப்படாத விருப்ப உரையாடல்

en: Unrecognized flags in %s line %ld: %s
ta: %s வரி %ld: %s இல் அங்கீகரிக்கப்படாத கொடிகள்

en: Unrecognized or duplicate item in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d: %s இல் அடையாளம் காணப்படாத அல்லது நகல் உருப்படி

en: Untitled
ta: தலைப்பிடப்படாத

en: Up
ta: மேலே

en: Use Vim version 3.0.
ta: Vim பதிப்பு 3.0 ஐப் பயன்படுத்தவும்.

en: Used CUT_BUFFER0 instead of empty selection
ta: வெற்றுத் தேர்வுக்குப் பதிலாக CUT_BUFFER0 பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Using crypt key from swap file for the text file.
ta: ச்வாப் கோப்பிலிருந்து கிரிப்ட் விசையை உரைக் கோப்பிற்குப் பயன்படுத்துதல்.

en: Using swap file "%s"
ta: "%s" ச்வாப் கோப்பைப் பயன்படுத்துதல்

en: VIM - ATTENTION
ta: விஐஎம் - கவனம்

en: VIM - Search and Replace...
ta: விஐஎம் - தேடவும் மாற்றவும்...

en: VIM - Search...
ta: VIM - தேடல்...

en: VIM - Vi IMproved
ta: VIM - Vi மேம்படுத்தப்பட்டது

en: VIM: Can't open window!
ta: விஐஎம்: சாளரத்தைத் திறக்க முடியவில்லை!

en: VIMRUN.EXE not found in your $PATH.
    External commands will not pause after completion.
    See  :help win32-vimrun  for more information.
ta: உங்கள் $PATH இல் VIMRUN.EXE இல்லை. 
    முடிந்ததும் வெளிப்புற கட்டளைகள் இடைநிறுத்தப்படாது. 
    மேலும் தகவலுக்கு:help win32-vimrun பார்க்கவும்.

en: Vim
ta: விம்

en: Vim - Font Selector
ta: விம் - எழுத்துரு தேர்வி

en: Vim Warning
ta: விம் முன்னறிவிப்பு

en: Vim dialog
ta: விம் உரையாடல்

en: Vim error
ta: விம் பிழை

en: Vim error: ~a
ta: விம் பிழை: ~a

en: Vim exiting with %d
ta: விம் %d உடன் வெளியேறுகிறது

en: Vim is open source and freely distributable
ta: Vim திறந்த மூலமாகவும் இலவசமாக விநியோகிக்கக்கூடியதாகவும் உள்ளது

en: Vim macro files (*.vim)	*.vim
    All Files (*)	*
ta: Vim மேக்ரோ கோப்புகள் (*.vim) *.vim 
    அனைத்து கோப்புகளும் (*) *

en: Vim macro files (*.vim)	*.vim
    All Files (*.*)	*.*
ta: Vim மேக்ரோ கோப்புகள் (*.vim) *.vim 
    அனைத்து கோப்புகளும் (*.*) *.*

en: Vim: Caught %s event
ta: விம்: %s நிகழ்வு பிடிக்கப்பட்டது

en: Vim: Error reading input, exiting...
ta: விம்: உள்ளீட்டைப் படிப்பதில் பிழை, வெளியேறுகிறது...

en: Vim: Error: Failure to start gvim from NetBeans
ta: விம்: பிழை: NetBeans இலிருந்து gvim ஐ தொடங்குவதில் தோல்வி

en: Vim: Error: This version of Vim does not run in a Cygwin terminal
ta: Vim: பிழை: Vim இன் இந்தப் பதிப்பு Cygwin முனையத்தில் இயங்காது

en: Vim: Main window unexpectedly destroyed
ta: விம்: முதன்மையான சாளரம் எதிர்பாராதவிதமாக அழிக்கப்பட்டது

en: Vim: Reading from stdin...
ta: விம்: ச்டிடினில் இருந்து படிக்கிறேன்...

en: Vim: Received "die" request from session manager
ta: விம்: அமர்வு மேலாளரிடமிருந்து "டை" கோரிக்கை பெறப்பட்டது

en: Vim: Warning: Input is not from a terminal
ta: விம்: எச்சரிக்கை: உள்ளீடு டெர்மினலில் இருந்து இல்லை

en: Vim: Warning: Output is not to a terminal
ta: விம்: எச்சரிக்கை: வெளியீடு முனையத்திற்கு அல்ல

en: W10: Warning: Changing a readonly file
ta: W10: எச்சரிக்கை: படிக்க மட்டுமேயான கோப்பை மாற்றுதல்

en: W11: Warning: File "%s" has changed since editing started
ta: W11: எச்சரிக்கை: திருத்துதல் தொடங்கியதிலிருந்து "%s" கோப்பு மாறிவிட்டது

en: W12: Warning: File "%s" has changed and the buffer was changed in Vim as well
ta: W12: எச்சரிக்கை: "%s" கோப்பு மாற்றப்பட்டது மற்றும் Vim இல் இடையகமும் மாற்றப்பட்டது

en: W13: Warning: File "%s" has been created after editing started
ta: W13: எச்சரிக்கை: திருத்துதல் தொடங்கிய பிறகு "%s" கோப்பு உருவாக்கப்பட்டது

en: W14: Warning: List of file names overflow
ta: W14: எச்சரிக்கை: கோப்புப் பெயர்களின் பட்டியல் நிரம்பி வழிகிறது

en: W15: Warning: Wrong line separator, ^M may be missing
ta: W15: எச்சரிக்கை: தவறான வரி பிரிப்பான், ^M காணாமல் போகலாம்

en: W16: Warning: Mode of file "%s" has changed since editing started
ta: W16: எச்சரிக்கை: திருத்துதல் தொடங்கியதிலிருந்து "%s" கோப்பின் பயன்முறை மாறிவிட்டது

en: W17: Arabic requires UTF-8, do ':set encoding=utf-8'
ta: W17: அரபிக்கு UTF-8 தேவை, ':set encoding=utf-8' செய்ய வேண்டும்

en: W18: Invalid character in group name
ta: W18: குழு பெயரில் தவறான எழுத்து

en: W19: Deleting augroup that is still in use
ta: W19: இன்னும் பயன்பாட்டில் உள்ள ஆக்ரூப்பை நீக்குகிறது

en: W20: Required python version 2.x not supported, ignoring file: %s
ta: W20: தேவையான பைதான் பதிப்பு 2.x ஆதரிக்கப்படவில்லை, கோப்பைப் புறக்கணிக்கிறது: %s

en: W21: Required python version 3.x not supported, ignoring file: %s
ta: W21: தேவையான பைதான் பதிப்பு 3.x ஆதரிக்கப்படவில்லை, கோப்பைப் புறக்கணிக்கிறது: %s

en: W22: Text found after :endfunction: %s
ta: W22: :endfunction: %sக்குப் பின் காணப்படும் உரை

en: W23: Clipboard register not available, using register 0
ta: W23: பதிவு 0 ஐப் பயன்படுத்தி இடைநிலைப்பலகை பதிவு கிடைக்கவில்லை

en: W24: Clipboard register not available. See :h W24
ta: W24: இடைநிலைப்பலகை பதிவு கிடைக்கவில்லை. பார்க்க:h W24

en: WARNING: The file has been changed since reading it!!!
ta: எச்சரிக்கை: கோப்பு படித்ததிலிருந்து மாற்றப்பட்டுள்ளது!!!

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Warning: Cannot find word list "%s.%s.spl" or "%s.ascii.spl"
ta: எச்சரிக்கை: "%s.%s.spl" அல்லது "%s.ascii.spl" என்ற வார்த்தைப் பட்டியலைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Warning: Cannot find word list "%s_%s.spl" or "%s_ascii.spl"
ta: எச்சரிக்கை: "%s_%s.spl" அல்லது "%s_ascii.spl" என்ற வார்த்தைப் பட்டியலைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: Warning: Entered other buffer unexpectedly (check autocommands)
ta: எச்சரிக்கை: எதிர்பாராதவிதமாக மற்ற இடையகத்திற்குள் நுழைந்தது (தானியங்கு கட்டளைகளைச் சரிபார்க்கவும்)

en: Warning: Using a weak encryption method; see :help 'cm'
ta: எச்சரிக்கை: பலவீனமான குறியாக்க முறையைப் பயன்படுத்துதல்; பார்க்க: உதவி 'செ.மீ.'

en: Warning: both compounding and NOBREAK specified
ta: எச்சரிக்கை: கலவை மற்றும் NOBREAK ஆகிய இரண்டும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளன

en: Warning: region %s not supported
ta: எச்சரிக்கை: %s பகுதி ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: Warning: terminal cannot highlight
ta: எச்சரிக்கை: முனையத்தை முன்னிலைப்படுத்த முடியாது

en: Wayland seat to use
ta: பயன்படுத்த வேலேண்ட் இருக்கை

en: While opening file "
ta: கோப்பை திறக்கும் போது "

en: Will not overwrite with undo file, cannot read: %s
ta: செயல்தவிர் கோப்புடன் மேலெழுத முடியாது, படிக்க முடியாது: %s

en: Will not overwrite, this is not an undo file: %s
ta: மேலெழுத முடியாது, இது செயல்தவிர்க்கும் கோப்பு அல்ல: %s

en: Window position: X %d, Y %d
ta: சாளர நிலை: ஃச் %d, ஒய் %d

en: Word '%.*s' added to %s
ta: '%.*s' சொல் %s இல் சேர்க்கப்பட்டது

en: Word '%.*s' removed from %s
ta: '%.*s' சொல் %s இலிருந்து அகற்றப்பட்டது

en: Word from other line
ta: மற்றொரு வரியிலிருந்து சொல்

en: Write partial file?
ta: பகுதி கோப்பை எழுதவா?

en: Writing spell file %s...
ta: எழுத்துப்பிழை கோப்பு %s...

en: Writing suggestion file %s...
ta: பரிந்துரை கோப்பு %s எழுதுகிறது...

en: Writing undo file: %s
ta: செயல்தவிர் கோப்பை எழுதுதல்: %s

en: Writing viminfo file "%s"
ta: viminfo கோப்பை எழுதுதல் "%s"

en: Wrong CHECKCOMPOUNDPATTERN value in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் தவறான CHECKCOMPOUNDPATTERN மதிப்பு: %s

en: Wrong COMPOUNDMIN value in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் தவறான COMPOUNDMIN மதிப்பு: %s

en: Wrong COMPOUNDRULES value in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் தவறான COMPOUNDRULES மதிப்பு: %s

en: Wrong COMPOUNDSYLMAX value in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் தவறான COMPOUNDSYLMAX மதிப்பு: %s

en: Wrong COMPOUNDWORDMAX value in %s line %d: %s
ta: %s வரி %d இல் தவறான COMPOUNDWORDMAX மதிப்பு: %s

en: XSMP ICE connection watch failed
ta: XSMP ICE இணைப்பு வாட்ச் தோல்வியடைந்தது

en: XSMP SmcOpenConnection failed: %s
ta: XSMP SmcOpenConnection தோல்வியடைந்தது: %s

en: XSMP handling save-yourself request
ta: XSMP கையாளுதல் உங்களைச் சேமிக்கும் கோரிக்கை

en: XSMP lost ICE connection
ta: XSMP ICE இணைப்பை இழந்துவிட்டது

en: XSMP opening connection
ta: XSMP திறப்பு இணைப்பு

en: YES
ta: ஆம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: You discovered the command-line window! You can close it with ":q".
ta: நீங்கள் கட்டளை வரி சாளரத்தை கண்டுபிடித்தீர்கள்! நீங்கள் அதை ":q" உடன் மூடலாம்.

en: [CONVERSION ERROR in line %ld]
ta: [வரி %ld இல் மாற்றம் பிழை]

en: [CR missing]
ta: [CR காணவில்லை]

en: [Command Line]
ta: [கட்டளை வரி]

en: [Deleted]
ta: [நீக்கப்பட்டது]

en: [Device]
ta: [சாதனம்]

en: [File too big]
ta: [கோப்பு மிகவும் பெரியது]

en: [Help]
ta: [உதவி]

en: [ILLEGAL BYTE in line %ld]
ta: [வரி %ld இல் சட்டவிரோத பைட்]

en: [Incomplete last line]
ta: [முழுமையற்ற கடைசி வரி]

en: [Location List]
ta: [இடப் பட்டியல்]

en: [NOT converted]
ta: [மாற்றப்படவில்லை]

en: [New DIRECTORY]
ta: [புதிய டைரக்டரி]

en: [New File]
ta: [புதிய கோப்பு]

en: [New]
ta: [புதியது]

en: [No Name]
ta: [பெயர் இல்லை]

en: [No write since last change]
ta: [கடைசி மாற்றத்திலிருந்து எழுதவில்லை]

en: [Not edited]
ta: [திருத்தப்படவில்லை]

en: [Permission Denied]
ta: [அனுமதி மறுக்கப்பட்டது]

en: [Popup]
ta: [பாப்அப்]

en: [Preview]
ta: [முன்னோட்டம்]

en: [Prompt]
ta: [உடனடி]

en: [Quickfix List]
ta: [விரைவுப் பட்டியல்]

en: [READ ERRORS]
ta: [பிழைகளைப் படிக்கவும்]

en: [Read errors]
ta: [பிழைகளைப் படிக்கவும்]

en: [Scratch]
ta: [கீறல்]

en: [calls] total re/malloc()'s %lu, total free()'s %lu
ta: [அழைப்புகள்] மொத்த re/malloc()ன் %lu, மொத்த இலவசம்()ன் %lu

en: [character special]
ta: [சிறப்பு கதாபாத்திரம்]

en: [converted]
ta: [மாற்றப்பட்டது]

en: [crypted]
ta: [மறைக்கப்பட்ட]

en: [dos format]
ta: [dos வடிவம்]

en: [dos]
ta: [இன்]

en: [end of lines]
ta: [வரிகளின் முடிவு]

en: [file ..]       edit specified file(s)
ta: [கோப்பு ..] குறிப்பிட்ட கோப்பு(களை) திருத்தவும்

en: [long lines split]
ta: [நீண்ட கோடுகள் பிளவு]

en: [mac format]
ta: [மேக் வடிவம்]

en: [mac]
ta: [மேக்]

en: [noeol]
ta: [NOEOL]

en: [readonly]
ta: [படிக்க மட்டும்]

en: [socket]
ta: [சாக்கெட்]

en: [unix format]
ta: [யூனிக்ச் வடிவம்]

en: [unix]
ta: [யூனிக்ச்]

en: _Cancel
ta: _ரத்துசெய்

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _OK
ta: _சரி

en: _Open
ta: _திற

en: _Save
ta: _சேமி

en: a :tag command will use the tagstack
ta: a :tag கட்டளை tagstack ஐப் பயன்படுத்தும்

en: a <Tab> in an indent inserts 'shiftwidth' spaces
ta: ஒரு உள்தள்ளலில் ஒரு <Tab> 'shiftwidth' இடைவெளிகளை செருகுகிறது

en: a function to be used to perform tag searches
ta: குறிச்சொல் தேடல்களைச் செய்யப் பயன்படும் ஒரு செயல்பாடு

en: a new window is put below the current one
ta: தற்போதைய சாளரத்திற்கு கீழே ஒரு புதிய சாளரம் வைக்கப்பட்டுள்ளது

en: a new window is put right of the current one
ta: ஒரு புதிய சாளரம் தற்போதைய ஒன்றின் வலதுபுறத்தில் வைக்கப்பட்டுள்ளது

en: active
ta: செயலில்

en: add 's' flag in 'shortmess' (don't show search message)
ta: 'குறுமை'யில் 'கள்' கொடியைச் சேர்க்கவும் (தேடல் செய்தியைக் காட்டாதே)

en: add() argument
ta: add() உரையாடல்

en: adjust breakindent behaviour
ta: முறிவு நடத்தையை சரிசெய்யவும்

en: adjust case of a keyword completion match
ta: ஒரு முக்கிய சொல் நிறைவு பொருத்தத்தின் வழக்கை சரிசெய்யவும்

en: after
ta: பிறகு

en: alias for 'term'
ta: காலத்தின் மாற்றுப்பெயர்

en: allow CTRL-_ in Insert and Command-line mode to toggle 'revins'
ta: 'revins' ஐ மாற்றுவதற்கு, CTRL-_ இன்செர்ட் மற்றும் கமாண்ட்-லைன் பயன்முறையில் அனுமதிக்கவும்

en: allow reading/writing devices
ta: படிக்க/எழுதுவதற்கான சாதனங்களை அனுமதிக்கவும்

en: allow setting expression options from a modeline
ta: மாதிரியிலிருந்து வெளிப்பாடு விருப்பங்களை அமைக்க அனுமதிக்கவும்

en: allow timing out halfway into a key code
ta: ஒரு முக்கிய குறியீட்டில் பாதியிலேயே நேரத்தை அனுமதிக்கவும்

en: allow timing out halfway into a mapping
ta: மேப்பிங்கில் பாதியிலேயே நேரத்தை அனுமதிக்கவும்

en: alternate format to be used for a status line
ta: நிலை வரிக்கு பயன்படுத்தப்படும் மாற்று வடிவம்

en: alternate format to be used for the ruler
ta: ஆட்சியாளருக்குப் பயன்படுத்தப்படும் மாற்று வடிவம்

en: always write without asking for confirmation
ta: உறுதிப்படுத்தல் கேட்காமல் எப்போதும் எழுதுங்கள்

en: amount of memory used by :mkspell before compressing
ta: அழுத்துவதற்கு முன் பயன்படுத்திய நினைவகத்தின் அளவு :mkspell

en: and run diff with the original file to check for changes)
ta: மாற்றங்களைச் சரிபார்க்க அசல் கோப்புடன் வித்தியாசத்தை இயக்கவும்)

en: apply 'langmap' to mapped characters
ta: வரைபட எழுத்துகளுக்கு 'லாங்மேப்' பயன்படுத்தவும்

en: argument for 'shell' to execute a command
ta: ஒரு கட்டளையை இயக்க 'shell' க்கான உரையாடல்

en: as 'autowrite', but works with more commands
ta: 'autowrite' ஆக, ஆனால் அதிக கட்டளைகளுடன் செயல்படுகிறது

en: attempt to assign sequence of size %d to extended slice of size %d
ta: %d அளவின் நீட்டிக்கப்பட்ட ச்லைசுக்கு %d அளவு வரிசையை ஒதுக்க முயற்சிக்கவும்

en: attempt to assign sequence of size greater than %d to extended slice
ta: நீட்டிக்கப்பட்ட துண்டுக்கு %d ஐ விட அதிகமான அளவு வரிசையை ஒதுக்க முயற்சிக்கவும்

en: attempt to refer to deleted buffer
ta: நீக்கப்பட்ட இடையகத்தைக் குறிப்பிட முயற்சிக்கவும்

en: attempt to refer to deleted tab page
ta: நீக்கப்பட்ட தாவல் பக்கத்தைப் பார்க்க முயற்சிக்கவும்

en: attempt to refer to deleted window
ta: நீக்கப்பட்ட சாளரத்தைப் பார்க்க முயற்சிக்கவும்

en: auto-removing autocommand: %s <buffer=%d>
ta: தானாக நீக்கும் தன்னியக்க கட்டளை: %s <buffer=%d>

en: autocommand %s
ta: தன்னியக்க கட்டளை %s

en: automatic completion in insert mode
ta: செருகும் முறையில் தானாக நிறைவு

en: automatically detected character encodings
ta: எழுத்துக்குறி குறியாக்கங்கள் தானாகவே கண்டறியப்பட்டன

en: automatically read a file when it was modified outside of Vim
ta: Vim க்கு வெளியே ஒரு கோப்பை மாற்றியமைக்கும்போது தானாகவே படிக்கும்

en: automatically save and restore undo history
ta: வரலாற்றை தானாகவே சேமித்து மீட்டெடுக்கவும்

en: automatically set the indent of a new line
ta: ஒரு புதிய வரியின் உள்தள்ளலை தானாகவே அமைக்கவும்

en: automatically write a file when leaving a modified buffer
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட இடையகத்தை விட்டு வெளியேறும்போது தானாகவே கோப்பை எழுதும்

en: before
ta: முன்

en: behave very Vi compatible (not advisable)
ta: மிகவும் Vi இணக்கமாக நடந்து கொள்ளுங்கள் (அறிவிக்கப்படவில்லை)

en: behaviour when closing tab pages: left, uselast or empty
ta: தாவல் பக்கங்களை மூடும்போது நடத்தை: இடது, கடைசியாக அல்லது காலியாக உள்ளது

en: binary file editing
ta: பைனரி கோப்பு திருத்துதல்

en: block of %ld line yanked%s | block of %ld lines yanked%s
ta[0]: %ld கோட்டின் தொகுதி %sஐ இழுத்தது
ta[1]: %ld கோடுகளின் தொகுதி %s இழுக்கப்பட்டது

en: buffer
ta: தாங்கல்

en: buffer is invalid
ta: தாங்கல் தவறானது

en: buffer is not to be written
ta: தாங்கல் எழுதப்படக்கூடாது

en: by
ta: மூலம்

en: by Bram Moolenaar et al.
ta: பிராம் மூலேனார் மற்றும் பலர்.

en: called inputrestore() more often than inputsave()
ta: inputsave() ஐ விட அடிக்கடி inputrestore() என்று அழைக்கப்படுகிறது

en: calling %s
ta: %s ஐ அழைக்கிறது

en: can't delete OutputObject attributes
ta: வெளியீடுபொருள் பண்புகளை நீக்க முடியாது

en: can't read output of 'charconvert'
ta: 'charconvert' வெளியீட்டைப் படிக்க முடியவில்லை

en: cannot change console mode ?!
ta: கன்சோல் பயன்முறையை மாற்ற முடியவில்லையா?!

en: cannot create buffer/window command: object is being deleted
ta: buffer/window கட்டளையை உருவாக்க முடியாது: பொருள் நீக்கப்படுகிறது

en: cannot delete line
ta: வரியை நீக்க முடியாது

en: cannot delete vim.Dictionary attributes
ta: vim. அகராதி பண்புகளை நீக்க முடியாது

en: cannot delete vim.List attributes
ta: vim. பட்டியல் பண்புகளை நீக்க முடியாது

en: cannot delete vim.Tuple attributes
ta: vim.Tuple பண்புகளை நீக்க முடியாது

en: cannot get line
ta: வரி பெற முடியாது

en: cannot have both a list and a "what" argument
ta: ஒரு பட்டியல் மற்றும் "என்ன" உரையாடல் இரண்டையும் கொண்டிருக்க முடியாது

en: cannot insert line
ta: வரியை செருக முடியாது

en: cannot insert/append line
ta: வரியைச் செருக/சேர்க்க முடியாது

en: cannot modify fixed dictionary
ta: நிலையான அகராதியை மாற்ற முடியாது

en: cannot modify fixed list
ta: நிலையான பட்டியலை மாற்ற முடியாது

en: cannot modify fixed tuple
ta: நிலையான tuple ஐ மாற்ற முடியாது

en: cannot open
ta: திறக்க முடியாது

en: cannot register callback command: buffer/window is already being deleted
ta: கால்பேக் கட்டளையை பதிவு செய்ய முடியாது: buffer/window ஏற்கனவே நீக்கப்படுகிறது

en: cannot register callback command: buffer/window reference not found
ta: திரும்ப அழைப்பு கட்டளையை பதிவு செய்ய முடியாது: இடையக/சாளர குறிப்பு கிடைக்கவில்லை

en: cannot replace line
ta: வரியை மாற்ற முடியாது

en: cannot save undo information
ta: செயல்தவிர் தகவலை சேமிக்க முடியாது

en: cannot set attribute %s
ta: %s பண்புக்கூறை அமைக்க முடியாது

en: cannot set line(s)
ta: வரி(களை) அமைக்க முடியாது

en: cannot yank; delete anyway
ta: இழுக்க முடியாது; எப்படியும் நீக்கவும்

en: change
ta: மாற்றம்

en: change the way backslashes are used in search patterns
ta: தேடல் வடிவங்களில் பின்சாய்வுகள் பயன்படுத்தப்படும் முறையை மாற்றவும்

en: change to directory of file in buffer
ta: change பெறுநர் directory of கோப்பு in buffer

en: change to pwd of shell in terminal buffer
ta: டெர்மினல் பஃப்பரில் செல் pwdக்கு மாற்றவும்

en: changed window size
ta: சாளர அளவு மாற்றப்பட்டது

en: changes
ta: மாற்றங்கள்

en: changes have been made and not written to a file
ta: மாற்றங்கள் செய்யப்பட்டுள்ளன மற்றும் ஒரு கோப்பில் எழுதப்படவில்லை

en: changes to the text are possible
ta: உரையில் மாற்றங்கள் சாத்தியமாகும்

en: char
ta: கரி

en: character encoding for the current file
ta: தற்போதைய கோப்பிற்கான எழுத்து குறியாக்கம்

en: character encoding used by the terminal
ta: முனையத்தால் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்து குறியாக்கம்

en: character encoding used in Vim: "latin1", "utf-8",
    "euc-jp", "big5", etc.
ta: Vim இல் பயன்படுத்தப்படும் எழுத்து குறியாக்கம்: "latin1", "utf-8", 
    "euc-jp", "big5", முதலியன

en: character(s) to enclose a shell command in
ta: எழுத்துக்கள்) செல் கட்டளையை இணைக்க

en: characters to escape when 'shellxquote' is (
ta: செல் மேற்கோள்கள் (

en: characters to use for the status line, folds, diffs,
    buffer text, filler lines and truncation in the completion menu
ta: நிலை வரி, மடிப்புகள், வேறுபாடுகள், ஆகியவற்றிற்கு பயன்படுத்த வேண்டிய எழுத்துக்கள் 
    இடையக உரை, நிரப்பு கோடுகள் மற்றும் நிறைவு பட்டியலில் துண்டித்தல்

en: check built-in termcaps first
ta: முதலில் உள்ளமைக்கப்பட்ட டெர்ம்கேப்களை சரிபார்க்கவும்

en: close
ta: மூடு

en: columns to highlight
ta: முன்னிலைப்படுத்த நெடுவரிசைகள்

en: command for executing cscope
ta: cscope ஐ இயக்குவதற்கான கட்டளை

en: command line editing
ta: கட்டளை வரி திருத்தம்

en: command-line completion shows a list of matches
ta: கட்டளை வரியின் நிறைவு போட்டிகளின் பட்டியலைக் காட்டுகிறது

en: continuing in %s
ta: %s இல் தொடர்கிறது

en: controls whether concealable text is hidden
ta: மறைக்கக்கூடிய உரை மறைக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதைக் கட்டுப்படுத்துகிறது

en: copy whitespace for indenting from previous line
ta: முந்தைய வரியிலிருந்து உள்தள்ளலுக்கான இடைவெளியை நகலெடுக்கவும்

en: could not source "%s"
ta: "%s"ஐ ஆதாரமாகக் கொள்ள முடியவில்லை

en: couldn't open buffer
ta: இடையகத்தைத் திறக்க முடியவில்லை

en: cs_create_connection exec failed
ta: cs_create_connection exec தோல்வியடைந்தது

en: cs_create_connection setpgid failed
ta: cs_create_connection setpgid தோல்வியடைந்தது

en: cs_create_connection: fdopen for fr_fp failed
ta: cs_create_connection: fr_fpக்கான fdopen தோல்வியடைந்தது

en: cs_create_connection: fdopen for to_fp failed
ta: cs_create_connection: to_fpக்கான fdopen தோல்வியடைந்தது

en: cscope commands:
ta: cscope கட்டளைகள்:

en: cscope connection %s closed
ta: cscope இணைப்பு %s மூடப்பட்டது

en: cursor position outside buffer
ta: இடையகத்திற்கு வெளியே கர்சர் நிலை

en: custom tab page label for the GUI
ta: GUIக்கான தனிப்பயன் தாவல் பக்க சிட்டை

en: custom tab page tooltip for the GUI
ta: GUIக்கான தனிப்பயன் தாவல் பக்க உதவிக்குறிப்பு

en: custom tab pages in tabpanel
ta: tabpanel இல் தனிப்பயன் தாவல் பக்கங்கள்

en: custom tab pages line
ta: தனிப்பயன் தாவல் பக்கங்கள் வரி

en: default height for the preview window
ta: முன்னோட்ட சாளரத்திற்கான இயல்புநிலை உயரம்

en: defaulting to '
ta: இயல்புநிலை '

en: definition of what comment lines look like
ta: கருத்து வரிகள் எப்படி இருக்கும் என்பதற்கான வரையறை

en: delay in milliseconds before a balloon may pop up
ta: ஒரு பலூன் பாப் அப் செய்வதற்கு முன் மில்லி விநாடிகளில் நேரந்தவறுகை

en: delay in msec for each char written to the display
    (for debugging)
ta: காட்சிக்கு எழுதப்பட்ட ஒவ்வொரு எழுத்துக்கும் msec இல் நேரந்தவறுகை 
    (பிழைத்திருத்தத்திற்காக)

en: delete combining (composing) characters on their own
ta: இணைத்தல் (இயக்குதல்) எழுத்துக்களை அவற்றின் சொந்தமாக நீக்கவும்

en: deleted block 1?
ta: தொகுதி 1 நீக்கப்பட்டதா?

en: determines scroll behavior for split windows
ta: பிளவு சாளரங்களுக்கான உருள் நடத்தையை தீர்மானிக்கிறது

en: dictionary is locked
ta: அகராதி பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: did not switch to the specified tab page
ta: குறிப்பிட்ட தாவல் பக்கத்திற்கு மாறவில்லை

en: did not switch to the specified window
ta: குறிப்பிட்ட சாளரத்திற்கு மாறவில்லை

en: diff mode
ta: வேறுபாடு முறை

en: directory where to store files with :mkview
ta: கோப்பகம்: mkview உடன் கோப்புகளைச் சேமிப்பது

en: display the buffer right-to-left
ta: வலமிருந்து இடமாக இடையகத்தைக் காட்டவும்

en: display the current mode in the status line
ta: தற்போதைய பயன்முறையை நிலை வரிசையில் காட்டவும்

en: displaying text
ta: உரையைக் காட்டுகிறது

en: do clever autoindenting
ta: புத்திசாலித்தனமான சுயஇன்டென்டிங் செய்யுங்கள்

en: do not ring the bell for these reasons
ta: இந்த காரணங்களுக்காக மணியை அடிக்க வேண்டாம்

en: don't quit the editor until the file is successfully written!
ta: கோப்பு வெற்றிகரமாக எழுதப்படும் வரை எடிட்டரை விட்டு வெளியேற வேண்டாம்!

en: don't redraw while executing macros
ta: மேக்ரோக்களை இயக்கும் போது மீண்டும் வரைய வேண்டாம்

en: don't unload a buffer when no longer shown in a window
ta: சாளரத்தில் காட்டப்படாதபோது இடையகத்தை இறக்க வேண்டாம்

en: editing text
ta: உரை திருத்துதல்

en: emoji characters are full width
ta: ஈமோசி எழுத்துக்கள் முழு அகலம் கொண்டவை

en: empty keys are not allowed
ta: வெற்று விசைகள் அனுமதிக்கப்படாது

en: empty or "tagfile" to list file name of matching tags
ta: பொருந்தக்கூடிய குறிச்சொற்களின் கோப்பு பெயரை பட்டியலிட வெற்று அல்லது "டேக்ஃபைல்"

en: empty, "nofile", "nowrite", "quickfix", etc.: type of buffer
ta: வெற்று, "நோஃபைல்", "நவ்ரைட்", "விரைவு சரிசெய்தல்" போன்றவை: இடையக வகை

en: enable entering digraphs with c1 <BS> c2
ta: c1 <BS> c2 உடன் டிகிராஃப்களை உள்ளிடுவதை இயக்கு

en: enable lisp mode
ta: லிச்ப் பயன்முறையை இயக்கவும்

en: enable reading .vimrc/.exrc/.gvimrc in the current directory
ta: தற்போதைய கோப்பகத்தில் .vimrc/.exrc/.gvimrc வாசிப்பை இயக்கவும்

en: enable specific indenting for C code
ta: C குறியீட்டிற்கான குறிப்பிட்ட உள்தள்ளலை இயக்கவும்

en: enable using settings from modelines when reading a file
ta: ஒரு கோப்பைப் படிக்கும்போது மாடலைன்களிலிருந்து அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துவதை இயக்கவும்

en: encoding of the ":make" and ":grep" output
ta: ":make" மற்றும் ":grep" வெளியீட்டின் குறியாக்கம்

en: encoding used to print the PostScript file for :hardcopy
ta: :hardcopy க்கான போச்ட்ச்கிரிப்ட் கோப்பை அச்சிட குறியாக்கம் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: encryption method for file writing: zip, blowfish or blowfish2
ta: கோப்பு எழுதுவதற்கான குறியாக்க முறை: zip, blowfish அல்லது blowfish2

en: end-of-line format: "dos", "unix" or "mac"
ta: இறுதி வரி வடிவம்: "dos", "unix" அல்லது "mac"

en: entering a search pattern: 1: use :lmap; 2: use IM; 0: neither
ta: ஒரு தேடல் வடிவத்தை உள்ளிடுகிறது: 1: பயன்படுத்த :lmap; 2: ஐஎம் பயன்படுத்தவும்; 0: இல்லை

en: environment variable
ta: சுற்றுச்சூழல் மாறி

en: error converting Scheme values to Vim
ta: திட்ட மதிப்புகளை Vim ஆக மாற்றுவதில் பிழை

en: error handler
ta: பிழை கையாளுபவர்

en: executing external commands
ta: வெளிப்புற கட்டளைகளை செயல்படுத்துதல்

en: expand <Tab> to spaces in Insert mode
ta: செருகு பயன்முறையில் உள்ள இடைவெளிகளுக்கு <Tab> விரிவாக்கவும்

en: expected 3-tuple as imp.find_module() result, but got %s
ta: imp.find_module() விளைவாக 3-tuple என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் %s கிடைத்தது

en: expected 3-tuple as imp.find_module() result, but got tuple of size %d
ta: imp.find_module() விளைவாக 3-tuple என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் %d அளவு tuple கிடைத்தது

en: expected bytes() or str() instance, but got %s
ta: எதிர்பார்க்கப்படும் பைட்டுகள்() அல்லது str() நிகழ்வு, ஆனால் %s கிடைத்தது

en: expected int() or something supporting coercing to int(), but got %s
ta: int() அல்லது int()க்கு கட்டாயப்படுத்துவதை ஆதரிக்கும் ஏதாவது எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் %s கிடைத்தது

en: expected int(), long() or something supporting coercing to long(), but got %s
ta: எதிர்பார்க்கப்படும் int(), long() அல்லது நீண்ட()க்கு கட்டாயப்படுத்துவதை ஆதரிக்கும், ஆனால் %s கிடைத்தது

en: expected sequence element of size 2, but got sequence of size %d
ta: அளவு 2 இன் வரிசை உறுப்பு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, ஆனால் %d அளவு வரிசை கிடைத்தது

en: expected str() or unicode() instance, but got %s
ta: எதிர்பார்க்கப்படும் str() அல்லது unicode() சான்று, ஆனால் கிடைத்தது %s

en: expected vim.Buffer object, but got %s
ta: எதிர்பார்க்கப்படுகிறது vim.Buffer object, ஆனால் கிடைத்தது %s

en: expected vim.TabPage object, but got %s
ta: எதிர்பார்க்கப்படுகிறது vim.TabPage ஆப்செக்ட், ஆனால் %s கிடைத்தது

en: expected vim.Window object, but got %s
ta: எதிர்பார்க்கப்பட்டது vim.Window ஆப்செக்ட், ஆனால் %s கிடைத்தது

en: expression to show in balloon eval
ta: பலூன் eval காட்ட வெளிப்பாடு

en: expression used for "gq" to format lines
ta: வரிகளை வடிவமைக்க "gq" க்கு பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expression used for character encoding conversion
ta: எழுத்துக்குறி குறியீட்டு மாற்றத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expression used to display the text of a closed fold
ta: மூடிய மடிப்பின் உரையைக் காட்டப் பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expression used to obtain a diff file
ta: ஒரு diff கோப்பைப் பெற பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expression used to obtain the indent of a line
ta: ஒரு வரியின் உள்தள்ளலைப் பெற பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expression used to patch a file
ta: ஒரு கோப்பை ஒட்டுவதற்கு பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expression used to print the PostScript file for :hardcopy
ta: :hardcopy க்கான PostScript கோப்பை அச்சிட பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expression used to transform an include line to a file name
ta: சேர்க்கை வரியை கோப்பு பெயராக மாற்றுவதற்கு பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expression used when 'foldmethod' is "expr"
ta: 'foldmethod' "expr" ஆக இருக்கும்போது பயன்படுத்தப்படும் வெளிப்பாடு

en: expressions disabled at compile time
ta: தொகுக்கும் நேரத்தில் வெளிப்பாடுகள் முடக்கப்பட்டுள்ளன

en: extend() argument
ta: நீட்டிப்பு() உரையாடல்

en: extendnew() argument
ta: நீட்டிப்பு() உரையாடல்

en: failed restoring, lost connection to Wayland display
ta: மீட்டமைக்க முடியவில்லை, வேலண்ட் காட்சிக்கான இணைப்பை இழந்தது

en: failed to add item to list
ta: பட்டியலில் உருப்படியைச் சேர்க்க முடியவில்லை

en: failed to add key '%s' to dictionary
ta: அகராதியில் '%s' விசையைச் சேர்க்க முடியவில்லை

en: failed to change directory
ta: கோப்பகத்தை மாற்ற முடியவில்லை

en: failed to find window in the current tab page
ta: தற்போதைய தாவல் பக்கத்தில் சாளரத்தைக் கண்டறிய முடியவில்லை

en: failed to rename buffer
ta: failed பெறுநர் rename buffer

en: failed to run function %s
ta: %s செயல்பாட்டை இயக்க முடியவில்லை

en: failed to run the code
ta: குறியீட்டை இயக்க முடியவில்லை

en: failed to switch to buffer %d
ta: %d இடையகத்திற்கு மாற முடியவில்லை

en: fewer lines
ta: குறைவான வரிகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: file name extension for the backup file
ta: காப்பு கோப்புக்கான கோப்பு பெயர் நீட்டிப்பு

en: file name used for the viminfo file
ta: viminfo கோப்பிற்கு பயன்படுத்தப்படும் கோப்பு பெயர்

en: file names in a cscope file are relative to that file
ta: ஒரு சிநோக்கம் கோப்பில் உள்ள கோப்பு பெயர்கள் அந்தக் கோப்புடன் தொடர்புடையவை

en: file names in a tags file are relative to the tags file
ta: குறிச்சொற்கள் கோப்பில் உள்ள கோப்பு பெயர்கள் குறிச்சொற்கள் கோப்புடன் தொடர்புடையவை

en: file that "zg" adds good words to
ta: "zg" நல்ல வார்த்தைகளை சேர்க்கும் கோப்பு

en: file to write messages in
ta: செய்திகளை எழுத கோப்பு

en: filename / context / line
ta: கோப்பு பெயர் / சூழல் / வரி

en: filter() argument
ta: வடிகட்டி () உரையாடல்

en: finished
ta: முடிந்தது

en: finished sourcing %s
ta: %s சான்று முடிந்தது

en: fixes missing end-of-line at end of text file
ta: உரை கோப்பின் முடிவில் காணாமல் போன வரியை சரிசெய்கிறது

en: flags to change how spell checking works
ta: எழுத்துப்பிழை சரிபார்ப்பு எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதை மாற்ற கொடிகள்

en: flatten() argument
ta: flatten() உரையாடல்

en: float
ta: மிதவை

en: folding
ta: மடிப்பு

en: folding type: "manual", "indent", "expr", "marker",
    "syntax" or "diff"
ta: மடிப்பு வகை: "கையேடு", "இன்டென்ட்", "எக்ச்பிஆர்", "மார்க்கர்", 
    "தொடரியல்" அல்லது "வேறுபாடு"

en: folds with a level higher than this number will be closed
ta: இந்த எண்ணை விட அதிகமாக உள்ள மடிப்புகள் மூடப்படும்

en: forcibly sync the file to disk after writing it
ta: கோப்பை எழுதிய பிறகு வட்டில் வலுக்கட்டாயமாக ஒத்திசைக்கவும்

en: foreach() argument
ta: foreach() உரையாடல்

en: format of the header used for :hardcopy
ta: :hardcopyக்கு பயன்படுத்தப்படும் தலைப்பின் வடிவம்

en: frame at highest level: %d
ta: மிக உயர்ந்த மட்டத்தில் சட்டகம்: %d

en: frame is zero
ta: சட்டகம் சுழியம்

en: from the first line
ta: முதல் வரியில் இருந்து

en: function %s does not exist
ta: செயல்பாடு %s இல்லை

en: function called for the "g@" operator
ta: செயல்பாடு "g@" ஆபரேட்டருக்கு அழைக்கப்படுகிறது

en: function for filetype-specific Insert mode completion
ta: கோப்பு வகை-குறிப்பிட்ட செருகும் பயன்முறையை நிறைவு செய்வதற்கான செயல்பாடு

en: function to enable/disable IME
ta: IME ஐ இயக்க/முடக்க செயல்பாடு

en: function to obtain IME status
ta: IME நிலையைப் பெறுவதற்கான செயல்பாடு

en: function used for thesaurus completion
ta: சொற்களஞ்சியத்தை முடிக்க பயன்படும் செயல்பாடு

en: give messages when adding a cscope database
ta: சிநோக்கம் தரவுத்தளத்தைச் சேர்க்கும் போது செய்திகளைக் கொடுக்கவும்

en: global
ta: உலகளாவிய

en: gvimext.dll error
ta: gvimext.dll பிழை

en: hashtab changed during iteration
ta: மறு செய்கையின் போது ஆச்டேப் மாற்றப்பட்டது

en: height of the command-line window
ta: கட்டளை வரி சாளரத்தின் உயரம்

en: help
ta: உதவி

en: hidden option
ta: மறைக்கப்பட்ட விருப்பம்

en: hide the mouse pointer while typing
ta: தட்டச்சு செய்யும் போது மவுச் பாயிண்டரை மறைக்கவும்

en: highlight all matches for the last used search pattern
ta: கடைசியாகப் பயன்படுத்திய தேடல் முறைக்கான அனைத்துப் பொருத்தங்களையும் முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: highlight group to use for the window
ta: சாளரத்திற்கு பயன்படுத்த குழுவை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: highlight spelling mistakes
ta: எழுத்து பிழைகளை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: highlight the screen column of the cursor
ta: கர்சரின் திரை நெடுவரிசையை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: highlight the screen line of the cursor
ta: கர்சரின் திரை வரியை முன்னிலைப்படுத்தவும்

en: how many command lines are remembered
ta: எத்தனை கட்டளை வரிகள் நினைவில் உள்ளன

en: how many components of the path to show
ta: பாதையின் எத்தனை கூறுகளைக் காட்ட வேண்டும்

en: how to handle case when searching in tags files:
    "followic" to follow 'ignorecase', "ignore" or "match"
ta: how பெறுநர் கைப்பிடி case when searching in குறிச்சொற்கள் files:
    "followic" பெறுநர் follow 'ignorecase', "ignore" or "match"

en: identifies the preview window
ta: முன்னோட்ட சாளரத்தை அடையாளம் காட்டுகிறது

en: if non-zero, number of spaces to insert for a <Tab>
ta: பூச்சியம் இல்லை என்றால், <Tab>க்கு செருக வேண்டிய இடைவெளிகளின் எண்ணிக்கை

en: ignore case when completing file names
ta: கோப்பு பெயர்களை முடிக்கும்போது வழக்கை புறக்கணிக்கவும்

en: ignore case when using a search pattern
ta: தேடல் வடிவத்தைப் பயன்படுத்தும் போது வழக்கைப் புறக்கணிக்கவும்

en: ignore case when using file names
ta: கோப்பு பெயர்களைப் பயன்படுத்தும் போது வழக்கைப் புறக்கணிக்கவும்

en: important
ta: முக்கியமான

en: in Insert mode: 1: use :lmap; 2: use IM; 0: neither
ta: செருகு முறையில்: 1: பயன்படுத்தவும் :lmap; 2: ஐஎம் பயன்படுத்தவும்; 0: இல்லை

en: in path ---
ta: பாதையில் ---

en: in which direction 'equalalways' works: "ver", "hor" or "both"
ta: எந்த திசையில் 'சமமாக' வேலை செய்கிறது: "ver", "hor" அல்லது "இரண்டும்"

en: include "lastline" to show the last line even if it doesn't fit
    include "uhex" to show unprintable characters as a hex number
ta: கடைசி வரி பொருந்தாவிட்டாலும் அதைக் காட்ட "கடைசி வரி"யைச் சேர்க்கவும் 
    அச்சிட முடியாத எழுத்துக்களை ஃச் எண்ணாகக் காட்ட "uhex"ஐச் சேர்க்கவும்

en: index must be int or slice, not %s
ta: குறியெண் int அல்லது slice ஆக இருக்க வேண்டும், %s அல்ல

en: initial height of the help window
ta: உதவி சாளரத்தின் ஆரம்ப உயரம்

en: input method style, 0: on-the-spot, 1: over-the-spot
ta: உள்ளீட்டு முறை நடை, 0: ஆன்-தி-ச்பாட், 1: ஓவர்-தி-ச்பாட்

en: insert characters backwards
ta: எழுத்துக்களை பின்னோக்கிச் செருகவும்

en: insert() argument
ta: insert() உரையாடல்

en: int
ta: முழு எண்ணாக

en: internal error: NULL reference passed
ta: அகப் பிழை: NULL குறிப்பு நிறைவேற்றப்பட்டது

en: internal error: failed to add item to list
ta: அகப் பிழை: பட்டியலில் உருப்படியைச் சேர்க்க முடியவில்லை

en: internal error: failed to get Vim list item %d
ta: அகப் பிழை: Vim பட்டியல் உருப்படி %d ஐப் பெறுவதில் தோல்வி

en: internal error: imp.find_module returned tuple with NULL
ta: அகப் பிழை: imp.find_module ஆனது NULL உடன் tuple திரும்பியது

en: internal error: invalid value type
ta: அகப் பிழை: தவறான மதிப்பு வகை

en: internal error: no Vim list item %d
ta: அகப் பிழை: Vim பட்டியல் உருப்படி %d இல்லை

en: internal error: not enough list items
ta: அகப் பிழை: போதுமான பட்டியல் உருப்படிகள் இல்லை

en: internal error: unknown option type
ta: அகப் பிழை: அறியப்படாத விருப்ப வகை

en: interval in milliseconds between polls for MzScheme threads
ta: MzScheme நூல்களுக்கான வாக்கெடுப்புகளுக்கு இடையே மில்லி விநாடிகளில் இடைவெளி

en: invalid attribute: %s
ta: தவறான பண்புக்கூறு: %s

en: invalid buffer number
ta: தவறான இடையக எண்

en: invalid expression
ta: தவறான வெளிப்பாடு

en: invalid mark name
ta: செல்லாத குறி பெயர்

en: is a device (disabled with 'opendevice' option)
ta: ஒரு சாதனம் ('opendevice' விருப்பத்துடன் முடக்கப்பட்டுள்ளது)

en: is a directory
ta: ஒரு அடைவு ஆகும்

en: is not a file
ta: கோப்பு அல்ல

en: is not a file or writable device
ta: கோப்பு அல்லது எழுதக்கூடிய சாதனம் அல்ல

en: is read-only (add ! to override)
ta: படிக்க மட்டுமே (சேர்! மேலெழுத)

en: is read-only (cannot override: "W" in 'cpoptions')
ta: படிக்க மட்டுமே உள்ளது (ஓவர்ரைட் செய்ய முடியாது: 'cpoptions' இல் "W")

en: keep a backup after overwriting a file
ta: ஒரு கோப்பை மேலெழுத பிறகு காப்புப்பிரதியை வைத்திருக்கவும்

en: keep oldest version of a file; specifies file name extension
ta: ஒரு கோப்பின் பழைய பதிப்பை வைத்திருங்கள்; கோப்பு பெயர் நீட்டிப்பைக் குறிப்பிடுகிறது

en: keep the height of the window
ta: சாளரத்தின் உயரத்தை வைத்திருங்கள்

en: keep the width of the window
ta: சாளரத்தின் அகலத்தை வைத்திருங்கள்

en: keep window focused on a single buffer
ta: சாளரத்தை ஒற்றை இடையகத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள்

en: key sequence to toggle paste mode
ta: பேச்ட் பயன்முறையை மாற்றுவதற்கான முக்கிய வரிசை

en: key that activates the X input method
ta: ஃச் உள்ளீட்டு முறையை செயல்படுத்தும் விசை

en: key that precedes Vim commands in a terminal window
ta: டெர்மினல் விண்டோவில் Vim கட்டளைகளுக்கு முந்தைய விசை

en: key that triggers command-line expansion
ta: கட்டளை வரி விரிவாக்கத்தைத் தூண்டும் விசை

en: key used to open the command-line window
ta: கட்டளை வரி சாளரத்தை திறக்க விசை பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: keyboard interrupt
ta: விசைப்பலகை குறுக்கீடு

en: keys that trigger C-indenting in Insert mode
ta: இன்செர்ட் பயன்முறையில் சி-இன்டென்டிங்கைத் தூண்டும் விசைகள்

en: keys that trigger indenting with 'indentexpr' in Insert mode
ta: செருகும் பயன்முறையில் 'indentexpr' உடன் உள்தள்ளலைத் தூண்டும் விசைகள்

en: language specific
ta: குறிப்பிட்ட மொழி

en: language to be used for the menus
ta: மெனுக்களில் பயன்படுத்த வேண்டிய மொழி

en: last line in the file followed by CTRL-Z
ta: கோப்பில் கடைசி வரியை அடுத்து CTRL-Z

en: last line in the file has an end-of-line
ta: கோப்பின் கடைசி வரியில் ஒரு எண்ட்-ஆஃப்-லைன் உள்ளது

en: like 'shellquote' but include the redirection
ta: 'செல்கோட்' போன்றது ஆனால் திசைமாற்றம் அடங்கும்

en: like 'wildchar' but can also be used in a mapping
ta: 'வைல்ட்சார்' போன்றது ஆனால் மேப்பிங்கிலும் பயன்படுத்தலாம்

en: line %4ld:
ta: வரி % 4ld:

en: line %6d, word %6ld - %s
ta: வரி %6d, சொல் %6ld - %s

en: line %ld
ta: வரி %ld

en: line %ld of %ld --%d%%-- col
ta: வரி %ld இன் %ld --%d%%-- கோல்

en: line %ld: %s
ta: வரி %ld: %s

en: line %ld: could not source "%s"
ta: வரி %ld: "%s"ஐ ஆதாரமாகக் கொள்ள முடியவில்லை

en: line %ld: sourcing "%s"
ta: வரி %ld: சான்று "%s"

en: line length above which to break a line
ta: ஒரு கோட்டை உடைக்க வேண்டிய வரி நீளம்

en: line less
ta: வரி குறைவாக

en: line number out of range
ta: வரி எண் வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது

en: linenr out of range
ta: லினர் வரம்பிற்கு வெளியே

en: list constructor does not accept keyword arguments
ta: பட்டியல் கட்டமைப்பாளர் முக்கிய வாதங்களை ஏற்கவில்லை

en: list index out of range
ta: பட்டியல் அட்டவணை வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது

en: list is locked
ta: பட்டியல் பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: list of ASCII characters that can be combined into complex
    shapes
ta: சிக்கலானதாக இணைக்கக்கூடிய ASCII எழுத்துகளின் பட்டியல் 
    வடிவங்கள்

en: list of accepted languages
ta: ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட மொழிகளின் பட்டியல்

en: list of addresses for anchoring a diff
ta: ஒரு வித்தியாசத்தை தொகுத்து வழங்குவதற்கான முகவரிகளின் பட்டியல்

en: list of autocommand events which are to be ignored
ta: புறக்கணிக்கப்பட வேண்டிய தன்னியக்க கட்டளை நிகழ்வுகளின் பட்டியல்

en: list of autocommand events which are to be ignored in a window
ta: ஒரு சாளரத்தில் புறக்கணிக்கப்பட வேண்டிய தானியங்கு கட்டளை நிகழ்வுகளின் பட்டியல்

en: list of characters that are translated in Normal mode
ta: இயல்பான பயன்முறையில் மொழிபெயர்க்கப்பட்ட எழுத்துகளின் பட்டியல்

en: list of dictionary files for keyword completion
ta: முக்கிய வார்த்தைகளை நிறைவு செய்வதற்கான அகராதி கோப்புகளின் பட்டியல்

en: list of directories for the swap file
ta: இடமாற்று கோப்பிற்கான கோப்பகங்களின் பட்டியல்

en: list of directories for undo files
ta: கோப்புகளை செயல்தவிர்ப்பதற்கான கோப்பகங்களின் பட்டியல்

en: list of directories to put backup files in
ta: காப்பு கோப்புகளை வைப்பதற்கான கோப்பகங்களின் பட்டியல்

en: list of directories used for plugin packages
ta: செருகுநிரல் தொகுப்புகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படும் கோப்பகங்களின் பட்டியல்

en: list of directories used for runtime files and plugins
ta: இயக்க நேர கோப்புகள் மற்றும் செருகுநிரல்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் கோப்பகங்களின் பட்டியல்

en: list of directory names used for :cd
ta: :cdக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடைவு பெயர்களின் பட்டியல்

en: list of directory names used for file searching
ta: கோப்பு தேடலுக்கு பயன்படுத்தப்படும் அடைவு பெயர்களின் பட்டியல்

en: list of file formats to look for when editing a file
ta: ஒரு கோப்பைத் திருத்தும்போது பார்க்க வேண்டிய கோப்பு வடிவங்களின் பட்டியல்

en: list of file name extensions added when searching for a file
ta: ஒரு கோப்பைத் தேடும்போது சேர்க்கப்பட்ட கோப்பு பெயர் நீட்டிப்புகளின் பட்டியல்

en: list of file name extensions that have a lower priority
ta: குறைந்த முன்னுரிமை கொண்ட கோப்பு பெயர் நீட்டிப்புகளின் பட்டியல்

en: list of file names to search for tags
ta: குறிச்சொற்களைத் தேட கோப்பு பெயர்களின் பட்டியல்

en: list of flags for using the mouse
ta: சுட்டியைப் பயன்படுத்துவதற்கான கொடிகளின் பட்டியல்

en: list of flags specifying which commands wrap to another line
ta: எந்த கட்டளைகள் மற்றொரு வரியில் மடிக்கப்படுகின்றன என்பதைக் குறிப்பிடும் கொடிகளின் பட்டியல்

en: list of flags that specify how the GUI works
ta: GUI எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைக் குறிப்பிடும் கொடிகளின் பட்டியல்

en: list of flags that tell how automatic formatting works
ta: தானியங்கு வடிவமைப்பு எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைக் கூறும் கொடிகளின் பட்டியல்

en: list of flags to make messages shorter
ta: செய்திகளைக் குறைக்க கொடிகளின் பட்டியல்

en: list of flags to specify Vi compatibility
ta: Vi இணக்கத்தன்மையைக் குறிப்பிடுவதற்கான கொடிகளின் பட்டியல்

en: list of font names to be used for CJK output from :hardcopy
ta: CJK வெளியீட்டிற்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய எழுத்துரு பெயர்களின் பட்டியல் :hardcopy

en: list of font names to be used for double-wide characters
ta: இரட்டை அகல எழுத்துகளுக்கு பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய எழுத்துரு பெயர்களின் பட்டியல்

en: list of font names to be used in the GUI
ta: GUI இல் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய எழுத்துரு பெயர்களின் பட்டியல்

en: list of formats for error messages
ta: பிழை செய்திகளுக்கான வடிவங்களின் பட்டியல்

en: list of formats for output of 'grepprg'
ta: 'grepprg' வெளியீட்டிற்கான வடிவங்களின் பட்டியல்

en: list of items that control the format of :hardcopy output
ta: வடிவத்தைக் கட்டுப்படுத்தும் உருப்படிகளின் பட்டியல்: ஆர்ட்காப்பி வெளியீடு

en: list of number of spaces a soft tabsstop counts for
ta: ஒரு மென்மையான டேப்ச்டாப் கணக்கிடும் இடங்களின் பட்டியல்

en: list of number of spaces a tab counts for
ta: ஒரு தாவல் கணக்கிடும் இடங்களின் பட்டியல்

en: list of pairs that match for the "%" command
ta: "%" கட்டளைக்கு பொருந்தும் சோடிகளின் பட்டியல்

en: list of patterns to ignore files for file name completion
ta: கோப்பின் பெயர் நிறைவுக்கான கோப்புகளை புறக்கணிக்க வேண்டிய வடிவங்களின் பட்டியல்

en: list of preferred languages for finding help
ta: உதவி தேடுவதற்கு விருப்பமான மொழிகளின் பட்டியல்

en: list of scope declaration names used by cino-g
ta: சினோ-சி பயன்படுத்திய நோக்கம் அறிவிப்பு பெயர்களின் பட்டியல்

en: list of strings used for list mode
ta: பட்டியல் பயன்முறையில் பயன்படுத்தப்படும் சரங்களின் பட்டியல்

en: list of thesaurus files for keyword completion
ta: முக்கிய வார்த்தைகளை நிறைவு செய்வதற்கான சொற்களஞ்சிய கோப்புகளின் பட்டியல்

en: list of words that cause more C-indent
ta: அதிக சி-இன்டென்ட்டை ஏற்படுத்தும் வார்த்தைகளின் பட்டியல்

en: list of words that specifies what to put in a session file
ta: ஒரு அமர்வு கோப்பில் என்ன வைக்க வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடும் வார்த்தைகளின் பட்டியல்

en: list of words that specifies what to save for :mkview
ta: எதைச் சேமிக்க வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடும் வார்த்தைகளின் பட்டியல் :mkview

en: list that specifies what to write in the viminfo file
ta: viminfo கோப்பில் என்ன எழுத வேண்டும் என்பதைக் குறிப்பிடும் பட்டியல்

en: load plugin scripts when starting up
ta: தொடங்கும் போது செருகுநிரல் ச்கிரிப்ட்களை ஏற்றவும்

en: location where to show the (partial) command keys for 'showcmd'
ta: 'showcmd' க்கான (பகுதி) கட்டளை விசைகளைக் காட்ட வேண்டிய இடம்

en: logoff
ta: வெளியேறு

en: long int
ta: நீண்ட எண்ணாக

en: long lines wrap
ta: நீண்ட கோடுகள் மடக்கு

en: long long int
ta: நீண்ட நீண்ட எண்ணாக

en: make all windows the same size when adding/removing windows
ta: சாளரங்களைச் சேர்க்கும்போது/அகற்றும்போது எல்லாச் சாளரங்களையும் ஒரே அளவில் உருவாக்கவும்

en: many jump commands move the cursor to the first non-blank
    character of a line
ta: பல சம்ப் கட்டளைகள் கர்சரை முதல் காலியாக இல்லாத இடத்திற்கு நகர்த்துகின்றன 
    ஒரு வரியின் தன்மை

en: map() argument
ta: வரைபடம்() உரையாடல்

en: mapnew() argument
ta: mapnew() உரையாடல்

en: mapping
ta: கோர்ப்பு

en: margin from the right in which to break a line
ta: ஒரு கோட்டை உடைக்க வலதுபுறத்தில் இருந்து விளிம்பு

en: mark name must be a single character
ta: குறியின் பெயர் ஒரு எழுத்தாக இருக்க வேண்டும்

en: mark not set
ta: குறி அமைக்கப்படவில்லை

en: markers used when 'foldmethod' is "marker"
ta: 'ஃபோல்ட்மெத்தட்' என்பது "மார்க்கர்" ஆக இருக்கும் போது பயன்படுத்தப்படும் குறிப்பான்கள்

en: match %d
ta: பொருத்தம் %d

en: match %d of %d
ta: %d இல் %d உடன் பொருந்தவும்

en: match in file
ta: கோப்பில் பொருந்தும்

en: max number of lines to keep for scrollback in a terminal window
ta: டெர்மினல் விண்டோவில் ச்க்ரோல்பேக்கிற்கு வைத்திருக்க வேண்டிய அதிகபட்ச வரிகள்

en: maximal
ta: அதிகபட்ச

en: maximum amount of memory in Kbyte used for all buffers
ta: அனைத்து இடையகங்களுக்கும் பயன்படுத்தப்படும் Kbyte இல் அதிகபட்ச நினைவகம்

en: maximum amount of memory in Kbyte used for one buffer
ta: ஒரு இடையகத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் Kbyte இல் அதிகபட்ச நினைவகம்

en: maximum amount of memory in Kbyte used for pattern matching
ta: பேட்டர்ன் மேட்சிங்கிற்கு பயன்படுத்தப்படும் Kbyte இல் அதிகபட்ச நினைவகம்

en: maximum column to look for syntax items
ta: தொடரியல் உருப்படிகளைத் தேட அதிகபட்ச நெடுவரிசை

en: maximum depth of function calls
ta: செயல்பாட்டு அழைப்புகளின் அதிகபட்ச ஆழம்

en: maximum depth of mapping
ta: வரைபடத்தின் அதிகபட்ச ஆழம்

en: maximum fold depth for when 'foldmethod' is "indent" or "syntax"
ta: 'மடிப்பு முறை' "இன்டென்ட்" அல்லது "சின்டாக்ச்" ஆக இருக்கும் போது அதிகபட்ச மடிப்பு ஆழம்

en: maximum height of the popup menu
ta: மேல்தோன்றல் மெனுவின் அதிகபட்ச உயரம்

en: maximum number for the search count feature
ta: தேடல் எண்ணிக்கை அம்சத்திற்கான அதிகபட்ச எண்

en: maximum number lines to save for undo on a buffer reload
ta: இடையக மறுஏற்றத்தில் செயல்தவிர்க்க அதிகபட்ச எண் கோடுகள் சேமிக்கப்படும்

en: maximum number of changes that can be undone
ta: செயல்தவிர்க்கக்கூடிய அதிகபட்ச மாற்றங்கள்

en: maximum number of combining (composing) characters displayed
ta: அதிகபட்ச எண்ணிக்கையிலான இணைத்தல் (இயக்குதல்) எழுத்துக்கள் காட்டப்படும்

en: maximum number of items in one menu
ta: ஒரு பட்டியலில் அதிகபட்ச உருப்படிகளின் எண்ணிக்கை

en: maximum number of lines to use scrolling instead of redrawing
ta: மீண்டும் வரைவதற்குப் பதிலாக ச்க்ரோலிங் பயன்படுத்த அதிகபட்ச வரிகள்

en: maximum number of location lists that can be stored in history
ta: வரலாற்றில் சேமிக்கக்கூடிய அதிகபட்ச இருப்பிட பட்டியல்கள்

en: maximum number of quickfix lists that can be stored in history
ta: வரலாற்றில் சேமிக்கப்படும் அதிகபட்ச விரைவுப் பட்டியல் பட்டியல்கள்

en: maximum number of tab pages to open for -p and "tab all"
ta: -p மற்றும் "அனைத்தையும் தாவல்" க்கு திறக்கக்கூடிய அதிகபட்ச தாவல் பக்கங்களின் எண்ணிக்கை

en: maximum time in msec to recognize a double-click
ta: இருமுறை சொடுக்கு செய்வதை அடையாளம் காண msec இல் அதிகபட்ச நேரம்

en: maximum width of the popup menu
ta: மேல்தோன்றல் மெனுவின் அதிகபட்ச அகலம்

en: mch_get_shellsize: not a console??
ta: mch_get_shellsize: கன்சோல் இல்லையா??

en: menu  Edit->Global Settings->Toggle Insert Mode
ta: பட்டியல் திருத்து->உலகளாவிய அமைப்புகள்->செருகு பயன்முறையை மாற்று

en: menu  Edit->Global Settings->Toggle Vi Compatible
ta: பட்டியல் திருத்து->உலகளாவிய அமைப்புகள்->மாற்று Vi இணக்கமானது

en: menu  Help->Orphans           for information
ta: பட்டியல் உதவி->அனாதைகள் தகவலுக்கு

en: menu  Help->Sponsor           for information
ta: பட்டியல் உதவி->தகவலுக்கு ஒப்புரவாளர்

en: messages and info
ta: செய்திகள் மற்றும் செய்தி

en: methods used to suggest corrections
ta: திருத்தங்களை பரிந்துரைக்க பயன்படுத்தப்படும் முறைகள்

en: minimal
ta: குறைந்தபட்ச

en: minimal number of columns to keep left and right of the cursor
ta: கர்சரின் இடது மற்றும் வலதுபுறத்தில் வைக்க குறைந்தபட்ச நெடுவரிசைகள்

en: minimal number of columns to scroll horizontally
ta: கிடைமட்டமாக உருட்ட குறைந்தபட்ச நெடுவரிசைகள்

en: minimal number of columns used for any window
ta: எந்த சாளரத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படும் குறைந்தபட்ச நெடுவரிசைகள்

en: minimal number of columns used for the current window
ta: தற்போதைய சாளரத்தில் பயன்படுத்தப்படும் குறைந்தபட்ச நெடுவரிசைகள்

en: minimal number of lines to scroll at a time
ta: ஒரு நேரத்தில் ச்க்ரோல் செய்வதற்கான குறைந்தபட்ச எண்ணிக்கையிலான வரிகள்

en: minimal number of lines used for any window
ta: எந்த சாளரத்திற்கும் பயன்படுத்தப்படும் குறைந்தபட்ச வரிகள்

en: minimal number of lines used for the current window
ta: தற்போதைய சாளரத்தில் பயன்படுத்தப்படும் குறைந்தபட்ச வரிகள்

en: minimum number of screen lines for a fold to be closed
ta: ஒரு மடிப்புக்கான குறைந்தபட்ச திரை வரிகள் மூடப்பட வேண்டும்

en: minimum width of the popup menu
ta: மேல்தோன்றல் மெனுவின் குறைந்தபட்ச அகலம்

en: modeline
ta: மாதிரிக்கு

en: modes in which text in the cursor line can be concealed
ta: கர்சர் வரியில் உள்ள உரையை மறைக்கக்கூடிய முறைகள்

en: modifyOtherKeys detected: %s
ta: modifyOtherKeys கண்டறியப்பட்டது: %s

en: more line
ta: மேலும் வரி

en: more lines
ta: மேலும் வரிகள்

en: moving around, searching and patterns
ta: சுற்றி நகரும், தேடல் மற்றும் வடிவங்கள்

en: multi-byte characters
ta: பல பைட் எழுத்துக்கள்

en: multiple tab pages
ta: பல தாவல் பக்கங்கள்

en: multiple windows
ta: பல சன்னல்கள்

en: name of a keyboard mapping
ta: விசைப்பலகை மேப்பிங்கின் பெயர்

en: name of syntax highlighting used
ta: பயன்படுத்தப்படும் தொடரியல் சிறப்பம்சத்தின் பெயர்

en: name of the Lua dynamic library
ta: லுவா மாறும் நூலகத்தின் பெயர்

en: name of the MzScheme GC dynamic library
ta: MzScheme GC மாறும் நூலகத்தின் பெயர்

en: name of the MzScheme dynamic library
ta: MzScheme மாறும் லைப்ரரியின் பெயர்

en: name of the Perl dynamic library
ta: பெர்ல் மாறும் நூலகத்தின் பெயர்

en: name of the Python 2 dynamic library
ta: பைதான் 2 மாறும் லைப்ரரியின் பெயர்

en: name of the Python 2 home directory
ta: பைதான் 2 ஓம் டைரக்டரியின் பெயர்

en: name of the Python 3 dynamic library
ta: பைதான் 3 மாறும் லைப்ரரியின் பெயர்

en: name of the Ruby dynamic library
ta: ரூபி மாறும் நூலகத்தின் பெயர்

en: name of the Tcl dynamic library
ta: Tcl மாறும் நூலகத்தின் பெயர்

en: name of the errorfile for the 'makeprg' command
ta: 'makeprg' கட்டளைக்கான பிழை கோப்பின் பெயர்

en: name of the file that contains error messages
ta: பிழை செய்திகளைக் கொண்ட கோப்பின் பெயர்

en: name of the font to be used for :hardcopy
ta: எழுத்துருவின் பெயர்: கடின நகல்

en: name of the main help file
ta: முக்கிய உதவி கோப்பின் பெயர்

en: name of the printer to be used for :hardcopy
ta: அச்சுப்பொறியின் பெயர்: கடின நகல்

en: name of the shell program used for external commands
ta: வெளிப்புற கட்டளைகளுக்கு பயன்படுத்தப்படும் செல் நிரலின் பெயர்

en: name of the used terminal
ta: பயன்படுத்தப்பட்ட முனையத்தின் பெயர்

en: name of the winpty dynamic library
ta: Winpty மாறும் நூலகத்தின் பெயர்

en: netbeans is not supported with this GUI
ta: இந்த GUI உடன் netbeans ஆதரிக்கப்படவில்லை

en: new shell started
ta: புதிய செல் தொடங்கியது

en: no
ta: இல்லை

en: no cscope connections
ta: சிநோக்கம் இணைப்புகள் இல்லை

en: no matches
ta: பொருத்தங்கள் இல்லை

en: no specific match
ta: குறிப்பிட்ட பொருத்தம் இல்லை

en: no such tab page
ta: அத்தகைய தாவல் பக்கம் இல்லை

en: no such window
ta: அத்தகைய சாளரம் இல்லை

en: no syncing
ta: ஒத்திசைவு இல்லை

en: not allowed in the Vim sandbox
ta: Vim சாண்ட்பாக்சில் அனுமதிக்கப்படவில்லை

en: not found
ta: காணப்படவில்லை

en: not found in '%s': "%s"
ta: '%s' இல் காணப்படவில்லை: "%s"

en: not implemented yet
ta: இன்னும் செயல்படுத்தப்படவில்லை

en: nroff macro names that separate paragraphs
ta: பத்திகளை பிரிக்கும் nroff மேக்ரோ பெயர்கள்

en: nroff macro names that separate sections
ta: பிரிவுகளை பிரிக்கும் nroff மேக்ரோ பெயர்கள்

en: number changes  when               saved
ta: சேமிக்கும் போது எண் மாறும்

en: number must be greater or equal to zero
ta: எண் பூச்சியத்திற்கு அதிகமாகவோ அல்லது சமமாகவோ இருக்க வேண்டும்

en: number must be greater than zero
ta: எண் பூச்சியத்தை விட அதிகமாக இருக்க வேண்டும்

en: number of characters typed to cause a swap file update
ta: ச்வாப் கோப்பு புதுப்பிப்பை ஏற்படுத்த தட்டச்சு செய்யப்பட்ட எழுத்துகளின் எண்ணிக்கை

en: number of columns to use for the line number
ta: வரி எண்ணுக்கு பயன்படுத்த வேண்டிய நெடுவரிசைகளின் எண்ணிக்கை

en: number of lines in the display
ta: காட்சியில் உள்ள வரிகளின் எண்ணிக்கை

en: number of lines to check for modelines
ta: மாதிரிகளை சரிபார்க்க கோடுகளின் எண்ணிக்கை

en: number of lines to scroll for CTRL-F and CTRL-B
ta: CTRL-F மற்றும் CTRL-B க்கு உருட்ட வேண்டிய வரிகளின் எண்ணிக்கை

en: number of lines to scroll for CTRL-U and CTRL-D
ta: CTRL-U மற்றும் CTRL-D க்கு உருட்ட வேண்டிய வரிகளின் எண்ணிக்கை

en: number of lines used for the command-line
ta: கட்டளை வரிக்கு பயன்படுத்தப்படும் வரிகளின் எண்ணிக்கை

en: number of pixel lines to use between characters
ta: எழுத்துகளுக்கு இடையே பயன்படுத்த வேண்டிய படப்புள்ளி கோடுகளின் எண்ணிக்கை

en: number of screen lines to show around the cursor
ta: கர்சரைச் சுற்றி காட்ட வேண்டிய திரை வரிகளின் எண்ணிக்கை

en: number of significant characters in a tag name or zero
ta: குறிச்சொல் பெயர் அல்லது பூச்சியத்தில் குறிப்பிடத்தக்க எழுத்துக்களின் எண்ணிக்கை

en: number of spaces a <Tab> in the text stands for
ta: உரையில் உள்ள <Tab> என்பது இடைவெளிகளின் எண்ணிக்கை

en: number of spaces used for each step of (auto)indent
ta: (தானியங்கு) உள்தள்ளலின் ஒவ்வொரு படிக்கும் பயன்படுத்தப்படும் இடைவெளிகளின் எண்ணிக்கை

en: obsolete, use 'fileformat'
ta: வழக்கற்றுப் போனது, 'கோப்பு வடிவத்தைப்' பயன்படுத்து

en: obsolete, use 'fileformats'
ta: வழக்கற்றுப் போனது, 'கோப்பு வடிவங்களைப்' பயன்படுத்து

en: options for C-indenting
ta: சி-இன்டென்டிங்கிற்கான விருப்பங்கள்

en: options for Lisp indenting
ta: லிச்ப் உள்தள்ளலுக்கான விருப்பங்கள்

en: options for outputting messages
ta: செய்திகளை வெளியிடுவதற்கான விருப்பங்கள்

en: options for text rendering
ta: உரை வழங்குவதற்கான விருப்பங்கள்

en: options for the Insert mode completion info popup
ta: செருகும் பயன்முறை நிறைவு செய்தி பாப்அப்பிற்கான விருப்பங்கள்

en: options for using diff mode
ta: வேறுபாடு பயன்முறையைப் பயன்படுத்துவதற்கான விருப்பங்கள்

en: options for using tabpanel
ta: tabpanel ஐப் பயன்படுத்துவதற்கான விருப்பங்கள்

en: override 'ignorecase' when pattern has upper case characters
ta: வடிவில் பெரிய எழுத்துகள் இருக்கும்போது 'ignorecase' ஐ மேலெழுதவும்

en: pair of fonts to be used, for multibyte editing
ta: மல்டிபைட் திருத்துதல் செய்ய, பயன்படுத்த வேண்டிய இணை எழுத்துருக்கள்

en: paste mode, insert typed text literally
ta: பேச்ட் பயன்முறை, தட்டச்சு செய்த உரையை உண்மையில் செருகவும்

en: pattern for a macro definition line
ta: மேக்ரோ வரையறை வரிக்கான மாதிரி

en: pattern for an include-file line
ta: உள்ளடக்கிய கோப்பு வரிக்கான முறை

en: pattern to locate the end of a sentence
ta: ஒரு வாக்கியத்தின் முடிவைக் கண்டறிவதற்கான முறை

en: pattern to recognize a numbered list
ta: எண்ணிடப்பட்ட பட்டியலை அடையாளம் காணும் முறை

en: patterns that specify for which files a backup is not made
ta: எந்த கோப்புகளுக்கான காப்புப்பிரதி உருவாக்கப்படவில்லை என்பதைக் குறிப்பிடும் வடிவங்கள்

en: pause listings when the screen is full
ta: திரை நிரம்பியவுடன் பட்டியல்களை இடைநிறுத்தவும்

en: pe_line_count is zero
ta: pe_line_count பூச்சியம்

en: percent
ta: விழுக்காடு

en: percentage of 'columns' used for the window title
ta: சாளர தலைப்புக்கு பயன்படுத்தப்படும் 'நெடுவரிசைகளின்' விழுக்காடு

en: perform shaping of Arabic characters
ta: அரபு எழுத்துக்களை வடிவமைக்கவும்

en: pointer
ta: சுட்டி

en: popup border style
ta: மேல்தோன்றல் பார்டர் பாணி

en: pre-vimrc command line
ta: pre-vimrc கட்டளை வரி

en: prepare for editing Arabic text
ta: அரபு உரையை திருத்துவதற்கு ஆயத்தம்

en: prepend a Byte Order Mark to the file
ta: பைட் ஆர்டர் குறியை கோப்பில் முன்வைக்கவும்

en: preserve indentation in wrapped text
ta: மூடப்பட்ட உரையில் உள்தள்ளலைப் பாதுகாக்கவும்

en: preserve kind of whitespace when changing indent
ta: உள்தள்ளலை மாற்றும்போது ஒரு வகையான இடைவெளியைப் பாதுகாக்கவும்

en: printing
ta: அச்சிடுதல்

en: problem while switching windows
ta: சாளரங்களை மாற்றும்போது சிக்கல்

en: program used for "=" command
ta: நிரல் "=" கட்டளைக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: program used for the ":grep" command
ta: நிரல் ":grep" கட்டளைக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: program used for the ":make" command
ta: நிரல் ":make" கட்டளைக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: program used for the "K" command
ta: நிரல் "K" கட்டளைக்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: program used to format lines with "gq" command
ta: நிரல் "gq" கட்டளையுடன் வரிகளை வடிவமைக்கப் பயன்படுகிறது

en: reading and writing files
ta: கோப்புகளைப் படித்து எழுதுதல்

en: readonly attribute: buffer
ta: படிக்கமட்டும் attribute: buffer

en: recognize keys that start with <Esc> in Insert mode
ta: செருகவும் முறையில் <Esc> என்று தொடங்கும் விசைகளை அடையாளம் காணவும்

en: recognize mappings in mapped keys
ta: வரைபட விசைகளில் உள்ள வரைபடங்களை அடையாளம் காணவும்

en: recording
ta: பதிவு

en: remove() argument
ta: நீக்க() உரையாடல்

en: replace with %s (y/n/a/q/l/^E/^Y)?
ta: %s (y/n/a/q/l/^E/^Y) உடன் மாற்றவா?

en: report mouse movement events
ta: சுட்டி இயக்க நிகழ்வுகளைப் புகாரளிக்கவும்

en: request terminal key codes when an xterm is detected
ta: xterm கண்டறியப்படும்போது முனைய விசைக் குறியீடுகளைக் கோரவும்

en: restore the screen contents when exiting Vim
ta: Vim இலிருந்து வெளியேறும்போது திரை உள்ளடக்கங்களை மீட்டமைக்கவும்

en: restoring Wayland display %s
ta: Wayland காட்சி %sஐ மீட்டமைக்கிறது

en: restoring X11 display %s
ta: X11 காட்சி %s ஐ மீட்டமைக்கிறது

en: reverse() argument
ta: தலைகீழ் () உரையாடல்

en: ring the bell for error messages
ta: பிழை செய்திகளுக்கு மணியை அடிக்கவும்

en: room (in pixels) left above/below the window
ta: அறை (பிக்சல்களில்) சாளரத்தின் மேலே/கீழே உள்ளது

en: round to 'shiftwidth' for "<<" and ">>"
ta: "<<" மற்றும் ">>" க்கு 'சிப்ட்வித்'க்கு சுற்று

en: row %d column %d
ta: வரிசை %d நெடுவரிசை %d

en: running
ta: ஓடுகிறது

en: running make and jumping to errors (quickfix)
ta: இயங்குதல் மற்றும் பிழைகளுக்குத் தாவுதல் (விரைவுத் திருத்தம்)

en: safer working with script files in the current directory
ta: தற்போதைய கோப்பகத்தில் உள்ள ச்கிரிப்ட் கோப்புகளுடன் பாதுகாப்பான வேலை

en: scroll by screen line
ta: திரை வரி மூலம் உருட்டவும்

en: search commands wrap around the end of the buffer
ta: தேடல் கட்டளைகள் இடையகத்தின் முடிவில் சுற்றப்படுகின்றன

en: search hit BOTTOM, continuing at TOP
ta: தேடல் கீழே வந்து, மேலே தொடர்கிறது

en: search hit TOP, continuing at BOTTOM
ta: தேடல் மேலே ஐத் தாக்கியது, கீழே இல் தொடர்கிறது

en: select the default regexp engine used
ta: பயன்படுத்தப்படும் இயல்புநிலை regexp இயந்திரத்தைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: selecting text
ta: உரையைத் தேர்ந்தெடுக்கிறது

en: set the text of the icon for this window
ta: இந்த சாளரத்திற்கான ஐகானின் உரையை அமைக்கவும்

en: set to "all" to close a fold when the cursor leaves it
ta: கர்சர் அதை விட்டு வெளியேறும்போது ஒரு மடிப்பை மூட "அனைத்தும்" என அமைக்கவும்

en: set to "msg" to see all error messages
ta: அனைத்து பிழை செய்திகளையும் பார்க்க "msg" என அமைக்கவும்

en: shell
ta: செல்

en: shell returned %d
ta: செல் %d திரும்பியது

en: show (partial) command keys in location given by 'showcmdloc'
ta: 'showcmdloc' வழங்கிய இடத்தில் (பகுதி) கட்டளை விசைகளைக் காட்டு

en: show <Tab> as ^I and end-of-line as $
ta: <Tab> ஐ ^I ஆகவும், இறுதியில் $ ஆகவும் காட்டவும்

en: show cursor position below each window
ta: ஒவ்வொரு சாளரத்திற்கும் கீழே கர்சர் நிலையைக் காட்டு

en: show info in the window title
ta: சாளரத்தின் தலைப்பில் தகவலைக் காட்டு

en: show match for partly typed search command
ta: பகுதி தட்டச்சு செய்யப்பட்ட தேடல் கட்டளைக்கான பொருத்தத்தைக் காட்டு

en: show the line number for each line
ta: ஒவ்வொரு வரிக்கும் வரி எண்ணைக் காட்டு

en: show the relative line number for each line
ta: ஒவ்வொரு வரிக்கும் தொடர்புடைய வரி எண்ணைக் காட்டு

en: shutdown
ta: பணிநிறுத்தம்

en: size of a terminal window
ta: முனைய சாளரத்தின் அளவு

en: size of toolbar icons
ta: கருவிப்பட்டி ஐகான்களின் அளவு

en: slice step cannot be zero
ta: ச்லைச் படி பூச்சியமாக இருக்க முடியாது

en: sort() argument
ta: வரிசை() உரையாடல்

en: sourcing "%s"
ta: சான்று "%s"

en: specifies escape characters in a string
ta: ஒரு சரத்தில் தப்பிக்கும் எழுத்துக்களைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies for which commands a fold will be opened
ta: எந்த கட்டளைகளுக்கு ஒரு மடிப்பு திறக்கப்படும் என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies how Insert mode completion works for CTRL-N and CTRL-P
ta: CTRL-N மற்றும் CTRL-P க்கு செருகவும் பயன்முறை நிறைவு எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies how command line completion works
ta: கட்டளை வரி நிறைவு எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies printable characters
ta: அச்சிடக்கூடிய எழுத்துக்களைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies slash/backslash used for completion
ta: முடிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் சாய்வு/பின்சாய்வுகளைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies the characters in a file name
ta: கோப்பு பெயரில் உள்ள எழுத்துக்களைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies the characters in a keyword
ta: ஒரு முக்கிய வார்த்தையில் உள்ள எழுத்துக்களைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies the characters in an identifier
ta: அடையாளங்காட்டியில் உள்ள எழுத்துக்களைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies what <BS>, CTRL-W, etc. can do in Insert mode
ta: <BS>, CTRL-W போன்றவை செருகும் பயன்முறையில் என்ன செய்ய முடியும் என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies what the cursor looks like in different modes
ta: வெவ்வேறு முறைகளில் கர்சர் எப்படி இருக்கும் என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது

en: specifies which area 'cursorline' highlights
ta: எந்தப் பகுதி 'கர்சர்லைன்' சிறப்பம்சங்களைக் குறிப்பிடுகிறது

en: stack_idx should be 0
ta: stack_idx 0 ஆக இருக்க வேண்டும்

en: start a dialog when a command fails
ta: கட்டளை தோல்வியடையும் போது உரையாடலைத் தொடங்கவும்

en: string
ta: சரம்

en: string cannot contain newlines
ta: சரத்தில் புதிய வரிகள் இருக்கக்கூடாது

en: string to put before wrapped screen lines
ta: மூடப்பட்ட திரை வரிகளுக்கு முன் வைக்க வேண்டிய சரம்

en: string to restore the title to when exiting Vim
ta: விம்மிலிருந்து வெளியேறும்போது தலைப்பை மீட்டமைக்க சரம்

en: string used to put the output of ":make" in the error file
ta: பிழை கோப்பில் ":make" இன் வெளியீட்டை வைக்க சரம் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: syncing on C-style comments
ta: சி-பாணி கருத்துகளை ஒத்திசைக்கிறது

en: syncing starts
ta: ஒத்திசைவு தொடங்குகிறது

en: syncing starts at the first line
ta: ஒத்திசைவு முதல் வரியில் தொடங்குகிறது

en: syntax iskeyword not set
ta: தொடரியல் iskeyword அமைக்கப்படவில்லை

en: syntax, highlighting and spelling
ta: தொடரியல், சிறப்பித்தல் மற்றும் எழுத்துப்பிழை

en: system specific
ta: குறிப்பிட்ட அமைப்பு

en: tab
ta: தாவல்

en: tabs and indenting
ta: தாவல்கள் மற்றும் உள்தள்ளல்

en: tag %d of %d%s
ta: %d குறிச்சொல் %d%s இல்

en: tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: template for comments; used to put the marker in
ta: கருத்துகளுக்கான டெம்ப்ளேட்; குறிப்பானை வைக்க பயன்படுகிறது

en: tenth of a second to show a match for 'showmatch'
ta: 'சோமேட்ச்' போட்டியைக் காட்ட ஒரு வினாடியில் பத்தில் ஒரு பங்கு

en: terminal
ta: முனையத்தில்

en: terminal connection is fast
ta: முனைய இணைப்பு வேகமாக உள்ளது

en: terminal that requires extra redrawing
ta: கூடுதல் மறு வரைதல் தேவைப்படும் முனையம்

en: terminal will perform bidi handling
ta: முனையம் பீடி கையாளுதலைச் செய்யும்

en: the "~" command behaves like an operator
ta: "~" கட்டளை ஒரு ஆபரேட்டர் போல் செயல்படுகிறது

en: the ASCII code for the first letter of the Hebrew alphabet
ta: ஈப்ரு எழுத்துக்களின் முதல் எழுத்துக்கான ASCII குறியீடு

en: the CJK character set to be used for CJK output from :hardcopy
ta: CJK கேரக்டர் செட் CJK வெளியீட்டிற்கு :hardcopy இலிருந்து பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: the higher the more messages are given
ta: அதிகமான செய்திகள் கொடுக்கப்படுகின்றன

en: the swap file
ta: இடமாற்று கோப்பு

en: the window with the mouse pointer becomes the current one
ta: மவுச் பாயிண்டருடன் கூடிய சாளரம் தற்போதைய ஒன்றாக மாறும்

en: the window with the mouse pointer scrolls with the mouse wheel
ta: மவுச் பாயிண்டருடன் கூடிய சாளரம் மவுச் வீலுடன் உருளும்

en: this window scrolls together with other bound windows
ta: இந்த சாளரம் மற்ற பிணைக்கப்பட்ட சாளரங்களுடன் சேர்ந்து உருளும்

en: this window's cursor moves together with other bound windows
ta: இந்த சாளரத்தின் கர்சர் மற்ற பிணைக்கப்பட்ட சாளரங்களுடன் ஒன்றாக நகரும்

en: threshold for reporting number of changed lines
ta: மாற்றப்பட்ட வரிகளின் எண்ணிக்கையைப் புகாரளிப்பதற்கான வரம்பு

en: time in msec after which the swap file will be updated
ta: msec இல் நேரம் கழித்து swap கோப்பு புதுப்பிக்கப்படும்

en: time in msec for 'timeout'
ta: 'டைம் அவுட்'க்கான நேரம் msec இல்

en: time in msec for 'ttimeout'
ta: 'டைம் அவுட்'க்கான நேரம் msec இல்

en: timeout for 'hlsearch' and :match highlighting in msec
ta: 'hlsearch' க்கான காலக்கெடு மற்றும்: msec இல் மேட்ச் ஐலைட்

en: timeout used for terminal OSC responses
ta: டெர்மினல் OSC பதில்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும் நேரம் முடிந்தது

en: to %s on %s
ta: %s இல் %s வரை

en: tuple constructor does not accept keyword arguments
ta: tuple கன்ச்ட்ரக்டர் முக்கிய வாதங்களை ஏற்கவில்லை

en: tuple index out of range
ta: tuple இன்டெக்ச் வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது

en: type  :help Kuwasha<Enter>    for information
ta: தகவலுக்கு:help Kuwasha<Enter> என தட்டச்சு செய்யவும்

en: type  :help cp-default<Enter> for info on this
ta: இதைப் பற்றிய தகவலுக்கு:help cp-default<Enter> என டைப் செய்யவும்

en: type  :help sponsor<Enter>    for information
ta: தகவலுக்கு:help sponsor<Enter> என தட்டச்சு செய்யவும்

en: type  :help version9<Enter>   for version info
ta: பதிப்புத் தகவலுக்கு:help version9<Enter> என டைப் செய்யவும்

en: type  :help<Enter>  or  <F1>  for on-line help
ta: ஆன்-லைன் உதவிக்கு:help<Enter> அல்லது <F1> என டைப் செய்யவும்

en: type  :q<Enter>               to exit
ta: வெளியேற:q<Enter> என தட்டச்சு செய்யவும்

en: type  :set nocp<Enter>        for Vim defaults
ta: Vim இயல்புநிலைகளுக்கு:set nocp<Enter> என டைப் செய்யவும்

en: type of file; triggers the FileType event when set
ta: கோப்பு வகை; அமைக்கப்படும் போது FileType நிகழ்வைத் தூண்டுகிறது

en: type of pty to use for a terminal window
ta: முனைய சாளரத்தில் பயன்படுத்த pty வகை

en: unable to convert %s to a Vim dictionary
ta: %s ஐ Vim அகராதியாக மாற்ற முடியவில்லை

en: unable to convert %s to a Vim list
ta: %s ஐ விம் பட்டியலுக்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: unable to convert %s to a Vim structure
ta: %s ஐ Vim கட்டமைப்பிற்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: unable to get option value
ta: விருப்ப மதிப்பைப் பெற முடியவில்லை

en: unable to unset global option %s
ta: உலகளாவிய விருப்பமான %s ஐ அமைக்க முடியவில்லை

en: unable to unset option %s which does not have global value
ta: உலகளாவிய மதிப்பு இல்லாத %s விருப்பத்தை அமைக்க முடியவில்லை

en: uniq() argument
ta: யூனியன் () உரையாடல்

en: unknown
ta: தெரியவில்லை

en: unknown flag:
ta: அறியப்படாத கொடி:

en: unknown option
ta: தெரியாத விருப்பம்

en: unknown vimOption
ta: தெரியாத vimOption

en: unnamed function %s does not exist
ta: பெயரிடப்படாத செயல்பாடு %s இல்லை

en: unset to display all folds open
ta: அனைத்து மடிப்புகளும் திறந்திருப்பதைக் காட்ட அமைக்கப்படவில்லை

en: unsigned int
ta: கையொப்பமிடப்படாத முழு எண்ணாக

en: unsigned long int
ta: கையொப்பமிடப்படாத நீண்ட எண்ணாக

en: unsigned long long int
ta: கையொப்பமிடப்படாத நீண்ட நீண்ட எண்ணாக

en: use 8.3 file names
ta: 8.3 கோப்பு பெயர்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: use GUI colors for the terminal
ta: டெர்மினலுக்கு GUI வண்ணங்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: use Hebrew keyboard mapping
ta: ஈப்ரு விசைப்பலகை மேப்பிங்கைப் பயன்படுத்தவும்

en: use Insert mode as the default mode
ta: இயல்புநிலை பயன்முறையாக செருகும் பயன்முறையைப் பயன்படுத்தவும்

en: use a popup window for preview
ta: முன்னோட்டத்திற்கு மேல்தோன்றல் சாளரத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: use a pseudo-tty for I/O to external commands
ta: வெளிப்புற கட்டளைகளுக்கு I/O க்கு போலி-tty ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: use a swap file for this buffer
ta: இந்த இடையகத்திற்கு swap கோப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: use a temp file for shell commands instead of using a pipe
ta: குழாயைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக செல் கட்டளைகளுக்கு ஒரு தற்காலிக கோப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: use a visual bell instead of beeping
ta: பீப்பிற்கு பதிலாக காட்சி மணியைப் பயன்படுத்தவும்

en: use balloon evaluation in the GUI
ta: GUI இல் பலூன் மதிப்பீட்டைப் பயன்படுத்தவும்

en: use binary searching in tags files
ta: குறிச்சொற்கள் கோப்புகளில் பைனரி தேடலைப் பயன்படுத்தவும்

en: use cscope for tag commands
ta: குறிச்சொல் கட்டளைகளுக்கு cscope ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: use diff mode for the current window
ta: தற்போதைய சாளரத்திற்கு வேறுபாடு பயன்முறையைப் பயன்படுத்தவும்

en: use forward slashes in file names; for Unix-like shells
ta: கோப்பு பெயர்களில் முன்னோக்கி சாய்வுகளைப் பயன்படுத்தவும்; யூனிக்ச் போன்ற குண்டுகளுக்கு

en: use phonetic Hebrew keyboard mapping
ta: ஒலிப்பு ஈப்ரு விசைப்பலகை மேப்பிங்கைப் பயன்படுத்தவும்

en: use smooth, antialiased fonts
ta: மென்மையான, ஆன்டிலியாச் செய்யப்பட்ட எழுத்துருக்களைப் பயன்படுத்தவும்

en: use the 'g' flag for ":substitute"
ta: ":மாற்று" என்பதற்கு 'g' கொடியைப் பயன்படுத்தவும்

en: use two spaces after '.' when joining a line
ta: '.'க்குப் பிறகு இரண்டு இடைவெளிகளைப் பயன்படுத்தவும். ஒரு வரியில் சேரும் போது

en: used to ignore lines when 'foldmethod' is "indent"
ta: 'மடிப்பு முறை' "இன்டென்ட்" ஆக இருக்கும் போது வரிகளை புறக்கணிக்க பயன்படுகிறது

en: used to redirect command output to a file
ta: கட்டளை வெளியீட்டை ஒரு கோப்பிற்கு திருப்பி விட பயன்படுகிறது

en: user defined function for Insert mode completion
ta: செருகும் பயன்முறையை நிறைவு செய்வதற்கான பயனர் வரையறுக்கப்பட்ட செயல்பாடு

en: using the mouse
ta: சுட்டியை பயன்படுத்தி

en: value for 'foldlevel' when starting to edit a file
ta: கோப்பைத் திருத்தத் தொடங்கும் போது 'foldlevel' க்கான மதிப்பு

en: value is too large to fit into C int type
ta: C int வகைக்கு பொருத்த முடியாத அளவுக்கு மதிப்பு அதிகமாக உள்ளது

en: value is too small to fit into C int type
ta: C int வகைக்கு பொருந்தாத மதிப்பு மிகவும் சிறியது

en: various
ta: பல்வேறு

en: version
ta: பதிப்பு

en: warn when using a shell command and a buffer has changes
ta: செல் கட்டளையைப் பயன்படுத்தும் போது எச்சரிக்கவும் மற்றும் இடையகத்தில் மாற்றங்கள் இருக்கும்

en: wayland protocol error ->
ta: வேலேண்ட் நெறிமுறை பிழை ->

en: what happens with a buffer when it's no longer in a window
ta: இடையகமானது சாளரத்தில் இல்லாதபோது என்ன நடக்கும்

en: what keyboard protocol to use for which terminal
ta: எந்த முனையத்திற்கு என்ன விசைப்பலகை நெறிமுறையைப் பயன்படுத்த வேண்டும்

en: what method to use for changing case of letters
ta: எழுத்துக்களை மாற்றுவதற்கு என்ன முறை பயன்படுத்த வேண்டும்

en: what the mouse pointer looks like in different modes
ta: வெவ்வேறு முறைகளில் மவுச் பாயிண்டர் எப்படி இருக்கும்

en: when completing tags in Insert mode show more info
ta: செருகும் பயன்முறையில் குறிச்சொற்களை முடிக்கும்போது கூடுதல் தகவலைக் காட்டவும்

en: when inserting a bracket, briefly jump to its match
ta: அடைப்புக்குறியைச் செருகும்போது, ​​சுருக்கமாக அதன் பொருத்தத்திற்குச் செல்லவும்

en: when not empty, string to be used for the window title
ta: காலியாக இல்லாத போது, ​​சாளர தலைப்புக்கு சரம் பயன்படுத்தப்படும்

en: when not empty, text for the icon of this window
ta: காலியாக இல்லாதபோது, ​​இந்த சாளரத்தின் ஐகானுக்கு உரை அனுப்பவும்

en: when set always use IM when starting to edit a command line
ta: அமைக்கப்படும் போது கட்டளை வரியைத் திருத்தத் தொடங்கும் போது எப்போதும் IM ஐப் பயன்படுத்தவும்

en: when set never use IM; overrules following IM options
ta: அமைக்கப்படும் போது IM பயன்படுத்த வேண்டாம்; பின்வரும் IM விருப்பங்களை மீறுகிறது

en: when to edit the command-line right-to-left
ta: கட்டளை வரியை வலமிருந்து இடமாக எப்போது திருத்த வேண்டும்

en: when to open a quickfix window for cscope
ta: cscope க்கான Quickfix சாளரத்தை எப்போது திறக்க வேண்டும்

en: when to use the shell or directly execute a command
ta: செல்லை எப்போது பயன்படுத்த வேண்டும் அல்லது நேரடியாக கட்டளையை இயக்க வேண்டும்

en: when to use virtual editing: "block", "insert", "all"
    and/or "onemore"
ta: மெய்நிகர் திருத்தத்தை எப்போது பயன்படுத்த வேண்டும்: "தடு", "செருகு", "அனைத்து" 
    மற்றும்/அல்லது "இன்னும் ஒன்று"

en: whether the buffer shows up in the buffer list
ta: இடையக பட்டியலில் இடையகம் காட்டப்படுகிறதா

en: whether to make the backup as a copy or rename the existing file
ta: காப்புப்பிரதியை நகலாக உருவாக்க வேண்டுமா அல்லது ஏற்கனவே உள்ள கோப்பை மறுபெயரிட வேண்டுமா

en: whether to show the signcolumn
ta: குறி நெடுவரிசையைக் காட்ட வேண்டுமா

en: whether to use Python 2 or 3
ta: பைதான் 2 அல்லது 3 ஐப் பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: whether to use a popup menu for Insert mode completion
ta: செருகும் பயன்முறையை முடிக்க மேல்தோன்றல் மெனுவைப் பயன்படுத்த வேண்டுமா

en: which characters might cause a line break
ta: எந்த எழுத்துகள் வரி முறிவை ஏற்படுத்தக்கூடும்

en: which highlighting to use for various occasions
ta: பல்வேறு சந்தர்ப்பங்களில் பயன்படுத்த இது சிறப்பம்சமாக உள்ளது

en: width of ambiguous width characters
ta: தெளிவற்ற அகல எழுத்துக்களின் அகலம்

en: width of the column used to indicate folds
ta: மடிப்புகளைக் குறிக்கப் பயன்படுத்தப்படும் நெடுவரிசையின் அகலம்

en: width of the display
ta: காட்சி அகலம்

en: window
ta: சாளரம்

en: window index is out of range
ta: சாளர அட்டவணை வரம்பிற்கு வெளியே உள்ளது

en: window is invalid
ta: சாளரம் தவறானது

en: with GTK2 GUI.
ta: GTK2 GUI உடன்.

en: with GTK2-GNOME GUI.
ta: GTK2-GNOME GUI உடன்.

en: with GTK3 GUI.
ta: GTK3 GUI உடன்.

en: with GUI.
ta: GUI உடன்.

en: with Haiku GUI.
ta: ஐக்கூ GUI உடன்.

en: with Photon GUI.
ta: ஃபோட்டான் GUI உடன்.

en: with X11-Motif GUI.
ta: X11-Motif GUI உடன்.

en: without GUI.
ta: GUI இல்லாமல்.

en: words that change how lisp indenting works
ta: லிப் உள்தள்ளல் எவ்வாறு செயல்படுகிறது என்பதை மாற்றும் வார்த்தைகள்

en: wrap long lines at a character in 'breakat'
ta: 'பிரேகேட்' இல் ஒரு பாத்திரத்தில் நீண்ட கோடுகளை மடி

en: write a backup file before overwriting a file
ta: ஒரு கோப்பை மேலெழுதுவதற்கு முன் ஒரு காப்பு கோப்பை எழுதவும்

en: writefile() first argument must be a List or a Blob
ta: writefile() முதல் உரையாடல் ஒரு பட்டியல் அல்லது குமிழியாக இருக்க வேண்டும்

en: writing files is allowed
ta: கோப்புகளை எழுத அனுமதிக்கப்படுகிறது

en: writing to device disabled with 'opendevice' option
ta: 'opendevice' விருப்பத்துடன் சாதனத்திற்கு எழுதுதல் முடக்கப்பட்டது

en: xchacha20v2: using custom algorithm "%d" for Key derivation.
ta: xchacha20v2: முக்கிய வழித்தோன்றலுக்கு தனிப்பயன் அல்காரிதம் "%d" ஐப் பயன்படுத்துகிறது.

en: xchacha20v2: using custom memlimit "%lu" for Key derivation.
ta: xchacha20v2: முக்கிய வழித்தோன்றலுக்கு தனிப்பயன் மெம்லிமிட் "%lu" ஐப் பயன்படுத்துகிறது.

en: xchacha20v2: using custom opslimit "%llu" for Key derivation.
ta: xchacha20v2: முக்கிய வழித்தோன்றலுக்கு தனிப்பயன் opslimit "%llu" ஐப் பயன்படுத்துகிறது.

en: xchacha20v2: using default algorithm "%d" for Key derivation.
ta: xchacha20v2: முக்கிய வழித்தோன்றலுக்கு இயல்புநிலை அல்காரிதம் "%d" ஐப் பயன்படுத்துகிறது.

en: xchacha20v2: using default memlimit "%lu" for Key derivation.
ta: xchacha20v2: விசை வழித்தோன்றலுக்கு இயல்புநிலை மெம்லிமிட் "%lu" ஐப் பயன்படுத்துகிறது.

en: xchacha20v2: using default opslimit "%llu" for Key derivation.
ta: xchacha20v2: விசை வழித்தோன்றலுக்கு இயல்புநிலை opslimit "%llu" ஐப் பயன்படுத்துகிறது.
